Mã Sản phẩm: tn55304
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Khe cắm mở rộng | 7 Horizontal (hoặc 4 Vertical) |
| Chất liệu | Thép, Kính cường lực |
| Phân loại | Mid Tower |
| Cổng kết nối | 1 x Type-C, 2 x USB Type-A, 1 x Audio in/out |
| Màu sắc | Đen |
| Fan | 120mm (Tối đa 10), 140mm |
| Khe gắn ổ cứng | 2 x Internal 3.5" Drive Bays/ 2 x Internal 2.5" Drive Bays |
| Mainboard hỗ trợ | ATX, Micro-ATX, Mini-ITX |
| Kích thước | 460 x 240 x 506mm (H x L x W) |
| Bảo hành | 24 tháng |
Bạn đang tìm kiếm một chiếc case máy tính đẹp mắt, hiệu năng cao và giá cả hợp lý? Case Corsair 3500X Tempered Glass Mid-Tower Black chính là lựa chọn hoàn hảo dành cho bạn.
Với thiết kế hiện đại, khả năng tản nhiệt tuyệt vời và hỗ trợ nhiều loại mainboard, case này sẽ giúp bạn xây dựng một hệ thống máy tính mạnh mẽ và ấn tượng.
Thùng case máy tính Corsair 3500X là một chiếc case Mid-Tower với thiết kế hiện đại và chất liệu thép bền bỉ, được phủ kính cường lực bên cạnh để tạo điểm nhấn thẩm mỹ cho bộ PC của bạn.

Với khả năng lắp đặt lên đến 10 quạt 120mm hoặc các quạt 140mm, Corsair 3500X mang đến sự linh hoạt trong việc tối ưu hóa luồng không khí và làm mát cho hệ thống của bạn.
Với 1 cổng kết nối Type-C, 2 cổng USB Type-A và 1 cổng âm thanh in/out, bạn có thể dễ dàng kết nối các thiết bị ngoại vi mà không cần sử dụng bộ chia hub.
Thùng máy tính Corsair 3500X được trang bị 2 khe gắn ổ cứng 3.5 inch và 2 khe gắn ổ cứng 2.5 inch, cho phép bạn lắp đặt và quản lý dữ liệu một cách hiệu quả.

Với khả năng hỗ trợ mainboard từ ATX, Micro-ATX đến Mini-ITX, Corsair 3500X phù hợp với nhiều nhu cầu sử dụng và lựa chọn linh kiện.

Case Corsair 3500X Tempered Glass Mid-Tower Black là một lựa chọn tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một chiếc case máy tính đẹp mắt, hiệu năng cao và giá cả hợp lý.
Với thiết kế hiện đại, khả năng tản nhiệt tuyệt vời và hỗ trợ nhiều loại mainboard, case này sẽ giúp bạn xây dựng một hệ thống máy tính mạnh mẽ và ấn tượng.
Hãy nhanh tay sở hữu Case Corsair 3500X Tempered Glass Mid-Tower Black ngay hôm nay để nâng tầm bộ PC của bạn!
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Dung lượng: 120GB
Giao tiếp: Sata
Tốc độ: Tốc độ đọc lên tới: 550MB/s - Tốc độ ghi lên tới: 520MB/s
Hãng sản xuất: Apacer
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows
Chipset: Intel
CPU hỗ trợ: Intel Core Ultra Processors Series 2
Socket: LGA 1851
Loại Ram: DDR5
Kích thước: 243.84mm x 243.84mm
Lưu trữ: 3 x M.2, 4 x SATA 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256GB
Chipset: Intel B860
CPU hỗ trợ: Intel Core Ultra Processors Series 2
Socket: LGA 1851
Loại Ram: DDR5
Kích thước: 243.84mm x 304.8mm
Lưu trữ: 3 x M.2, 4 x SATA 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256GB
Chipset: Intel Z890
CPU hỗ trợ: Intel Core Ultra Processors Series 2
Socket: LGA 1851
Loại Ram: DDR5
Kích thước: 170mm x 170mm
Lưu trữ: 4 x M.2, 2 x SATA 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 128GB
Chipset: Intel Z890
CPU hỗ trợ:Intel Core Ultra Processors Series 2
Socket: LGA 1851
Loại Ram: DDR5
Kích thước: 243.84mm x 304.8mm
Lưu trữ: 6 x M.2, 6x Sata 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 128GB
Chipset: Intel B760
CPU hỗ trợ: Intel Core 14th/ 13th/ 12th Gen Processors, Intel Pentium Gold and Celeron
Socket: LGA 1700
Loại Ram: DDR4
Kích thước: 243.84mm x 304.8mm
Lưu trữ: 3 x M.2, 4 x SATA 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 128GB
Chipset: INTEL Z790
CPU hỗ trợ: Intel Core 14th/ 13th/ 12th Gen, Intel Pentium Gold and Celeron
Socket: LGA 1700
Loại Ram: DDR4
Kích thước: 243.84mm x 304.8mm
Lưu trữ: 4 x M.2, 6 x SATA 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 128GB
Chipset: Intel B860
CPU hỗ trợ: Intel Core Ultra
Socket: LGA 1851
Loại Ram: DDR5
Kích thước: 220mm x243.84 mm
Lưu trữ: 2 x M.2, 4 x SATA 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 128GB
Chất liệu: Thép
Kích thước: 445mm x 285mm x 410mm
Fan: Top: 3 x 120mm / 2 x 140mm, Rear: 1 x 120mm, Side:3 x 120mm / 2 x 140mm,
Mainboard hỗ trợ: Mini-ITX, Mini-DTX, Micro-ATX, ATX
Khe gắn ổ cứng: 1 x 3.5 inch, 1 x 3.5 inch/2.5 inch (Combo)
Chất liệu: Thép
Kích thước: 471mm x 261mm x 373.8 mm (L x W x H)
Fan: Front: 2 x 120mm / 1 x 140mm, 1 x 180mm, 1 x 200mm Top: 3 x 120mm / 2 x 140mm / 2 x 180mm, 2 x 200mm (Fan dày≤ 25.5mm) Rear: 1x 120mm
Mainboard hỗ trợ: Mini-ITX, Micro-ATX
Khe gắn ổ cứng: 1 x 3.5 inch, 1 x 2.5 inch
Chất liệu: Thép
Kích thước: 549mm x 291mm x 581mm
Fan: Bottom: 6 x 120mm, 2 x 140mm, 2 x 180mm, 2 x 200mm
Mainboard hỗ trợ: Mini-ITX, Micro-ATX, ATX, BTF (ATX)
Khe gắn ổ cứng: 1 x HDD hoặc 2 x SSD