Mã Sản phẩm: tnm7899
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Dung lượng | 256GB |
| Giao tiếp | USB 3.1 Type C |
| Tốc độ | đọc: 450MB/s, ghi: 400MB/s |
| Chất liệu | ABS + PP |
| Hệ điều hành hỗ trợ | Win / Mac / Android 4.0 trở lên |
| Kích thước | 68 x 68 x 11.2mm |
| Khối lượng | 36.5g |
| Bảo hành | 36 tháng |
Ổ cứng di động SSD 256GB Hikvision HS-ESSD-T100I (Black) sở hữu thiết kế bắt mắt, tốc độ đọc ghi nhanh và kích thước vô cùng nhỏ gọn, thời trang.
SSD 256GB Hikvision HS-ESSD-T100I (Black) sở hữu thiết kế thuộc hàng thời trang nhất hiện nay với hình tròn mềm mại, phá cách. Với 3 màu sắc Đen - Trắng - Hồng, sản phẩm không chỉ đơn giản là thiết bị lưu trữ mà còn là 1 phụ kiện thời trang thể hiện cá tính của người dùng.
![]()
Dù có kích thước rất nhỏ gọn, Ổ cứng di động SSD 256GB Hikvision HS-ESSD-T100I (Black) vẫn sở hữu tốc độ đọc ghi cực nhanh nhờ sử dụng SSD và kết nối USB 3.1 Type C hiện đại.
Sở hữu thiết kế nguyên khối và ổ cứng thể rắn, SSD 256GB Hikvision HS-ESSD-T100I (Black) chống chịu rất tốt với các tác động vật lý, bảo vệ an toàn cho dữ liệu bên trong.
![]()
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Dung lượng: 1TB
Giao tiếp: USB4 40Gbps (Type-C)
Tốc độ: Tốc độ đọc lên đến 4000Mb/s - Tốc độ ghi lên đến: 3500Mb/s
Hãng sản xuất: MSI
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows, Android, Mac OS
Giao tiếp: 4 x LAN RJ-45 1 GbE, 2 x USB 3.2 Gen 1
CPU: AMD Ryzen V1500B
Dung lượng: 1TB
Giao tiếp: USB 3.2 Gen 2
Tốc độ: Tốc độ truyền tải lên đến 800MB/s
Hãng sản xuất: SanDisk
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows
Giao tiếp: 4 x LAN RJ-45 1 GbE, 2 x USB 3.2 Gen 1
CPU: AMD Ryzen V1500B
Drive Bays: 8 Bay
Drive Type: HDD 3.5 inch Sata, HDD 2.5 inch Sata, SSD 2.5 inch Sata
Dung lượng: 5TB
Giao tiếp: USB 3.2
Tốc độ truyền tải: Tốc độ truyền tải tối đa 5Gb/s
Dung lượng: 5TB
Giao tiếp: USB 3.0
Tốc độ: Tốc độ truyền tải tối đa 5Gb/s
Dung lượng: 5TB
Giao tiếp: USB 3.0
Hẹ điều hành hỗ trợ: Windows
Tốc độ: Tốc độ truyền tải tối đa 5Gb/s
Dung lượng: 1TB
Giao tiếp: USB 3.0
Tốc độ: Tốc độ truyền tải tối đa 5Gb/s
Hãng sản xuất: Western Digital
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows
Giao tiếp: 1 x Cổng LAN RJ-45 1 GbE, 1 x Cổng LAN RJ-45 2.5 GbE, 1 x USB 3.2 Gen 1, 1 x USB Type-C
CPU: AMD Ryzen R1600
Dung lượng: 2TB
Giao tiếp: USB Type C
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows