Mã Sản phẩm: tn51612
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i7-13700 2.1GHz up to 5.1GHz, 24MB |
| RAM | 8GB DDR4 3200MHz |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 PCIe NVMe |
| VGA | Intel UHD Graphics 770 |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Keyboard | Bàn phím + chuột có dây cổng USB |
| Wifi | Wi-Fi 6 2x2 |
| Kết nối mạng LAN | 10/100/1000 Mbps |
| Bluetooth | 5.2 |
| Phân loại | Tower |
| Cổng xuất hình | HDMI, DisplayPort |
| OS | Windows 11 Home Single Language English |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Cổng I/O phía sau | 2 x USB 2.0 ports, 2 x USB 3.2 Gen 1 ports, 1 x Audio line-out port, 1 x HDMI 1.4b port, 1 x RJ-45 Ethernet port, DisplayPort |
| Cổng I/O phía trước | 2 x USB 3.2 Gen 1 ports, 2 x USB 2.0 ports, 1 x Headset (headphone and microphone combo) port |
| Kích thước | 324.36mm x 153mm x 292.10mm (HxWxD) |
| Khối lượng | 7.47 kg (Bao gồm cả vỏ thùng) |
| Bảo hành | 12 tháng |
Máy tính để bàn Dell Vostro 3020T 71021401 là dòng máy bộ có cấu hình mạnh mẽ, thiết kế gọn đẹp, hiệu suất hoạt động ổn định, phù hợp với nhu cầu đa dạng của người dùng.



.jpg)



Máy tính để bàn Dell Vostro 3020T 71021401 là dòng máy có kích thước nhỏ gọn, thiết kế hiện đại với cấu hình mạnh mẽ, hiệu suất hoạt động ổn định và tính bảo mật cao chắc chắn sẽ là dòng máy đáp ứng tốt nhu cầu học tập và làm việc của người dùng.
Gọi Hotline: 1900 6078 để được tư vấn thêm về sản phẩm.
Tham khảo tất cả các desktop Dell tại đây Máy tính để bàn DELL
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core i5-14500
RAM: 16GB DDR4-3200 MT/s
Ổ cứng: 512GB PCIe NVMe M.2
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5 14500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: No OS
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: Ubuntu
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5 4400 MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2230 Gen 4
VGA: Intel UHD Graphics 770