Mã Sản phẩm: tn64649
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 5 225
RAM: 16GB DDR5 5600Mhz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core™ Ultra 5 225, up to 4.9GHz, 20MB |
| RAM | 16GB DDR5 5600Mhz (1 x 16GB), 2 khe Ram, hỗ trợ tối đa 32GB |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 4.0x4 NVMe® |
| VGA | Intel® Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Keyboard | USB Calliope Keyboard, Cloud Grey, English + USB Calliope Mouse, Cloud Grey |
| Wifi | Wi-Fi® 6, 802.11ax 2x2 |
| Kết nối mạng LAN | Integrated 100/1000M |
| Bluetooth | 5.2 |
| Phân loại | SFF (8.2L) |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Cổng kết nối | Trước: 1 x USB-C® (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1), 2 x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1), 1 x headphone / microphone combo jack (3.5mm), Sau: 1 x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1), 1 x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1), with Smart Power On, 2 x USB-A (Hi-Speed USB / USB 2.0), 1 x HDMI® 2.1 TMDS, 1 x Ethernet (RJ-45), 1 x audio-out (3.5mm), 1 x power connector |
| OS | Windows® 11 Home Single Language, English |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Kích thước | 89mm x 291.4mm x 339.5mm (W x D x H) |
| Khối lượng | 4.52 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Free Dos
CPU: Chưa có sẵn, LGA 1700
RAM: 4 x DDR5 4800/5600 MHz
Ổ cứng: 8 x SATA3 6Gb/s, 2 x M.2 2280, 1 x M.2 22110
VGA: Hỗ trợ 1 GPU, PCIe x16
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core i5-14500
RAM: 16GB DDR4-3200 MT/s
Ổ cứng: 512GB PCIe NVMe M.2
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5 14500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: No OS
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics