giá như thế nào shop
Dạ bộ phận kinh doanh sẽ liên hệ tư vấn cho Quý khách ạ. Trân trọng.
đẹp qá
Dạ , cảm ơn Quý khách đã quan tâm Sản phẩm Công ty hành Nhân ạ.\n\n\n\n \n\n
Mã Sản phẩm: tnm5546
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Other Supports | Khe lắp ổ cứng : 2x HDD 3.5 ,2x SSD 2.5 |
| Giao tiếp | 1x USB 3.0 + 2x USB 1.0 |
| Chất liệu | Thép dày 0.5mm sơn tĩnh điện |
| Mainboard | ATX ,M-ATX, ITX |
| Fan | Đỉnh 2x 120mm - Trước : 3x 120mm - Sau : 1x 120mm |
| Kích thước | 380x185x413mm |
| Bảo hành | 00 tháng |
Case Jetek Vector - G9325 (chưa quạt) mặt trước nhựa kết hợp lưới giúp đối lưu không khí tốt. Mặt hông kính cường lực 4mm, Có cover nguồn. Thép dày 0.5mm sơn tĩnh điện.
![]()
giá như thế nào shop
Dạ bộ phận kinh doanh sẽ liên hệ tư vấn cho Quý khách ạ. Trân trọng.
đẹp qá
Dạ , cảm ơn Quý khách đã quan tâm Sản phẩm Công ty hành Nhân ạ.\n\n\n\n \n\n
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Chất liệu: Thép cán nguội CT3
Kích thước: W550 x H530 x D500mm
Chất liệu: Thép
Kích thước: 445mm x 285mm x 410mm
Fan: Top: 3 x 120mm / 2 x 140mm, Rear: 1 x 120mm, Side:3 x 120mm / 2 x 140mm,
Mainboard hỗ trợ: Mini-ITX, Mini-DTX, Micro-ATX, ATX
Khe gắn ổ cứng: 1 x 3.5 inch, 1 x 3.5 inch/2.5 inch (Combo)
Chất liệu: Thép
Kích thước: 471mm x 261mm x 373.8 mm (L x W x H)
Fan: Front: 2 x 120mm / 1 x 140mm, 1 x 180mm, 1 x 200mm Top: 3 x 120mm / 2 x 140mm / 2 x 180mm, 2 x 200mm (Fan dày≤ 25.5mm) Rear: 1x 120mm
Mainboard hỗ trợ: Mini-ITX, Micro-ATX
Khe gắn ổ cứng: 1 x 3.5 inch, 1 x 2.5 inch
Chất liệu: Thép
Kích thước: 549mm x 291mm x 581mm
Fan: Bottom: 6 x 120mm, 2 x 140mm, 2 x 180mm, 2 x 200mm
Mainboard hỗ trợ: Mini-ITX, Micro-ATX, ATX, BTF (ATX)
Khe gắn ổ cứng: 1 x HDD hoặc 2 x SSD
Chất liệu: Thép
Kích thước: 549mm x 291mm x 581mm
Fan: Bottom: 6 x 120mm, 2 x 140mm, 2 x 180mm, 2 x 200mm
Mainboard hỗ trợ: Mini-ITX, Micro-ATX, ATX, BTF (ATX)
Khe gắn ổ cứng: 1 x HDD hoặc 2 x SSD
Chất liệu: Thép
Kích thước: 38.5mm x 225mm x 492.1mm (L x W x H)
Fan: Front: 3 x 120 mm (w/o I/O panel) / 2 x 140 mm, Rear: 1 x 120mm
Mainboard hỗ trợ: ITX / M-ATX / ATX / E-ATX (Up to 280 mm)
Khe gắn ổ cứng: 1 x 3.5 inch & 2.5 inch
Chất liệu: Thép
Kích thướt: 38.5mm x 225mm x 492.1mm (L x W x H)
Fan:Front: 3 x 120 mm (w/o I/O panel) / 2 x 140 mm, Rear: 1 x 120mm
Mainboard hỗ trợ: ITX / M-ATX / ATX / E-ATX (Up to 280 mm)
Khe gắn ổ cứng: 1 x 3.5 inch & 2.5 inch
Chất liệu: Thép
Kích thước: 558.5mm x 270mm x 513mm
Mainboard hỗ trợ: Mini ITX, Micro ATX, ATX, E-ATX
Khe gắn ổ cứng: 3 x 3.5 inch, 1 x 2.5 inch hoặc 2 x 3.5 inch, 2 x 2.5inch
Chất liệu: Thép
Kích thước: 517mm x 236mm x 474.5mm
Fan: Top : 3 x 120mm, 2 x 140mm - Front : 3 x 120mm, 3 x 140mm - Rear: 1 x 120mm, 1 x 140mm
Mainboard hỗ trợ: Micro ATX, ATX
Khe gắn ổ cứng: 4 x 3.5 inch + 2 x 2.5 inch hoặc 1 x 3.5 inch + 5 x 2.5 inch
Chất liệu: Thép
Kích thước: 517mm x 236mm x 474.5mm
Fan: Top : 3 x 120mm, 2 x 140mm - Front : 3 x 120mm, 3 x 140mm - Rear: 1 x 120mm, 1 x 140mm
Mainboard hỗ trợ: Micro ATX, ATX
Khe gắn ổ cứng: 4 x 3.5 inch + 2 x 2.5 inch hoặc 1 x 3.5 inch + 5 x 2.5 inch