| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i7-11370H 3.3Ghz up to 4.8Ghz, 12MB |
| RAM | 16GB DDR4 On board, không nâng cấp thêm |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe NVMe |
| Màn hình | 14 2.8K (2880x1800) OLED 400nits Glossy, 90Hz, 100% DCI-P3, DisplayHDR True Black 500, Dolby Vision, Glass |
| VGA | Intel Iris Xe Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 4 Cell - 61Wh |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Aluminum |
| Wifi | 802.11ax |
| Kết nối mạng LAN | Không Lan |
| Bluetooth | 5.1 |
| Cổng xuất hình | Thunderbolt |
| Webcam | HD |
| Âm thanh | Tiêu chuẩn |
| Cổng kết nối | 1 x USB 3.2 Gen 1 (Always On), 1 x Headphone / microphone combo jack (3.5mm), 2 x Thunderbolt 4 (support data transfer, Power Delivery 3.0, and DisplayPort 1.4) |
| OS | Windows 11 Home |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Không bảo mật vân tay |
| Kích thước | 312.4mm x 221.4mm x 14.9-17.9mm (WxDxH) |
| Khối lượng | 1.38 kg |
| Bảo hành | 36 tháng ( Cable nguồn không bảo hành) |
Laptop Lenovo Yoga Slim 7 Pro 14IHU5 O 82NH009PVN có màu xám thanh lịch, thiết kế đơn giản nhưng không kém phần tinh tế siêu mỏng nhẹ với trọng lượng nhẹ chỉ 1.38kg sẵn sàng đồng hành cùng bạn trên mọi nẻo đường.

Lenovo Yoga Slim 7 Pro 14IHU5 O 82NH009PVN sở hữu màn hình laptop 14 inch 2.8K (2880x1800) viền mỏng tuyệt đẹp, giúp hình ảnh hiển thị sắc nét và sống động ở mọi góc độ.
Lenovo Yoga Slim 7 Pro 14IHU5 O 82NH009PVN còn có sức mạnh không ngờ nhờ bộ vi xử lý Intel Core i7-11370H, tốc độ tối đa 4.8GHz, cho hiệu năng đa nhân vô cùng mạnh mẽ.

Bộ vi xử lý mới này còn tích hợp Card đồ họa Intel Iris Xe Graphics để bạn chạy được các phần mềm đồ họa cơ bản một cách hiệu quả. Bên cạnh đó laptop còn sở hữu ram 16GB DDR4 Onboard, 512GB ổ cứng SSD cho tốc độ nhanh chóng, khả năng hoạt động mượt mà ổn định.