Còn hàng ko ạ, báo giá giúp ạ
Dạ, Để được hỗ trợ báo giá, chị vui lòng để lại SĐT hoặc liên hệ trực tiếp tổng đài 1900.6078 để được nhân viên tư vấn và hỗ trợ mua hàng nhanh nhất nhé.
Mã Sản phẩm: tn53619
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | 7680 x 4320 |
| Dung lượng | 8GB GDDR6 |
| Cổng xuất hình | DisplayPort v1.4a x 3, HDMI 2.1a x 1 |
| Số Nhân Xử Lý | 3072 CUDA Cores |
| Chip đồ họa | NVIDIA GeForce RTX 4060 |
| Nguồn | 550W, 8-pin x 1 |
| Bus RAM | 128-bit |
| Giao Tiếp VGA | PCI Express Gen 4 x 8 |
| Tản nhiệt | 2 quạt |
| Xung nhịp nhân | 2490 MHz lên đến 2505 MHz |
| Tính năng chính | DirectX 12 Ultimate, OpenGL 4.6, G-Sync |
| Kích thước | 199 mm x 120 mm x 41 mm |
| Khối lượng | 546 g |
| Bảo hành | 36 tháng |
Card màn hình MSI Geforce RTX 4060 VENTUS 2X BLACK 8G OC là một sản phẩm đáng chú ý trong dòng card đồ họa GeForce RTX 4060 của NVIDIA, được thiết kế để mang lại trải nghiệm gaming và đa phương tiện tốt nhất với hiệu suất và độ ổn định cao. Với sự kết hợp giữa công nghệ tiên tiến và tính năng đa dạng, card màn hình này sẽ là lựa chọn lý tưởng cho các game thủ và người làm việc chuyên nghiệp.
Dòng card màn hình MSI này sở hữu kích thước nhỏ gọn với kích thước chỉ 199mm x 120mm x 41mm và trọng lượng chỉ 546g, phù hợp với hầu hết các vỏ case máy tính hiện đại, giúp bạn dễ dàng tích hợp vào hệ thống của mình mà không gặp phải bất kỳ rắc rối nào.
Card màn hình này sở hữu đầy đủ những yếu tố cần thiết mang đến những trải nghiệm cơ bản đầy chắc chắn giúp người dùng có thể tìm kiếm một card đồ họa đủ mạnh. Với thiết kế sắc sảo được nâng cấp cùng với quạt TORX FAN 4.0 giúp VENTUS hoạt động mát mẻ, bền bỉ trong mọi tác vụ.

Sản phẩm là nền tảng tối thượng cho các game thủ và nhà sáng tạo, với bộ xử lý dòng đa nhân mới lên tới đến gấp 2 lần so với sức mạnh và hiệu suất sử dụng năng lượng. Card sở hữu Tensor thế hệ thứ 4 cao gấp 4 lần so với hiệu năng của DLSS 3, đảm bảo sức mạnh dựng hình thuận cho việc thiết kế video nhanh chóng. Ngoài ra, card còn có nhân RT thế hệ thứ 3 gấp 2 lần so với hiệu năng xử lý Rac Tracing.
Điểm nổi bật của dòng card này là GPU hàng đầu, đồ họa chân thực và sống động với nhân xử lý Ray Tracing sinh động, hiệu năng tăng tốc bằng AI. Độ phản hồi chậm trễ thấp NVIDIA Reflex đảm bảo cho người dùng đánh bại mọi trận game.

Card màn hình của MSI sở hữu hai quạt tản nhiệt khổng lồ đảm bảo mang lại trải nghiệm mát mẻ, êm ái khi sử dụng. Quạt TORX FAN 4.0 được thiết kế để làm việc theo nhóm, các cặp quạt được kết nối với nhau bằng vòng liên kết bên ngoài, tạo luồng khí vào trong hệ thống tản nhiệt hai quạt.
Hãng MSI tích hợp phần mềm MSI Center độc quyền giúp người dùng có thể quản lý và khai thác tối đa sản phẩm. Đặc biệt, người dùng có thể điều chỉnh chế độ của sản phẩm chỉ với 1 cú click chuột.

Kiến trúc Ada đã đánh thức sự vượt trội của công nghệ dò tia (ray tracing), một công nghệ mô phỏng cách ánh sáng lan truyền trong thế giới thực. Với sức mạnh của card đồ họa RTX Series 40 và các nhân RT thế hệ thứ ba, bạn có thể khám phá thế giới ảo với độ chi tiết và chân thực chưa từng có trước đây.
Còn hàng ko ạ, báo giá giúp ạ
Dạ, Để được hỗ trợ báo giá, chị vui lòng để lại SĐT hoặc liên hệ trực tiếp tổng đài 1900.6078 để được nhân viên tư vấn và hỗ trợ mua hàng nhanh nhất nhé.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Dung lượng: 120GB
Giao tiếp: Sata
Tốc độ: Tốc độ đọc lên tới: 550MB/s - Tốc độ ghi lên tới: 520MB/s
Hãng sản xuất: Apacer
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 9000/8000/7000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: ATX
Lưu trữ: 3 x M.2, 4 x SATA 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB
Socket: Arrow Lake
Tốc độ: E-core: 3.3 GHz - 4.6 GHz, P-core: 4.2 GHz - 5.3 GHz
Chip đồ họa: Không
Code Name: Arrow Lake
Chất liệu: Thép + Nhựa + Kính Cường Lực
Kích thước: 437mm x 235mm x 451mm (LxWxH)
Fan: Top: 3 x 120mm/2 x 140mm, Side: 2 x 120mm, Rear: 1 x 120mm/1 x 140mm
Mainboard hỗ trợ: ITX/Micro-ATX, Micro-ATX
Khe gắn ổ cứng: 2 x 3.5 inch, 3 x 2.5 inch
Dung lượng: 16GB GDDR7
Tính năng chính: ACE, Reflex 2, Broadcast
Độ phân giải: 7680 x 4320
Chip đồ họa: RTX 5070 Ti
Số Nhân Xử Lý: ~8960 nhân CUDA
Hiệu năng AI: ~1406 AI TOPS
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: Intel: LGA1851/1700/1200/1151/1150/1155. AMD: AM5/AM4
Tốc độ: 600~2400 RPM±10%
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: Intel: LGA1851/1700/1200/1151/1150/1155. AMD: AM5/AM4
Tốc độ: 600~2400 RPM±10%
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: LGA1851/1700, AM5/AM4
Tốc độ: 500~2000±10% RPM
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: LGA1851/1700, AM5/AM4
Tốc độ: 500~2200 RPM±10%
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 9000/8000/7000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: ATX
Lưu trữ: 5 x M.2, 4 x SATA 6Gb/s
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 7000/8000/9000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: E-ATX
Lưu trữ: 7 x M.2, 4 x SATA 6Gb/s
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB