Mã Sản phẩm: tn64633
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core Ultra 5 225U
RAM: 16GB DDR5-5600 MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe NVMe
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 23.8 inch FHD
Wifi: Realtek Wi-Fi 6 (2x2)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core Ultra 5 225U up to 4.8GHz, 12MB |
| RAM | 16GB DDR5-5600 MT/s (1 x 16 GB) |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe NVMe M.2 |
| Màn hình | 23.8 inch FHD (1920 x 1080), Touch, IPS, three-sided micro-edge, anti-glare, 300 nits, 99% sRGB |
| VGA | Intel UHD Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Keyboard | HP 510SP White Wireless Keyboard and Mouse Combo |
| Wifi | Realtek Wi-Fi 6 (2x2) |
| Kết nối mạng LAN | Realtek RTL8111HSH-CG GbE NIC |
| Bluetooth | 5.4 |
| Webcam | HP True Vision 1080p FHD IR tilt privacy camera with temporal noise reduction and integrated dual array digital microphones |
| Âm thanh | Dual 2 W speakers |
| Cổng kết nối | 1 x USB Type-C 5Gbps signaling rate, 2 x USB Type-A 5Gbps signaling rate, 2 x USB 2.0 Type-A, 1 x headphone/microphone combo, 1 x RJ-45 |
| OS | Windows 11 Home Single Language |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Kích thước | 54.05cm x 18.62cm x 40.9cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 5.27 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |