Mã Sản phẩm: tn63383
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Khe cắm mở rộng | 8 slots |
| Chất liệu | Thép, Kim loại, Nhựa, Kính cường lực |
| Phân loại | Full Tower |
| Cổng kết nối | 4 x USB 3.2 Gen 1 Type-A 5G, 2 x USB 3.2 Gen 2x2 Type-C 20G, 1 x 3.5mm Headset Jack (Audio+Mic) |
| Màu sắc | Đen/Bạc |
| Fan | Trước: 3 x 120mm/3 x 140mm/2 x 200mm (sẵn 2 x 200x38 mm (Non-ARGB)); Trên: 3 x 120mm/2 x 140mm/2 x 180mm/ 2 x 200mm; Sau 3 x 120mm (sẵn 1 x Mobius 120x25 mm (Non-ARGB)); Dưới: 3 x 120mm/2 x 140mm/2 x 180mm/ 2 x 200mm; Side mount: 3 x 120mm/2 x 140mm/2 x 180mm/ 2 x 200mm |
| Khe gắn ổ cứng | Combo 2.5"/3.5": 2; 2.5"/3.15": 2 |
| Mainboard hỗ trợ | Mini-ITX / Micro-ATX / ATX / E-ATX / EEB |
| Kích thước | 69 x 330 x 639mm (Incl. Protrusions), 579 x 260 x 582mm (Excl. Protrusions) |
| Hỗ trợ VGA | Chiều dài tối đa 400mm |
| Hỗ trợ tản nhiệt CPU | Chiều cao tối đa 186mm |
| Hỗ trợ tản nhiệt nước | Trên: 120/140/240/280/360mm; Dưới: 120/140/240/280/360mm; Side mount: 120/140/240/280/360/420mm |
| Hỗ trợ PSU | Chiều dài tối đa 240mm |
| Bảo hành | 12 tháng |
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Dung lượng: 120GB
Giao tiếp: Sata
Tốc độ: Tốc độ đọc lên tới: 550MB/s - Tốc độ ghi lên tới: 520MB/s
Hãng sản xuất: Apacer
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 9000/8000/7000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: ATX
Lưu trữ: 3 x M.2, 4 x SATA 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB
Socket: Arrow Lake
Tốc độ: E-core: 3.3 GHz - 4.6 GHz, P-core: 4.2 GHz - 5.3 GHz
Chip đồ họa: Không
Code Name: Arrow Lake
Chất liệu: Thép + Nhựa + Kính Cường Lực
Kích thước: 437mm x 235mm x 451mm (LxWxH)
Fan: Top: 3 x 120mm/2 x 140mm, Side: 2 x 120mm, Rear: 1 x 120mm/1 x 140mm
Mainboard hỗ trợ: ITX/Micro-ATX, Micro-ATX
Khe gắn ổ cứng: 2 x 3.5 inch, 3 x 2.5 inch
Dung lượng: 16GB GDDR7
Tính năng chính: ACE, Reflex 2, Broadcast
Độ phân giải: 7680 x 4320
Chip đồ họa: RTX 5070 Ti
Số Nhân Xử Lý: ~8960 nhân CUDA
Hiệu năng AI: ~1406 AI TOPS
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: Intel: LGA1851/1700/1200/1151/1150/1155. AMD: AM5/AM4
Tốc độ: 600~2400 RPM±10%
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: Intel: LGA1851/1700/1200/1151/1150/1155. AMD: AM5/AM4
Tốc độ: 600~2400 RPM±10%
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: LGA1851/1700, AM5/AM4
Tốc độ: 500~2000±10% RPM
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: LGA1851/1700, AM5/AM4
Tốc độ: 500~2200 RPM±10%
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 9000/8000/7000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: ATX
Lưu trữ: 5 x M.2, 4 x SATA 6Gb/s
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 7000/8000/9000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: E-ATX
Lưu trữ: 7 x M.2, 4 x SATA 6Gb/s
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB