Mã Sản phẩm: tn58501
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Khe cắm mở rộng | 7 (Ngang) hoặc 3 (Dọc) |
| Chất liệu | Thép, Kính cường lực, Nhựa |
| Phân loại | Mid Tower |
| Cổng kết nối | 1 x USB 3.2 Gen 2 Type-C, 2 x USB 3.2 Gen 1 Type-A, 1 x Audio in/out |
| Màu sắc | Đen |
| Fan | Top: 3 x 120mm/2 x 140mm; Front: 3 x 120mm/2 x 140mm/2 x 200mm; Bottom: 2 x 120mm; Side: 3 x 120mm/2 x 140mm; Rear: 1 x 120mm/1 x 140mm |
| Khe gắn ổ cứng | 2 x 2.5", 2 x 3.5" |
| Mainboard hỗ trợ | Mini-ITX, Micro-ATX, ATX, E-ATX (305mm x 277mm) |
| Kích thước | 486 x 490 x 239mm |
| Bảo hành | 24 tháng |
Case Corsair FRAME 4000D Black (CC-9011290-WW) là lựa chọn hoàn hảo cho game thủ và người dùng chuyên nghiệp đang tìm kiếm một thùng máy Mid Tower cao cấp. Để tìm hiểu chi tiết hơn về case Corsair, mời bạn cùng Thành Nhân TNC tham khảo ngay bài viết dưới đây nhé!
Case Corsair FRAME 4000D Black sở hữu thiết kế mid-tower hiện đại với tông màu đen sang trọng. Phần khung được làm từ thép chắc chắn, kính cường lực trong suốt giúp tôn lên vẻ đẹp linh kiện bên trong. Đồng thời, chất liệu nhựa cao cấp giúp giảm trọng lượng mà vẫn bảo đảm độ bền.

Case Corsair FRAME 4000D Black hỗ trợ nhiều vị trí lắp quạt, bao gồm:
Với khả năng tùy chỉnh quạt lớn, người dùng có thể linh hoạt chọn lắp quạt hoặc tản nhiệt nước để đạt hiệu suất làm mát tối ưu.

Với khả năng tương thích với nhiều loại mainboard, case Corsair FRAME 4000D Black cho phép người dùng tự do xây dựng cấu hình PC theo nhu cầu. Case hỗ trợ:
Dù là dàn PC gaming hay dàn máy làm việc chuyên nghiệp, Corsair FRAME 4000D Black đều đáp ứng tốt nhu cầu.

Case có 7 khe cắm mở rộng theo chiều ngang hoặc 3 khe dình card đồ họa dọc, mang lại sự linh hoạt cho việc lắp ráp linh kiện. Bên cạnh đó, hệ thống khe gắn ổ cứng hỗ trợ:
Với hệ thống lưu trữ này, bạn dễ dàng tăng dụng lượng để phù hợp với nhu cầu cá nhân.

Case Corsair FRAME 4000D Black được trang bị các cổng kết nối hiện đại, bao gồm:
Ngoài ra, sản phẩm được bảo hành lên đến 24 tháng, giúp người dùng yên tâm trong quá trình sử dụng.

Nếu bạn đang tìm kiếm một chiếc case bàn máy tính chất lượng, Corsair FRAME 4000D Black là lựa chọn hoàn hảo. Hãy đến ngay Thành Nhân TNC để sở hữu sản phẩm chính hãng với giá tốt nhất.
Thông tin liên hệ:
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Dung lượng: 120GB
Giao tiếp: Sata
Tốc độ: Tốc độ đọc lên tới: 550MB/s - Tốc độ ghi lên tới: 520MB/s
Hãng sản xuất: Apacer
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 9000/8000/7000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: ATX
Lưu trữ: 3 x M.2, 4 x SATA 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB
Socket: Arrow Lake
Tốc độ: E-core: 3.3 GHz - 4.6 GHz, P-core: 4.2 GHz - 5.3 GHz
Chip đồ họa: Không
Code Name: Arrow Lake
Chất liệu: Thép + Nhựa + Kính Cường Lực
Kích thước: 437mm x 235mm x 451mm (LxWxH)
Fan: Top: 3 x 120mm/2 x 140mm, Side: 2 x 120mm, Rear: 1 x 120mm/1 x 140mm
Mainboard hỗ trợ: ITX/Micro-ATX, Micro-ATX
Khe gắn ổ cứng: 2 x 3.5 inch, 3 x 2.5 inch
Dung lượng: 16GB GDDR7
Tính năng chính: ACE, Reflex 2, Broadcast
Độ phân giải: 7680 x 4320
Chip đồ họa: RTX 5070 Ti
Số Nhân Xử Lý: ~8960 nhân CUDA
Hiệu năng AI: ~1406 AI TOPS
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: Intel: LGA1851/1700/1200/1151/1150/1155. AMD: AM5/AM4
Tốc độ: 600~2400 RPM±10%
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: Intel: LGA1851/1700/1200/1151/1150/1155. AMD: AM5/AM4
Tốc độ: 600~2400 RPM±10%
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: LGA1851/1700, AM5/AM4
Tốc độ: 500~2000±10% RPM
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: LGA1851/1700, AM5/AM4
Tốc độ: 500~2200 RPM±10%
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 9000/8000/7000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: ATX
Lưu trữ: 5 x M.2, 4 x SATA 6Gb/s
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 7000/8000/9000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: E-ATX
Lưu trữ: 7 x M.2, 4 x SATA 6Gb/s
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB