| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5 12400 2.5GHz up to 4.4GHz |
| RAM | 8GB DDR4 3200MHz |
| Ổ cứng | 256GB SSD PCIe NVMe + 1TB HDD 7200rpm |
| VGA | Intel UHD 730 |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Keyboard | Bàn phím + Chuột có dây cổng USB |
| Wifi | 802.11ac |
| Kết nối mạng LAN | 10/100/1000 Mbps |
| Bluetooth | Có |
| Phân loại | Tower |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| OS | Windows 11 Home + Office Home and Student 2021 |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Cổng I/O phía sau | 2 x USB 2.0, 2 x USB 3.2 Gen 1 ports, 1 x Audio line-out, 1 x RJ-45 Ethernet, 1 x AC power-supply, 1 x HDMI 1.4b, 1 x DisplayPort 1.4 |
| Cổng I/O phía trước | 2 x USB 2.0 ports, 2 x USB 3.2 Gen 1 ports, 1 x Global headset jack |
| Kích thước | 290mm x 92.6mm x 292.80mm (HxWxD) |
| Khối lượng | 4.52 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Máy bộ Dell Vostro 3710 STI56594W1-8G-256G+1T là một máy tính để bàn được thiết kế cho người dùng doanh nghiệp hoặc gia đình, trường học,... Máy tính để bàn này có thiết kế chắc chắn và độ bền cao, với các linh kiện chất lượng và tính năng bảo mật để bảo vệ dữ liệu của người dùng.

Được tích hợp bộ vi xử lý CPU Intel Core i5 12400 2.5GHz up to 4.4GHz, RAM 8GB có khả năng xử lý tác vụ nhanh chóng và đa nhiệm một cách hiệu quả.

Các cổng kết nối đa dạng bao gồm 4x USB 2.0, 4x USB 3.2 Gen 1 ports, 1 x Audio line-out, 1 x RJ-45 Ethernet, 1 x AC power-supply, 1 x HDMI 1.4b, 1 x DisplayPort 1.4 giúp bạn dễ dàng kết nối với nhiều thiết bị ngoại vi.
Tham khảo thêm các mẫu màn hình máy tính đang được giảm giá tại Thành Nhân để sử dụng cùng với chiếc máy tính bàn này bạn nhé
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Free Dos
CPU: Chưa có sẵn, LGA 1700
RAM: 4 x DDR5 4800/5600 MHz
Ổ cứng: 8 x SATA3 6Gb/s, 2 x M.2 2280, 1 x M.2 22110
VGA: Hỗ trợ 1 GPU, PCIe x16
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core i5-14500
RAM: 16GB DDR4-3200 MT/s
Ổ cứng: 512GB PCIe NVMe M.2
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5 14500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: No OS
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics