cấu hình mạnh mẽ, giá hợp lý
Dạ cảm ơn anh đã ủng hộ Thành Nhân TNC ạ, nếu có thắc mắc hoặc cần hỗ trợ anh có thể liên hệ tổng đài 1900.6078 anh nhé
Mã Sản phẩm: tn55169
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | 7680 x 4320 |
| Dung lượng | 8GB GDDR6 |
| Cổng xuất hình | 1 x HDMI 2.1a, 3 x DisplayPort 1.4a |
| Số Nhân Xử Lý | 3072 nhân CUDA |
| Chip đồ họa | NVIDIA GeForce RTX 4060 |
| Nguồn | 550W, 1 x 8-pin |
| Bus RAM | 128-bit |
| Giao Tiếp VGA | PCI-E 4.0 X16 |
| Tản nhiệt | 2 quạt |
| Xung nhịp nhân | 1830 MHz up to 2490 MHz |
| Tính năng chính | NVIDIA Freestyle, ShadowPlay, Ansel, OpenGL 4.6 |
| Kích thước | 250 mm x 118 mm x 42 mm |
| Bảo hành | 36 tháng |
Card Màn Hình INNO3D GeForce RTX 4060 TWIN X2 được thiết kế nhỏ gọn, tinh tế đáp ứng cho game thủ và thiết kế đồ họa đỉnh cao, thỏa sức sáng tạo. Card màn hình sở hữu cấu hình mạnh mẽ, đẳng cấp với chip NVIDIA GeForce RTX 4060 mang lại hiệu năng mạnh mẽ, siêu chất lượng.
Dòng card màn hình INNO3D GeForce RTX 4060 TWIN X2 này sở hữu chip NVIDIA GeForce RTX 4060, mang lại hiệu năng đồ họa ấn tượng với 3072 nhân CUDA. Với dung lượng 8GB GDDR6 và bus RAM 128-bit, card này cung cấp khả năng xử lý nhanh chóng và mượt mà, đảm bảo trải nghiệm chơi game và làm việc đồ họa không giới hạn.

Dòng card đồ họa này sở hữu độ phân giải cao lên đến 7680 x 4320, cho phép bạn tận hưởng chất lượng hình ảnh sắc nét và chi tiết đến từng pixel. Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn trải nghiệm game ở độ phân giải 4K hoặc thậm chí 8K, hay làm việc với các ứng dụng đồ họa chuyên nghiệp.

INNO3D GeForce RTX 4060 TWIN X2 tích hợp nhiều tính năng tiên tiến như NVIDIA Freestyle, ShadowPlay, và Ansel, giúp tối ưu hóa trải nghiệm chơi game và sáng tạo nội dung. Công nghệ OpenGL 4.6 mang lại khả năng tương thích và hiệu suất cao cho các ứng dụng đồ họa hiện đại.

Card được trang bị 1 cổng HDMI 2.1a và 3 cổng DisplayPort 1.4a, hỗ trợ kết nối đa màn hình và đảm bảo khả năng tương thích với các thiết bị hiển thị mới nhất. Giao tiếp VGA PCI-E 4.0 X16 đảm bảo tốc độ truyền tải dữ liệu nhanh chóng và ổn định.
Với hệ thống tản nhiệt gồm 2 quạt, INNO3D GeForce RTX 4060 TWIN X2 duy trì nhiệt độ ổn định ngay cả khi hoạt động ở hiệu suất cao. Kích thước 250 mm x 118 mm x 42 mm và thiết kế nhỏ gọn giúp dễ dàng lắp đặt trong nhiều thùng máy khác nhau.

Card yêu cầu nguồn điện 550W và sử dụng 1 đầu nối 8-pin, đảm bảo cung cấp đủ năng lượng cho card hoạt động mạnh mẽ và ổn định. Với xung nhịp nhân từ 1830 MHz lên đến 2490 MHz, INNO3D GeForce RTX 4060 TWIN X2 mang lại hiệu suất vượt trội cho mọi tác vụ đồ họa và chơi game, giúp bạn luôn dẫn đầu trong mọi trận đấu và dự án sáng tạo.
INNO3D GeForce RTX 4060 TWIN X2 là sự lựa chọn hoàn hảo cho những ai mong muốn sức mạnh đồ họa vượt trội trong một thiết kế nhỏ gọn và hiệu quả. Với các tính năng tiên tiến, hiệu suất cao và khả năng tản nhiệt tối ưu, card đồ họa này sẽ đáp ứng mọi nhu cầu từ chơi game đến làm việc đồ họa chuyên nghiệp.
cấu hình mạnh mẽ, giá hợp lý
Dạ cảm ơn anh đã ủng hộ Thành Nhân TNC ạ, nếu có thắc mắc hoặc cần hỗ trợ anh có thể liên hệ tổng đài 1900.6078 anh nhé
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Dung lượng: 120GB
Giao tiếp: Sata
Tốc độ: Tốc độ đọc lên tới: 550MB/s - Tốc độ ghi lên tới: 520MB/s
Hãng sản xuất: Apacer
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 9000/8000/7000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: ATX
Lưu trữ: 3 x M.2, 4 x SATA 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB
Socket: Arrow Lake
Tốc độ: E-core: 3.3 GHz - 4.6 GHz, P-core: 4.2 GHz - 5.3 GHz
Chip đồ họa: Không
Code Name: Arrow Lake
Chất liệu: Thép + Nhựa + Kính Cường Lực
Kích thước: 437mm x 235mm x 451mm (LxWxH)
Fan: Top: 3 x 120mm/2 x 140mm, Side: 2 x 120mm, Rear: 1 x 120mm/1 x 140mm
Mainboard hỗ trợ: ITX/Micro-ATX, Micro-ATX
Khe gắn ổ cứng: 2 x 3.5 inch, 3 x 2.5 inch
Dung lượng: 16GB GDDR7
Tính năng chính: ACE, Reflex 2, Broadcast
Độ phân giải: 7680 x 4320
Chip đồ họa: RTX 5070 Ti
Số Nhân Xử Lý: ~8960 nhân CUDA
Hiệu năng AI: ~1406 AI TOPS
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: Intel: LGA1851/1700/1200/1151/1150/1155. AMD: AM5/AM4
Tốc độ: 600~2400 RPM±10%
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: Intel: LGA1851/1700/1200/1151/1150/1155. AMD: AM5/AM4
Tốc độ: 600~2400 RPM±10%
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: LGA1851/1700, AM5/AM4
Tốc độ: 500~2000±10% RPM
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: LGA1851/1700, AM5/AM4
Tốc độ: 500~2200 RPM±10%
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 9000/8000/7000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: ATX
Lưu trữ: 5 x M.2, 4 x SATA 6Gb/s
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 7000/8000/9000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: E-ATX
Lưu trữ: 7 x M.2, 4 x SATA 6Gb/s
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB