Bấm êm, Cầm chắc tay, Hàng đẹp
Dạ cảm ơn Quý khách đã quan tâm ủng hộ sản phẩm Công ty Thành Nhân ạ. Trân trọng.
\n\nDùng rất nhạy và mượt mà. Sản phẩm tốt
Dạ cảm ơn Quý khách đã quan tâm ủng hộ sản phẩm Công ty Thành Nhân ạ. Trân trọng.\n\n
Mã Sản phẩm: tnm0596
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | 100–16.000 DPI |
| Số nút | 11 |
| Cổng kết nối | USB |
| Chiều dài dây | 2.1m |
| Kích thước | 132 x 75 x 40mm |
| Khối lượng | 121g |
| Bảo hành | 24 tháng |
HERO 16K
Cảm biến quang học hiệu suất cao
HERO là cảm biến chơi game chính xác nhất từ trước tới nay của chúng tôi với độ chính xác thế hệ tiếp theo và cấu trúc toàn diện. Với khả năng xử lý tốc độ khung hình nhanh nhất, HERO có khả năng tạo ra 400+ IPS trong dải DPI 100 - 16.000 với khả năng làm mịn, lọc hay tăng tốc.


Bấm êm, Cầm chắc tay, Hàng đẹp
Dạ cảm ơn Quý khách đã quan tâm ủng hộ sản phẩm Công ty Thành Nhân ạ. Trân trọng.
\n\nDùng rất nhạy và mượt mà. Sản phẩm tốt
Dạ cảm ơn Quý khách đã quan tâm ủng hộ sản phẩm Công ty Thành Nhân ạ. Trân trọng.\n\n