Em cần tư vấn mua sản phẩm ạ
Dạ, kinh doanh sẽ liên hệ để tư vấn ạ\n\n\n\nTrân trọng!\n\n
Tư vấn giúp mình nha
Dạ, kinh doanh sẽ liên hệ để tư vấn ạ\n\n\n\nTrân trọng!\n\n
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5-10500 3.10 GHz, 12 MB |
| RAM | 1x4GB DDR4 (4 UDIMM slot, 2666/2933 MHz, Max 128GB) |
| Ổ cứng | 256GB PCIe NVMe M.2 SSD |
| VGA | Intel UHD Graphics 630 |
| Ổ đĩa quang (DVD) | DVD+/-RW |
| Keyboard | Dell Optical Mouse - MS116 - Black; Dell Wired Keyboard KB216 Black (English) |
| Wifi | 802.11ax |
| Kết nối mạng LAN | 10/100/1000 |
| Bluetooth | 5.1 |
| Cổng xuất hình | Display Ports, HDMI 2.0b add-in |
| Âm thanh | Realtek ALC3246 |
| Cổng kết nối | 4xUSB 2.0, 5xUSB 3.2 Gen 1 Type-A, 1xUSB 3.2 Gen 2 Type-C, Universal Audio Jack,Line-out |
| OS | Free Dos |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Cổng I/O phía trước | Đang cập nhật |
| Kích thước | 7.2 kg |
| Khối lượng | 154 x 292 x 324mm |
| Bảo hành | 36 tháng |
Máy bộ Dell OptiPlex 5080 Tower sử dụng kiểu thông gió thay đổi mới giúp tối đa hóa lượng khí nạp vào để giữ cho nhiệt độ hệ thống của bạn giảm xuống

Với Dell Optimizer ExpressResponse được hỗ trợ bởi AI, hệ thống của bạn sẽ liên tục học hỏi và thích ứng với cách bạn làm việc để tối ưu hóa hiệu suất của 5 ứng dụng thường xuyên sử dụng của bạn.

Được xây dựng với cấu hình mạnh mẽ mang lại hiệu năng vượt trội, tiết kiệm thời gian làm việc
Em cần tư vấn mua sản phẩm ạ
Dạ, kinh doanh sẽ liên hệ để tư vấn ạ\n\n\n\nTrân trọng!\n\n
Tư vấn giúp mình nha
Dạ, kinh doanh sẽ liên hệ để tư vấn ạ\n\n\n\nTrân trọng!\n\n