Dạ mình có thể đặt hàng rồi đến cửa hàng nhận hàng được không vậy
Dạ Anh hoàn toàn có thể đặt hàng Online rồi đến cửa hàng nhận hàng được ạ
Mã Sản phẩm: tn53630
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | 7680 x 4320 |
| Dung lượng | 8GB GDDR6 |
| Cổng xuất hình | DisplayPort v1.4a x 3, HDMI 2.1a x 1 |
| Số Nhân Xử Lý | 3072 CUDA Cores |
| Chip đồ họa | NVIDIA GeForce RTX 4060 |
| Nguồn | 550 W, 8-pin x 1 |
| Bus RAM | 128-bit |
| Giao Tiếp VGA | PCI Express Gen 4 x 8 |
| Tản nhiệt | 2 quạt |
| Xung nhịp nhân | 2595 MHz đến 2610MHz |
| Tính năng chính | DirectX 12 Ultimate, OpenGL 4.6, G-Sync |
| Kích thước | 247 mm x 130 mm x 41 mm |
| Khối lượng | 627 g |
| Bảo hành | 36 tháng |
Card Màn Hình MSI Geforce RTX 4060 GAMING X NV EDITION 8G là một trong những card màn hình tiên tiến nhất của MSI, với thiết kế và hiệu suất vượt trội đáp ứng được mọi nhu cầu chơi game và công việc đồ họa đa phương tiện.
Card màn hình MSI Geforce RTX 4060 được thiết kế mang phong cách tinh tế, thanh lịch kết hợp với các cạnh vát được đánh bóng. Phần bố cục của các lát vắt được đánh bóng, các lát cắt hình học vô cùng sắc nét với kiểu hình bát giác và chữ V tạo vẻ ngoài với kiểu cách ấn tượng, đầy màu sắc, các cạnh khá sắc nét, tinh tế.
Với kích thước nhỏ gọn 247 mm x 130 mm x 41 mm và trọng lượng chỉ 627g giúp dễ dàng lắp đặt vào hệ thống máy tính mà không chiếm quá nhiều không gian.

Người dùng có thể kiểm soát luông không khí tốt với điều khiển luồng khí Airflow Control giúp cải thiện độ động đáng kể của luồng khí nhờ vào công nghệ Wave Curved 2.0. Card còn được trang bị tấm cản gió cao cấp và các vây đón gió được thiết kế nhằm cân bằng giữa tản nhiệt và gia tăng hoạt động êm ái, yên tĩnh hơn.
Thêm vào đó, card màn hình còn sở hữu fan TORX 5.0 giúp cải thiện vượt bậc những cánh quạt, đảm bảo luồng khí bảo vệ hệ thống làm mát của bạn. Mặt tiếp xúc của card màn hình được làm bằng đồng mạ niken giúp việc hấp thụ nhiệt từ GPU và các mô đun bộ nhớ nhanh chóng giúp truyền đến các bộ phận như các ống dẫn nhiệt, cải thiện hiệu suất tản nhiệt đáng kể.

Dòng card này được thiết kế theo kiến trúc ADA Lovelace mang lại trải nghiệm chơi game cực đã cùng với trải nghiệm thế giới ảo siêu rõ nét. Nhờ vào sức mạnh của công nghệ dò tia giúp người dùng khai thác toàn bộ và mô phỏng hoạt động ánh sáng như trong thế giới thực.

Card Màn Hình MSI Geforce RTX 4060 sở hữu công nghệ tiên tiến như DirectX 12 Ultimate, OpenGL 4.6 và hỗ trợ G-Sync mang lại trải nghiệm chơi game mượt mà, sắc nét. Đặc biệt, độ phân giải của card màn hình lên tới 7680 x 4320 cho phép người dùng tận hưởng mọi chi tiết hình ảnh đến từng pixel.
Với dung lượng 8GB GDDR6 và 3072 CUDA Cores, MSI GeForce RTX 4060 GAMING X NV EDITION 8G cung cấp khả năng xử lý đồ họa mạnh mẽ và mượt mà. Thêm vào đó, nguồn cấp điện 550W và kết nối PCI Express Gen 4 x 8 đảm bảo hiệu suất ổn định và tiết kiệm năng lượng.

Xung nhịp nhân có thể điều chỉnh từ 2595 MHz đến 2610MHz, giúp tối ưu hiệu suất cho từng ứng dụng cụ thể. Với mọi đặc điểm nổi bật này, MSI GeForce RTX 4060 GAMING X NV EDITION 8G là sự lựa chọn hoàn hảo cho những người dùng đam mê game và đồ họa.
Dạ mình có thể đặt hàng rồi đến cửa hàng nhận hàng được không vậy
Dạ Anh hoàn toàn có thể đặt hàng Online rồi đến cửa hàng nhận hàng được ạ
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Dung lượng: 120GB
Giao tiếp: Sata
Tốc độ: Tốc độ đọc lên tới: 550MB/s - Tốc độ ghi lên tới: 520MB/s
Hãng sản xuất: Apacer
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 9000/8000/7000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: ATX
Lưu trữ: 3 x M.2, 4 x SATA 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB
Socket: Arrow Lake
Tốc độ: E-core: 3.3 GHz - 4.6 GHz, P-core: 4.2 GHz - 5.3 GHz
Chip đồ họa: Không
Code Name: Arrow Lake
Chất liệu: Thép + Nhựa + Kính Cường Lực
Kích thước: 437mm x 235mm x 451mm (LxWxH)
Fan: Top: 3 x 120mm/2 x 140mm, Side: 2 x 120mm, Rear: 1 x 120mm/1 x 140mm
Mainboard hỗ trợ: ITX/Micro-ATX, Micro-ATX
Khe gắn ổ cứng: 2 x 3.5 inch, 3 x 2.5 inch
Dung lượng: 16GB GDDR7
Tính năng chính: ACE, Reflex 2, Broadcast
Độ phân giải: 7680 x 4320
Chip đồ họa: RTX 5070 Ti
Số Nhân Xử Lý: ~8960 nhân CUDA
Hiệu năng AI: ~1406 AI TOPS
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: Intel: LGA1851/1700/1200/1151/1150/1155. AMD: AM5/AM4
Tốc độ: 600~2400 RPM±10%
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: Intel: LGA1851/1700/1200/1151/1150/1155. AMD: AM5/AM4
Tốc độ: 600~2400 RPM±10%
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: LGA1851/1700, AM5/AM4
Tốc độ: 500~2000±10% RPM
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: LGA1851/1700, AM5/AM4
Tốc độ: 500~2200 RPM±10%
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 9000/8000/7000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: ATX
Lưu trữ: 5 x M.2, 4 x SATA 6Gb/s
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 7000/8000/9000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: E-ATX
Lưu trữ: 7 x M.2, 4 x SATA 6Gb/s
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB