Còn hàng ko ạ, báo giá giúp ạ
Dạ, Để được hỗ trợ chi tiết, anh vui lòng để lại SĐT hoặc liên hệ trực tiếp tổng đài 1900.6078 để được nhân viên tư vấn và hỗ trợ mua hàng nhanh nhất nhé.
Mã Sản phẩm: tn50283
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | 7680 x 4320 |
| Dung lượng | 24GB GDDR6X |
| Cổng xuất hình | 2 x HDMI 2.1a, 3 x Displayport 1.4a |
| Chip đồ họa | NVIDIA GeForce RTX 4090 |
| Bus RAM | 384-bit |
| Giao Tiếp VGA | PCI Express 4.0 |
| Nguồn | 850W |
| Kích thước | 348.2mm x 150mm x 72.6mm |
| Bảo hành | 36 tháng |
VGA Card Asus TUF RTX4090-O24G Gaming phiên bản ép xung sẵn với công nghệ DLSS 3 được tối ưu hóa từ trong ra ngoài để có nhiệt độ mát hơn và tăng độ bền.

Hệ thống chiếu sáng ARGB tương thích trên dải che, thêm một chút màu sắc hoặc hiệu ứng chức năng có thể tùy chỉnh vào dàn máy của bạn. Kết nối với một loạt các thành phần hệ thống tương thích và điều phối ánh sáng để tạo ra một dàn máy chiến chủ đề dành riêng cho bạn.
Còn hàng ko ạ, báo giá giúp ạ
Dạ, Để được hỗ trợ chi tiết, anh vui lòng để lại SĐT hoặc liên hệ trực tiếp tổng đài 1900.6078 để được nhân viên tư vấn và hỗ trợ mua hàng nhanh nhất nhé.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Dung lượng: 120GB
Giao tiếp: Sata
Tốc độ: Tốc độ đọc lên tới: 550MB/s - Tốc độ ghi lên tới: 520MB/s
Hãng sản xuất: Apacer
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 9000/8000/7000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: ATX
Lưu trữ: 3 x M.2, 4 x SATA 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB
Socket: Arrow Lake
Tốc độ: E-core: 3.3 GHz - 4.6 GHz, P-core: 4.2 GHz - 5.3 GHz
Chip đồ họa: Không
Code Name: Arrow Lake
Chất liệu: Thép + Nhựa + Kính Cường Lực
Kích thước: 437mm x 235mm x 451mm (LxWxH)
Fan: Top: 3 x 120mm/2 x 140mm, Side: 2 x 120mm, Rear: 1 x 120mm/1 x 140mm
Mainboard hỗ trợ: ITX/Micro-ATX, Micro-ATX
Khe gắn ổ cứng: 2 x 3.5 inch, 3 x 2.5 inch
Dung lượng: 16GB GDDR7
Tính năng chính: ACE, Reflex 2, Broadcast
Độ phân giải: 7680 x 4320
Chip đồ họa: RTX 5070 Ti
Số Nhân Xử Lý: ~8960 nhân CUDA
Hiệu năng AI: ~1406 AI TOPS
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: Intel: LGA1851/1700/1200/1151/1150/1155. AMD: AM5/AM4
Tốc độ: 600~2400 RPM±10%
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: Intel: LGA1851/1700/1200/1151/1150/1155. AMD: AM5/AM4
Tốc độ: 600~2400 RPM±10%
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: LGA1851/1700, AM5/AM4
Tốc độ: 500~2000±10% RPM
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: LGA1851/1700, AM5/AM4
Tốc độ: 500~2200 RPM±10%
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 9000/8000/7000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: ATX
Lưu trữ: 5 x M.2, 4 x SATA 6Gb/s
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 7000/8000/9000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: E-ATX
Lưu trữ: 7 x M.2, 4 x SATA 6Gb/s
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB