Mã Sản phẩm: tn59172
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | 7680 x 4320 |
| Dung lượng | 12GB GDDR7 |
| Cổng xuất hình | 3 x DisplayPort v2.1b, 1 x HDMI x 2.1b |
| Số Nhân Xử Lý | 6144 nhân CUDA |
| Chip đồ họa | RTX 5070 |
| Nguồn | 650W (16-pin x 1) |
| Bus RAM | 192-bit |
| Giao Tiếp VGA | PCI Express Gen 5 |
| Tản nhiệt | 3 fan |
| Xung nhịp nhân | 2655 MHz |
| Tính năng chính | NVIDIA DLSS 4, NVIDIA Reflex 2, NVIDIA ACE |
| Kích thước | 337 mm x 140 mm x 61 mm |
| Khối lượng | 1503 g |
| Bảo hành | 36 |
Card Màn Hình MSI GeForce RTX 5070 12G VANGUARD SOC là một trong những linh kiện máy tính mới, hiện đại với công nghệ đỉnh cao. VGA còn được trang bị 6144 nhân CUDA, 12GB GDDR7, xung nhịp 2655 MHz mang đến hiệu suất mượt mà, tốc độ khung hình siêu nhanh trên độ phân giải 8K. Mạnh mẽ, mát mẻ, sẵn sàng chinh phục mọi thách thức!
MSI GeForce RTX 5070 12G VANGUARD SOC sở hữu hệ thống 3 quạt tản nhiệt công suất lớn, kết hợp với thiết kế khí động học tiên tiến giúp duy trì nhiệt độ ổn định, hiệu suất tối đa mà vẫn hoạt động êm ái, ngay cả khi tải nặng.

Card màn hình MSI GeForce RTX 5070 12G VANGUARD SOC mang đến sức mạnh đột phá với 6144 nhân CUDA, bộ nhớ 12GB GDDR7 và bus 192-bit, giúp xử lý đồ họa mượt mà, nhanh chóng trên mọi tác vụ, từ gaming hardcore đến đồ họa chuyên sâu. Với xung nhịp lên đến 2655 MHz, chiếc card này đảm bảo hiệu suất tối ưu trong mọi tình huống.

Card màn hình này được trang bị NVIDIA DLSS 4, Reflex 2 và NVIDIA ACE, RTX 5070 12G VANGUARD SOC không chỉ tăng tốc khung hình, giảm độ trễ mà còn tối ưu AI hỗ trợ tương tác, mang đến trải nghiệm game và sáng tạo nội dung đỉnh cao, sắc nét với độ phân giải lên đến 8K (7680 x 4320).

Hỗ trợ PCI Express Gen 5, 3 cổng DisplayPort v2.1b và 1 cổng HDMI 2.1b, RTX 5070 12G VANGUARD SOC đảm bảo truyền tải hình ảnh siêu nhanh, hỗ trợ màn hình cao cấp với tốc độ làm tươi vượt trội, giúp game thủ tận hưởng độ mượt tối đa.

MSI GeForce RTX 5070 12G VANGUARD SOC là sự lựa chọn lý tưởng cho những ai đòi hỏi hiệu năng mạnh mẽ, công nghệ tiên tiến và độ bền vượt trội. Dù bạn là game thủ, nhà sáng tạo nội dung hay chuyên gia đồ họa, chiếc card này sẽ giúp bạn vượt mọi giới hạn và chinh phục mọi trải nghiệm số!
Mời bạn ghé ngay Thành Nhân TNC để chọn mua card màn hình ưng ý, phù hợp với nhu cầu. Hoặc liên hệ qua Hotline: 1900 6078 để được tư vấn thêm về sản phẩm!
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Dung lượng: 120GB
Giao tiếp: Sata
Tốc độ: Tốc độ đọc lên tới: 550MB/s - Tốc độ ghi lên tới: 520MB/s
Hãng sản xuất: Apacer
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 9000/8000/7000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: ATX
Lưu trữ: 3 x M.2, 4 x SATA 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB
Socket: Arrow Lake
Tốc độ: E-core: 3.3 GHz - 4.6 GHz, P-core: 4.2 GHz - 5.3 GHz
Chip đồ họa: Không
Code Name: Arrow Lake
Chất liệu: Thép + Nhựa + Kính Cường Lực
Kích thước: 437mm x 235mm x 451mm (LxWxH)
Fan: Top: 3 x 120mm/2 x 140mm, Side: 2 x 120mm, Rear: 1 x 120mm/1 x 140mm
Mainboard hỗ trợ: ITX/Micro-ATX, Micro-ATX
Khe gắn ổ cứng: 2 x 3.5 inch, 3 x 2.5 inch
Dung lượng: 16GB GDDR7
Tính năng chính: ACE, Reflex 2, Broadcast
Độ phân giải: 7680 x 4320
Chip đồ họa: RTX 5070 Ti
Số Nhân Xử Lý: ~8960 nhân CUDA
Hiệu năng AI: ~1406 AI TOPS
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: Intel: LGA1851/1700/1200/1151/1150/1155. AMD: AM5/AM4
Tốc độ: 600~2400 RPM±10%
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: Intel: LGA1851/1700/1200/1151/1150/1155. AMD: AM5/AM4
Tốc độ: 600~2400 RPM±10%
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: LGA1851/1700, AM5/AM4
Tốc độ: 500~2000±10% RPM
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: LGA1851/1700, AM5/AM4
Tốc độ: 500~2200 RPM±10%
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 9000/8000/7000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: ATX
Lưu trữ: 5 x M.2, 4 x SATA 6Gb/s
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 7000/8000/9000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: E-ATX
Lưu trữ: 7 x M.2, 4 x SATA 6Gb/s
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB