Mã Sản phẩm: tn64630
OS: No Os
CPU: CPU Intel Core i3-14100
RAM: 8GB DDR5
Ổ cứng: 256GB SSD M.2 2280
VGA: Intel UHD Graphics 730
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | CPU Intel Core i3-14100 |
| RAM | 8GB DDR5 |
| Ổ cứng | 256GB SSD M.2 2280 NVMe PCIe 4.0 |
| VGA | Intel UHD Graphics 730 |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Keyboard | Bàn phím + Chuột có dây cổng USB |
| Wifi | Wi-Fi 6(802.11ax) (Dual band) 2*2 |
| Kết nối mạng LAN | Intel WGI219V 10/100/1000 Mbps, non-vPro |
| Bluetooth | 5.4 |
| Phân loại | Mini tower |
| Cổng xuất hình | HDMI, VGA |
| Cổng kết nối | Trước: 1 x Headphone, 1 x 3.5mm combo audio jack, 2 x USB 2.0 Type-A, 2 x USB 3.2 Gen 2 Type-A Sau: 1 x RJ45 Gigabit Ethernet, 1 x HDMI 1.4, 1 x VGA Port, 1 x 7.1 channel audio (microphone, line-out, Line-in), 2 x USB 2.0 Type-A, 2 x USB 3.2 Gen 1 Type-A |
| OS | No Os |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Kích thước | 15.50cm x 29.60cm x 34.70cm (WxDxH) |
| Khối lượng | 6 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |