card này độ phân giải như nào?
Dạ Anh, card màn hình này có độ phân giải 7680 x 4320 ạ. Trân trọng
Mã Sản phẩm: tn54454
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | 7680 x 4320 |
| Dung lượng | 16GB GDDR6X |
| Cổng xuất hình | 3.5 Slot |
| Số Nhân Xử Lý | 10240 |
| Chip đồ họa | NVIDIA GeForce RTX 4080 SUPER |
| Nguồn | 850W, 1 x 16-pin |
| Bus RAM | 256-bit |
| Khe cắm | 3.5 slot |
| Giao Tiếp VGA | PCI Express 4.0 |
| Tản nhiệt | 3 quạt |
| Xung nhịp nhân | 2550 MHz đến 2580 MHz |
| Tính năng chính | OpenGL 4.6, ASUS GPU Tweak III & GeForce Game Ready Driver & Studio Driver |
| Kích thước | 357.6 mm x 149.3 mm x 70.1mm |
| Bảo hành | 36 tháng |
Card Màn Hình Asus ROG Strix GeForce RTX 4080 SUPER 16GB GDDR6X White Edition là sự kết hợp hoàn hảo giữ giữa hiệu năng mạnh mẽ và thiết kế tinh tế. Sản phẩm được trang bị nhiều tính năng hiện đại, đáp ứng nhu cầu đa dạng cho người dùng, đảm bảo khả năng xử lý đồ họa tuyệt đỉnh. Cùng với ASUS GPU Tweak III và GeForce Game Ready Driver & Studio Driver, bạn sẽ luôn ở vị thế dẫn đầu với những công nghệ tiên tiến nhất.
Asus ROG Strix GeForce RTX 4080 SUPER 16GB GDDR6X White Edition được thiết kế khe cắm 3.5 slot với kích thước 357.6 mm x 149.3 mm x 70.1 mm cùng tản nhiệt ba quạt giúp card màn hình luôn hoạt động mát mẻ và ổn định. Card khoác lên mình màu trắng tinh tế tạo vẻ đẹp phong cách, cá tính cho người dùng.
Đặc biệt, người dùng có thể chủ động build cấu hình theo phong cách của riêng mình. Bên cạnh đó, cổng giao tiếp PCI Express 4.0 đảm bảo băng thông truyền tải dữ liệu nhanh chóng và hiệu quả.

Card màn hình Asus ROG Strix GeForce RTX 4080 SUPER hỗ trợ độ phân giải lên đến 7680 x 4320, mang lại hình ảnh sắc nét, sống động và chi tiết tối đa. Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai yêu thích trải nghiệm hình ảnh chất lượng cao, từ các tựa game AAA đến các tác vụ đồ họa chuyên nghiệp.
Dòng card màn hình Asus ROG Strix GeForce RTX 4080 SUPER này được trang bị GPU NVIDIA GeForce RTX 4080 SUPER, sở hữu 10240 nhân xử lý và xung nhịp từ 2550 MHz đến 2580 MHz, đảm bảo khả năng xử lý mượt mà và nhanh chóng trong mọi tác vụ. Với dung lượng 16GB GDDR6X và bus RAM 256-bit, khả năng xử lý dữ liệu đồ họa nặng và các ứng dụng VR, AI trở nên dễ dàng hơn bao giờ hết.

Với hệ thống tản nhiệt ba quạt tiên tiến, card màn hình Asus ROG Strix GeForce RTX 4080 SUPER không chỉ hoạt động êm ái mà còn duy trì nhiệt độ lý tưởng ngay cả khi chạy ở hiệu năng cao nhất. Điều này giúp bảo vệ linh kiện và tăng tuổi thọ cho sản phẩm.
Ngoài ra, nguồn cấp điện của card cũng khá mạnh mẽ lên tới 850W và 1 cổng kết nối 16 pin. Card màn hình đảm bảo nguồn điện ổn định, đủ sức mạnh để vận hành mọi tựa game và ứng dụng đồ họa nặng.
Với những ưu điểm vượt trội về hiệu năng và thiết kế, Asus ROG Strix GeForce RTX 4080 SUPER 16GB GDDR6X White Edition chắc chắn là sự lựa chọn hoàn hảo cho những ai yêu cầu cao về chất lượng và thẩm mỹ trong từng khung hình. Hãy ghé ngay Thành Nhân - TNC để chọn mua card màn hình ưng ý, phù hợp với nhu cầu. Hoặc bạn có thể liên hệ qua Hotline: 1900 6078 để được tư vấn thêm nhé!
card này độ phân giải như nào?
Dạ Anh, card màn hình này có độ phân giải 7680 x 4320 ạ. Trân trọng
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Dung lượng: 120GB
Giao tiếp: Sata
Tốc độ: Tốc độ đọc lên tới: 550MB/s - Tốc độ ghi lên tới: 520MB/s
Hãng sản xuất: Apacer
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 9000/8000/7000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: ATX
Lưu trữ: 3 x M.2, 4 x SATA 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB
Socket: Arrow Lake
Tốc độ: E-core: 3.3 GHz - 4.6 GHz, P-core: 4.2 GHz - 5.3 GHz
Chip đồ họa: Không
Code Name: Arrow Lake
Chất liệu: Thép + Nhựa + Kính Cường Lực
Kích thước: 437mm x 235mm x 451mm (LxWxH)
Fan: Top: 3 x 120mm/2 x 140mm, Side: 2 x 120mm, Rear: 1 x 120mm/1 x 140mm
Mainboard hỗ trợ: ITX/Micro-ATX, Micro-ATX
Khe gắn ổ cứng: 2 x 3.5 inch, 3 x 2.5 inch
Dung lượng: 16GB GDDR7
Tính năng chính: ACE, Reflex 2, Broadcast
Độ phân giải: 7680 x 4320
Chip đồ họa: RTX 5070 Ti
Số Nhân Xử Lý: ~8960 nhân CUDA
Hiệu năng AI: ~1406 AI TOPS
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: Intel: LGA1851/1700/1200/1151/1150/1155. AMD: AM5/AM4
Tốc độ: 600~2400 RPM±10%
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: Intel: LGA1851/1700/1200/1151/1150/1155. AMD: AM5/AM4
Tốc độ: 600~2400 RPM±10%
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: LGA1851/1700, AM5/AM4
Tốc độ: 500~2000±10% RPM
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: LGA1851/1700, AM5/AM4
Tốc độ: 500~2200 RPM±10%
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 9000/8000/7000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: ATX
Lưu trữ: 5 x M.2, 4 x SATA 6Gb/s
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 7000/8000/9000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: E-ATX
Lưu trữ: 7 x M.2, 4 x SATA 6Gb/s
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB