Mã Sản phẩm: tn58920
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | 7680 x 4320 |
| Dung lượng | 8GB GDDR6 |
| Cổng xuất hình | 1 x HDMI 2.1a, 3 x DisplayPort 1.4a |
| Số Nhân Xử Lý | 4352 nhân CUDA |
| Chip đồ họa | RTX 4060 Ti |
| Nguồn | 550W (khuyến nghị), 1 x PCIe 8-pin |
| Bus RAM | 28-bit |
| Giao Tiếp VGA | PCI-E 4.0 X16 |
| Tản nhiệt | 3 quạt |
| Xung nhịp nhân | 2595 MHz |
| Tính năng chính | NVIDIA Ansel, FreeStyle, GeForce Experience, ShadowPlay, G-Sync Ready, Highlights |
| Kích thước | 294 mm x 118 mm x 60 mm |
| Bảo hành | 36 tháng |
Trải nghiệm chơi game với hình ảnh sắc nét, đỉnh cao với card màn hình INNO3D GeForce RTX 4060 Ti 8GB iCHILL X3 WHITE. VGA là lựa chọn hoàn hảo, kết hợp với hiệu năng vượt trội đến từ nhà NVIDIA, thiết kế tản nhiệt tối ưu cùng với sắc trắng sang trọng, tinh tế.
Card Màn Hình INNO3D GeForce RTX 4060 Ti 8GB iCHILL X3 WHITE sở hữu hệ thống tản nhiệt 3 quạt của iCHILL X3 WHITE được tối ưu để giữ nhiệt độ luôn ở mức lý tưởng, ngay cả khi bạn đẩy hiệu suất lên tối đa trong các phiên chơi game kéo dài.
Kích thước 294 mm x 118 mm x 60 mm không chỉ gọn gàng mà còn dễ dàng tương thích với nhiều cấu hình PC. Màu trắng tinh tế của sản phẩm còn là điểm nhấn hoàn hảo cho những dàn máy mang phong cách hiện đại, tối giản.

INNO3D GeForce RTX 4060 Ti 8GB iCHILL X3 WHITE được trang bị chip RTX 4060 Ti và 4352 nhân CUDA, mang đến khả năng xử lý đồ họa ấn tượng, đáp ứng mượt mà các tựa game AAA và ứng dụng sáng tạo nặng. Với xung nhịp lên đến 2595 MHz cùng dung lượng 8GB GDDR6 trên bus 128-bit, card đảm bảo tốc độ khung hình ổn định và khả năng đa nhiệm tuyệt vời, ngay cả ở độ phân giải tối đa 7680 x 4320 (8K).

Bên cạnh hiệu năng hoạt động mạnh mẽ, vượt trội, dòng card màn hình này còn sở hữu nhiều công nghệ tiên tiến như: NVIDIA Ansel, FreeStyle, ShadowPlay, và G-Sync Ready không chỉ tối ưu hóa trải nghiệm chơi game mà còn hỗ trợ quay video, chụp ảnh trong game với chất lượng chuyên nghiệp. Tính năng Highlights giúp bạn lưu lại những khoảnh khắc đỉnh cao mà không bỏ lỡ bất kỳ chi tiết nào.

INNO3D RTX 4060 Ti iCHILL X3 WHITE hỗ trợ 1 x HDMI 2.1a và 3 x DisplayPort 1.4a, cho phép kết nối đa màn hình với chất lượng hình ảnh sắc nét. Giao tiếp PCI-E 4.0 x16 đảm bảo băng thông cao, tận dụng tối đa sức mạnh của các bo mạch chủ thế hệ mới. Nguồn khuyến nghị chỉ 550W cùng đầu nối 1 x PCIe 8-pin, giúp card dễ dàng tích hợp vào hệ thống mà không đòi hỏi nâng cấp nguồn quá phức tạp.

NNO3D GeForce RTX 4060 Ti 8GB iCHILL X3 WHITE không chỉ là một chiếc card màn hình, mà còn là tuyên ngôn về hiệu năng và phong cách. Nếu bạn muốn sở hữu sức mạnh đồ họa đỉnh cao trong một thiết kế tinh tế, đây chính là sản phẩm không thể bỏ qua.
Hãy ghé Thành Nhân TNC để chọn mua card màn hình, nâng cấp ngay hôm nay để trải nghiệm sự khác biệt! Hoặc liên hệ qua Hotline: 1900 6078 để được tư vấn thêm về sản phẩm nhé!
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Dung lượng: 120GB
Giao tiếp: Sata
Tốc độ: Tốc độ đọc lên tới: 550MB/s - Tốc độ ghi lên tới: 520MB/s
Hãng sản xuất: Apacer
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 9000/8000/7000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: ATX
Lưu trữ: 3 x M.2, 4 x SATA 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB
Socket: Arrow Lake
Tốc độ: E-core: 3.3 GHz - 4.6 GHz, P-core: 4.2 GHz - 5.3 GHz
Chip đồ họa: Không
Code Name: Arrow Lake
Chất liệu: Thép + Nhựa + Kính Cường Lực
Kích thước: 437mm x 235mm x 451mm (LxWxH)
Fan: Top: 3 x 120mm/2 x 140mm, Side: 2 x 120mm, Rear: 1 x 120mm/1 x 140mm
Mainboard hỗ trợ: ITX/Micro-ATX, Micro-ATX
Khe gắn ổ cứng: 2 x 3.5 inch, 3 x 2.5 inch
Dung lượng: 16GB GDDR7
Tính năng chính: ACE, Reflex 2, Broadcast
Độ phân giải: 7680 x 4320
Chip đồ họa: RTX 5070 Ti
Số Nhân Xử Lý: ~8960 nhân CUDA
Hiệu năng AI: ~1406 AI TOPS
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: Intel: LGA1851/1700/1200/1151/1150/1155. AMD: AM5/AM4
Tốc độ: 600~2400 RPM±10%
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: Intel: LGA1851/1700/1200/1151/1150/1155. AMD: AM5/AM4
Tốc độ: 600~2400 RPM±10%
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: LGA1851/1700, AM5/AM4
Tốc độ: 500~2000±10% RPM
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: LGA1851/1700, AM5/AM4
Tốc độ: 500~2200 RPM±10%
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 9000/8000/7000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: ATX
Lưu trữ: 5 x M.2, 4 x SATA 6Gb/s
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 7000/8000/9000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: E-ATX
Lưu trữ: 7 x M.2, 4 x SATA 6Gb/s
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB