Mã Sản phẩm: tn59444
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | 4K at 480Hz, 8K at 165Hz with DSC |
| Dung lượng | 12GB GDDR7 |
| Cổng xuất hình | 3 x DisplayPort 2.1b, 1 x HDMI 2.1b |
| Số Nhân Xử Lý | 6144 nhân CUDA |
| Chip đồ họa | RTX 5070 |
| Nguồn | 650W (nguồn khuyến nghị), 2x PCIe 8-pin |
| Bus RAM | 192-bit |
| Giao Tiếp VGA | PCI Express Gen 5 |
| Tản nhiệt | 2 quạt |
| Xung nhịp nhân | 2542 MHz |
| Tính năng chính | DirectX 12 Ultimate |
| Kích thước | 250 mm x 116 mm x 41 mm |
| Hiệu năng AI | Hiệu năng AI: 94 TFLOPS, 988 AI TOPS |
| Bảo hành | 36 tháng |
Card màn hình INNO3D GeForce RTX 5070 TWIN X2 OC WHITE (N50702-12D7X-195064W) là lựa chọn xuất sắc cho những ai cần hiệu suất đồ họa cao, thiết kế đẹp mắt cùng hệ thống tản nhiệt hiện đại. Sản phẩm phù hợp với cả game thủ, dân thiết kế, sáng tạo nội dung và đáp ứng xu hướng PC build thẩm mỹ hiện nay. Đầu tư vào card này sẽ mang lại trải nghiệm mượt mà, bền bỉ và ấn tượng cho toàn bộ hệ thống máy tính của bạn.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Dung lượng: 120GB
Giao tiếp: Sata
Tốc độ: Tốc độ đọc lên tới: 550MB/s - Tốc độ ghi lên tới: 520MB/s
Hãng sản xuất: Apacer
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 9000/8000/7000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: ATX
Lưu trữ: 3 x M.2, 4 x SATA 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB
Socket: Arrow Lake
Tốc độ: E-core: 3.3 GHz - 4.6 GHz, P-core: 4.2 GHz - 5.3 GHz
Chip đồ họa: Không
Code Name: Arrow Lake
Chất liệu: Thép + Nhựa + Kính Cường Lực
Kích thước: 437mm x 235mm x 451mm (LxWxH)
Fan: Top: 3 x 120mm/2 x 140mm, Side: 2 x 120mm, Rear: 1 x 120mm/1 x 140mm
Mainboard hỗ trợ: ITX/Micro-ATX, Micro-ATX
Khe gắn ổ cứng: 2 x 3.5 inch, 3 x 2.5 inch
Dung lượng: 16GB GDDR7
Tính năng chính: ACE, Reflex 2, Broadcast
Độ phân giải: 7680 x 4320
Chip đồ họa: RTX 5070 Ti
Số Nhân Xử Lý: ~8960 nhân CUDA
Hiệu năng AI: ~1406 AI TOPS
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: Intel: LGA1851/1700/1200/1151/1150/1155. AMD: AM5/AM4
Tốc độ: 600~2400 RPM±10%
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: Intel: LGA1851/1700/1200/1151/1150/1155. AMD: AM5/AM4
Tốc độ: 600~2400 RPM±10%
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: LGA1851/1700, AM5/AM4
Tốc độ: 500~2000±10% RPM
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: LGA1851/1700, AM5/AM4
Tốc độ: 500~2200 RPM±10%
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 9000/8000/7000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: ATX
Lưu trữ: 5 x M.2, 4 x SATA 6Gb/s
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 7000/8000/9000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: E-ATX
Lưu trữ: 7 x M.2, 4 x SATA 6Gb/s
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB