Sản phẩm sử dụng ok, giá thì rất hợp lý
Chào anh, Dạ cảm ơn anh đã ủng hộ Thành Nhân ạ, nếu có thắc mắc hoặc cần hỗ trợ anh có thể liên hệ tổng đài 1900.6078 anh nhé
Mã Sản phẩm: tn50175
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | 7680x4320 |
| Dung lượng | 4 GB GDDR6 |
| Cổng xuất hình | 1 x DisplayPort 1.4, 1 x HDMI 2.1 |
| Chip đồ họa | Radeon RX 6400 |
| Bus RAM | 64 bit |
| Giao Tiếp VGA | PCI-E 4.0 |
| Nguồn | 350W |
| Kích thước | 182mm x 69mm x 36mm (LxWxH) |
| Bảo hành | 36 tháng |
VGA Card màn hình Gigabyte GV-R64D6-4GL thiết kế cấu hình thấp giúp tiết kiệm nhiều không gian hơn và đi kèm với một giá đỡ ngắn dành cho các hệ thống mỏng hoặc nhỏ hơn.

Quy trình sản xuất hoàn toàn tự động đảm bảo chất lượng hàng đầu của các bảng mạch và loại bỏ các phần nhô ra sắc nhọn của các đầu nối hàn nhìn thấy trên bề mặt PCB thông thường. Thiết kế thân thiện này giúp tay bạn không bị đứt tay hoặc vô tình làm hỏng các bộ phận khi xây dựng.

Công nghệ AMD FidelityFX™ Super Resolution (FSR) giúp tăng tốc độ khung hình của bạn lên trung bình 2,4 lần trên một số trò chơi được chọn hỗ trợ FidelityFX Super Resolution với trải nghiệm chơi trò chơi chất lượng cao, độ phân giải cao do cạc đồ họa AMD Radeon™ RX 6000 Series mang lại. Tối ưu hóa trải nghiệm chơi trò chơi của bạn giữa bốn cài đặt trước, từ độ trung thực hình ảnh tốt nhất đến hiệu suất tối đa.
Sản phẩm sử dụng ok, giá thì rất hợp lý
Chào anh, Dạ cảm ơn anh đã ủng hộ Thành Nhân ạ, nếu có thắc mắc hoặc cần hỗ trợ anh có thể liên hệ tổng đài 1900.6078 anh nhé
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Dung lượng: 120GB
Giao tiếp: Sata
Tốc độ: Tốc độ đọc lên tới: 550MB/s - Tốc độ ghi lên tới: 520MB/s
Hãng sản xuất: Apacer
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows
Dung lượng: 96GB (2x48GB)
Tốc độ Bus: 6400Mhz
Phân Loại: DDR5
Dung lượng: 96GB (2x48GB)
Tốc độ Bus: 6400Mhz
Phân Loại: DDR5
Dung lượng: 48GB (2x24GB)
Tốc độ Bus: 7200Mhz
Phân Loại: DDR5
Dung lượng: 64GB (2x32GB)
Tốc độ Bus: 6000MT/s
Phân Loại: DDR5
Dung lượng: 64gb (2x32GB)
Tốc độ Bus: 5600MT/s
Phân Loại: DDR5
Dung lượng: 16TB
Giao tiếp: Sata
OS: Tương thích với: Synology DiskStation Manager (DSM)
Dung lượng: 32GB GDDR6
Tính năng chính: 95.7 TFLOPS (FP16), 47.8 TFLOPS (FP32)
Độ phân giải: 7680 x 4320
Chip đồ họa: Radeon AI PRO R9700
Số Nhân Xử Lý: 4096 Stream Processors
Hiệu năng AI: 1531 TOPS (INT4), 766 TOPS (INT8)
Tính năng chính: DLSS 4, Reflex 2, ACE, G-SYNC
Dung lượng: 8GB GDDR7
Độ phân giải: 7680 x 4320
Chip đồ họa: TX 5060 Ti
Số Nhân Xử Lý: 4608 nhân CUDA
Hiệu năng AI: 759 TOPs
Chipset: AMD B650
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 9000/8000/7000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: Micro ATX
Lưu trữ: 2 x M.2, 4 x SATA 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 128 GB
Chipset: INTEL B760
CPU hỗ trợ: Intel Core 14/13/12
Socket: LGA 1700
Loại Ram: DDR5
Kích thước: micro ATX
Lưu trữ: 2 x M.2, 4 x SATA 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 128GB