Mã Sản phẩm: tnm1585
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Tốc độ | 1500 R.P.M |
| Thời gian pin sử dụng | 40,000 hrs |
| Trọng lượng | 158.8 g |
| Màu sắc | Red/Blue/Orange/Green/White/Yellow |
| Kết nối | 3 PIN + LNC |
| Điện Áp | 12 V |
| Fan | 120 x 120 x 25 mm |
| Độ ồn | 24.6 dB-A |
| Bảo hành | 12 tháng |



Sản phẩm hiện chưa có video review.
Dung lượng: 120GB
Giao tiếp: Sata
Tốc độ: Tốc độ đọc lên tới: 550MB/s - Tốc độ ghi lên tới: 520MB/s
Hãng sản xuất: Apacer
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows
Chất liệu: Thép
Kích thước: 517mm x 236mm x 474.5mm
Fan: Top : 3 x 120mm, 2 x 140mm - Front : 3 x 120mm, 3 x 140mm - Rear: 1 x 120mm, 1 x 140mm
Mainboard hỗ trợ: Micro ATX, ATX
Khe gắn ổ cứng: 4 x 3.5 inch + 2 x 2.5 inch hoặc 1 x 3.5 inch + 5 x 2.5 inch
Chất liệu: Thép
Kích thước: 517mm x 236mm x 474.5mm
Fan: Top : 3 x 120mm, 2 x 140mm - Front : 3 x 120mm, 3 x 140mm - Rear: 1 x 120mm, 1 x 140mm
Mainboard hỗ trợ: Micro ATX, ATX
Khe gắn ổ cứng: 4 x 3.5 inch + 2 x 2.5 inch hoặc 1 x 3.5 inch + 5 x 2.5 inch
Dung lượng: 1TB
Tốc độ : Tốc độ đọc lên tới 5,000MB/s - Tốc độ ghi lên tới 4,000 MB/s
Công suất: 1000W
Fan: 120 mm - Hydrualic Bearing
Nguồn: 100-240V
Hãng sản xuất: MSI
Dung lượng: 1TB
Giao tiếp: M.2 PCIe
Tốc độ: Tốc độ đọc lên tới: 5000MB/s - Tốc độ ghi lên tới: 4400MB/s
Hãng sản xuất: MSI
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows
Dung lượng: 1TB
Giao tiếp: PCIe Gen5x4, NVMe 2.0
Tốc độ: Tốc độ đọc lên tới: 10,200MB/s - Tốc độ ghi lên tới: 8,400MB/s
Hãng sản xuất: MSI
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows
Chất liệu: Thép
Kích thước: 388mm x 200mm x 423mm
Fan: Front: 3 x 120 mm / 2 x 140 mm, Rear: 1 x 120 mm, Top: 2 x 120 mm
Mainboard hỗ trợ: Micro-ATX
Khe gắn ổ cứng: 2 x 2.5 inch, Combo Tray: 2 x 2.5inch/3.5 inch
Chất liệu: SPCC & SECC, nhựa ABS, kính cường lực
Kích thước: 460.2mm x 310.3mm x 476.5mm (DxWxH)
Fan: Top: 3 x 120mm/2 x 140mm, Side: 3 x 120mm, Back: 2 x 120mm, Rear: 2 x 120mm, Bottom: 3 x 120mm
Mainboard hỗ trợ: MINI-ITX / MICRO-ATX / ATX, tương thích với bo mạch chủ lắp phía sau
Khe gắn ổ cứng: 1 x 2.5 inch SSD, 2 x 3.5 inch HDD
Chất liệu: Thép
Kích thước: 455mm x 238.2mm x 368.4mm (DxWxH)
Fan: Top: 120mm x 3, Front: 120mm x 2 (with ATX PSU), 140mm x 2 (with SFX PSU), Rear: 120mm x 1, Bottom: 120mm x 3
Mainboard hỗ trợ: Mini-ITX / Micro-ATX
Khe gắn ổ cứng: 2 x 3.5 inch HDD, 2 x 2.5 inch SSD
Chất liệu: Thép
Kích thước: 455mm x 238.2mm x 368.4mm (DxWxH)
Fan: Top: 120mm x 3, Front: 120mm x 2 (with ATX PSU), 140mm x 2 (with SFX PSU), Rear: 120mm x 1, Bottom: 120mm x 3
Mainboard hỗ trợ: Mini-ITX / Micro-ATX
Khe gắn ổ cứng: 2 x 3.5 inch HDD, 2 x 2.5 inch SSD