Xin hỏi ch có dịch vụ thanh toán thẻ không ?
Thành Nhân có dịch vụ thanh toán thẻ tại Shop hoặc tận nơi, Xin cảm ơn quý khách
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | 2560 x 1600 |
| Dung lượng | 2GB DDR3 |
| Cổng xuất hình | HDMI 1.4b x1; DVI-D x 1; D-Sub x 1 |
| Chip đồ họa | NVIDIA GeForce GT 710 |
| Bus RAM | 64-bit |
| Giao Tiếp VGA | PCI Express 2.0 |
| Nguồn | 300W |
| Kích thước | 17 x 6.9 x 3.9 cm |
| Bảo hành | 36 tháng |

ASUS GPU Tweak III trực quan hơn và giàu tính năng hơn bao giờ hết. Giao diện được cải tiến cung cấp khả năng truy cập cao hơn bằng cách tích hợp các chức năng cốt lõi vào bảng điều khiển tập trung và bộ điều chỉnh tần số điện áp của chúng tôi đã được đại tu để giúp việc ép xung trở nên dễ dàng hơn. Các tính năng bổ sung như công nghệ quạt 0dB, hoán đổi cấu hình tự động, hiển thị trên màn hình có thể tùy chỉnh hoàn toàn và khả năng ghi nhật ký đảm bảo rằng bạn tận dụng tối đa cạc đồ họa của mình.
Xin hỏi ch có dịch vụ thanh toán thẻ không ?
Thành Nhân có dịch vụ thanh toán thẻ tại Shop hoặc tận nơi, Xin cảm ơn quý khách
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Dung lượng: 120GB
Giao tiếp: Sata
Tốc độ: Tốc độ đọc lên tới: 550MB/s - Tốc độ ghi lên tới: 520MB/s
Hãng sản xuất: Apacer
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 9000/8000/7000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: ATX
Lưu trữ: 3 x M.2, 4 x SATA 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB
Socket: Arrow Lake
Tốc độ: E-core: 3.3 GHz - 4.6 GHz, P-core: 4.2 GHz - 5.3 GHz
Chip đồ họa: Không
Code Name: Arrow Lake
Chất liệu: Thép + Nhựa + Kính Cường Lực
Kích thước: 437mm x 235mm x 451mm (LxWxH)
Fan: Top: 3 x 120mm/2 x 140mm, Side: 2 x 120mm, Rear: 1 x 120mm/1 x 140mm
Mainboard hỗ trợ: ITX/Micro-ATX, Micro-ATX
Khe gắn ổ cứng: 2 x 3.5 inch, 3 x 2.5 inch
Dung lượng: 16GB GDDR7
Tính năng chính: ACE, Reflex 2, Broadcast
Độ phân giải: 7680 x 4320
Chip đồ họa: RTX 5070 Ti
Số Nhân Xử Lý: ~8960 nhân CUDA
Hiệu năng AI: ~1406 AI TOPS
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: Intel: LGA1851/1700/1200/1151/1150/1155. AMD: AM5/AM4
Tốc độ: 600~2400 RPM±10%
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: Intel: LGA1851/1700/1200/1151/1150/1155. AMD: AM5/AM4
Tốc độ: 600~2400 RPM±10%
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: LGA1851/1700, AM5/AM4
Tốc độ: 500~2000±10% RPM
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: LGA1851/1700, AM5/AM4
Tốc độ: 500~2200 RPM±10%
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 9000/8000/7000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: ATX
Lưu trữ: 5 x M.2, 4 x SATA 6Gb/s
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 7000/8000/9000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: E-ATX
Lưu trữ: 7 x M.2, 4 x SATA 6Gb/s
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB