| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Chất liệu | Nhựa ABS , thép thùng sơn đen |
| Phân loại | Sản phẩm dành cho PC Văn Phòng |
| Màu sắc | Đen |
| Fan | Không fan. Hỗ trợ gắn được 2 fan 8cm |
| Khe gắn ổ cứng | SSD x 1 - HDD X 2; USB 2.0 x 2; Không kèm fan . Hỗ trợ gắn được 2 fan 8cm |
| Mainboard hỗ trợ | Micro-ATX / ATX |
| Kích thước | 307 x 185 x 350 (Dài x Rộng x Cao) |
| Khối lượng | 2.35 kg |
| Bảo hành | 00 tháng |
Case Sama Q01 được thiết kế với kiểu dáng đơn giản, cứng cáp. Thùng case được sơn màu đen nhám cùng chất liệu nhựa ABS tạo nên độ bền cao cho sản phẩm.

Case Sama Q01 hỗ trợ các mainboard có kích thước Micro-ATX / ATX, phù hợp dành cho PC Văn Phòng

Case Sama Q11 hỗ trợ các ổ đĩa SSD x 1 - HDD X 2; USB 2.0 x 2; Không kèm fan . Hỗ trợ gắn được 2 fan 8cm giúp bạn dễ dàng sử dụng hơn.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Dung lượng: 120GB
Giao tiếp: Sata
Tốc độ: Tốc độ đọc lên tới: 550MB/s - Tốc độ ghi lên tới: 520MB/s
Hãng sản xuất: Apacer
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 9000/8000/7000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: ATX
Lưu trữ: 3 x M.2, 4 x SATA 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB
Socket: Arrow Lake
Tốc độ: E-core: 3.3 GHz - 4.6 GHz, P-core: 4.2 GHz - 5.3 GHz
Chip đồ họa: Không
Code Name: Arrow Lake
Chất liệu: Thép + Nhựa + Kính Cường Lực
Kích thước: 437mm x 235mm x 451mm (LxWxH)
Fan: Top: 3 x 120mm/2 x 140mm, Side: 2 x 120mm, Rear: 1 x 120mm/1 x 140mm
Mainboard hỗ trợ: ITX/Micro-ATX, Micro-ATX
Khe gắn ổ cứng: 2 x 3.5 inch, 3 x 2.5 inch
Dung lượng: 16GB GDDR7
Tính năng chính: ACE, Reflex 2, Broadcast
Độ phân giải: 7680 x 4320
Chip đồ họa: RTX 5070 Ti
Số Nhân Xử Lý: ~8960 nhân CUDA
Hiệu năng AI: ~1406 AI TOPS
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: Intel: LGA1851/1700/1200/1151/1150/1155. AMD: AM5/AM4
Tốc độ: 600~2400 RPM±10%
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: Intel: LGA1851/1700/1200/1151/1150/1155. AMD: AM5/AM4
Tốc độ: 600~2400 RPM±10%
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: LGA1851/1700, AM5/AM4
Tốc độ: 500~2000±10% RPM
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: LGA1851/1700, AM5/AM4
Tốc độ: 500~2200 RPM±10%
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 9000/8000/7000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: ATX
Lưu trữ: 5 x M.2, 4 x SATA 6Gb/s
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 7000/8000/9000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: E-ATX
Lưu trữ: 7 x M.2, 4 x SATA 6Gb/s
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB