Mã Sản phẩm: tn52249
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Dung lượng | 250GB |
| Giao tiếp | USB 3.1 Gen 2 (USB 10Gbps) |
| Tốc độ | Đọc: Up to 520 MB/s; Ghi: Up to 460 MB/s |
| Phân loại | Ổ cứng di động SSD |
| Hệ điều hành hỗ trợ | Windows 7 trở lên, macOS 10.10 trở lên |
| Kích thước | 77 mm x 55.7 mm x 9.6 mm |
| Khối lượng | 35g |
| Bảo hành | 36 tháng |
Ổ cứng di động SSD Transcend ESD270C 250GB TS250GESD270C là một giải pháp lưu trữ di động hiệu quả và đáng tin cậy, mang lại trải nghiệm lưu trữ tốt nhất cho người dùng.
Ổ cứng di động SSD Transcend ESD270C 250GB có dung lượng lưu trữ lên tới 250GB phù hợp cho dân văn phòng có thể lưu trữ hồ sơ, cho phép bạn lưu trữ hình ảnh thỏa thích mà không phải lo lắng về không gian lưu trữ. Bên cạnh đó, ổ cứng SSD có tốc độ truyền dữ liệu nhanh chóng, giúp tăng cường hiệu suất làm việc và giải trí của người dùng.

Ổ cứng SSD Transcend ESD270C được thiết kế nhỏ gọn, người dùng dễ dàng cầm theo khi đi làm hoặc đi xa tiện lợi. Phần vỏ ổ cứng được làm bằng nhôm phủ một lớp màu đen lịch lãm, người dùng dễ dàng bỏ vào túi mang đi bất cứ đâu. Thêm vào đó, phần vỏ ngoài có khả năng chống va đập giúp bảo vệ dữ liệu khỏi những tác động bên ngoài, đảm bảo tính an toàn cho dữ liệu quan trọng.
Ổ cứng di động SSD được trang bị cổng kết nối giao tiếp USB 3.1 Gen 2, cung cấp tốc độ đọc lên tới 520 MB/s và tốc độ ghi lên tới 460 MB/s. Ngoài ra, ổ cứng còn đi kèm với cáp USB Type-C sang USB Type-C và cáp USB Type-C sang Type-A giúp người dùng có thể sử dụng trên hầu hết các thiết bị có trên thị trường.
SSD Transcend ESD270C có khả năng tương thích hoàn toàn với máy tính cũng như các thiết bị di động, cung cấp tốc độ truyền tải dữ liệu cực nhanh với dung lượng cực lớn giúp người dùng tha hồ lưu trữ.

Transcend ESD270C hỗ trợ chức năng mã hóa phần cứng, giúp bảo vệ thông tin cá nhân và dữ liệu quan trọng khỏi sự truy cập trái phép.
Với các tính năng và hiệu suất ưu việt, ổ cứng di động SSD Transcend ESD270C 250GB TS250GESD270C là một lựa chọn xuất sắc cho những ai đang tìm kiếm một giải pháp lưu trữ di động đáng tin cậy và hiệu quả.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Giao tiếp: 4 x LAN RJ-45 1 GbE, 2 x USB 3.2 Gen 1
CPU: AMD Ryzen V1500B
Dung lượng: 1TB
Giao tiếp: USB 3.2 Gen 2
Tốc độ: Tốc độ truyền tải lên đến 800MB/s
Hãng sản xuất: SanDisk
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows
Giao tiếp: 4 x LAN RJ-45 1 GbE, 2 x USB 3.2 Gen 1
CPU: AMD Ryzen V1500B
Drive Bays: 8 Bay
Drive Type: HDD 3.5 inch Sata, HDD 2.5 inch Sata, SSD 2.5 inch Sata
Dung lượng: 5TB
Giao tiếp: USB 3.2
Tốc độ truyền tải: Tốc độ truyền tải tối đa 5Gb/s
Dung lượng: 5TB
Giao tiếp: USB 3.0
Tốc độ: Tốc độ truyền tải tối đa 5Gb/s
Dung lượng: 5TB
Giao tiếp: USB 3.0
Hẹ điều hành hỗ trợ: Windows
Tốc độ: Tốc độ truyền tải tối đa 5Gb/s
Dung lượng: 1TB
Giao tiếp: USB 3.0
Tốc độ: Tốc độ truyền tải tối đa 5Gb/s
Hãng sản xuất: Western Digital
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows
Giao tiếp: 1 x Cổng LAN RJ-45 1 GbE, 1 x Cổng LAN RJ-45 2.5 GbE, 1 x USB 3.2 Gen 1, 1 x USB Type-C
CPU: AMD Ryzen R1600
Dung lượng: 2TB
Giao tiếp: USB Type C
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows
Dung lượng: 8TB
Giao tiếp: USB-C
Tốc độ: Tốc độ đọc lên tới 1000MB/s
Hãng sản xuất: SanDisk
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows 10+, MacOS 14+