Mã Sản phẩm: tn64727
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Khe cắm mở rộng | 7 slots |
| Chất liệu | Thép SPCC, Kính cường lực |
| Phân loại | Mid Tower |
| Cổng kết nối | USB3.2 Gen2x2 Type-Cx1, USB 3.0 x 2, AUDIO x 1, MIC x 1, Reset, Power |
| Màu sắc | Đen |
| Fan | Top: 3 x 120mm/ 2 x 140mm; Rear: 1 x 120mm; Bottom: 3 x120mm (PSU shroud); Side: 3 x 120mm/ 2 x 140mm |
| Khe gắn ổ cứng | 3.5" Drive Bays: 2; 2.5" Drive Bays: 2 |
| Mainboard hỗ trợ | ATX/ M-ATX/ ITX (back-connected ATX & M-ATX) |
| Kích thước | 475 x 285 x 398mm (L x W x H) |
| Hỗ trợ VGA | Chiều dài tối đa 445mm |
| Hỗ trợ tản nhiệt CPU | Chiều cao tối đa 160mm |
| Hỗ trợ tản nhiệt nước | Top: 360/280/240/140/120mm; Rear: 120mm; Bottom: 120mm/240mm/360mm; Side: 120mm/140mm/240mm/280mm |
| Hỗ trợ PSU | Chiều dài tối đa 210mm (ATXX) |
| Bảo hành | 12 tháng |
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Dung lượng: 120GB
Giao tiếp: Sata
Tốc độ: Tốc độ đọc lên tới: 550MB/s - Tốc độ ghi lên tới: 520MB/s
Hãng sản xuất: Apacer
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows
Chất liệu: Thép
Kích thước: 558.5mm x 270mm x 513mm
Mainboard hỗ trợ: Mini ITX, Micro ATX, ATX, E-ATX
Khe gắn ổ cứng: 3 x 3.5 inch, 1 x 2.5 inch hoặc 2 x 3.5 inch, 2 x 2.5inch
Chất liệu: Thép
Kích thước: 517mm x 236mm x 474.5mm
Fan: Top : 3 x 120mm, 2 x 140mm - Front : 3 x 120mm, 3 x 140mm - Rear: 1 x 120mm, 1 x 140mm
Mainboard hỗ trợ: Micro ATX, ATX
Khe gắn ổ cứng: 4 x 3.5 inch + 2 x 2.5 inch hoặc 1 x 3.5 inch + 5 x 2.5 inch
Chất liệu: Thép
Kích thước: 517mm x 236mm x 474.5mm
Fan: Top : 3 x 120mm, 2 x 140mm - Front : 3 x 120mm, 3 x 140mm - Rear: 1 x 120mm, 1 x 140mm
Mainboard hỗ trợ: Micro ATX, ATX
Khe gắn ổ cứng: 4 x 3.5 inch + 2 x 2.5 inch hoặc 1 x 3.5 inch + 5 x 2.5 inch
Dung lượng: 1TB
Tốc độ : Tốc độ đọc lên tới 5,000MB/s - Tốc độ ghi lên tới 4,000 MB/s
Công suất: 1000W
Fan: 120 mm - Hydrualic Bearing
Nguồn: 100-240V
Hãng sản xuất: MSI
Dung lượng: 1TB
Giao tiếp: M.2 PCIe
Tốc độ: Tốc độ đọc lên tới: 5000MB/s - Tốc độ ghi lên tới: 4400MB/s
Hãng sản xuất: MSI
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows
Dung lượng: 1TB
Giao tiếp: PCIe Gen5x4, NVMe 2.0
Tốc độ: Tốc độ đọc lên tới: 10,200MB/s - Tốc độ ghi lên tới: 8,400MB/s
Hãng sản xuất: MSI
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows
Chất liệu: Thép
Kích thước: 388mm x 200mm x 423mm
Fan: Front: 3 x 120 mm / 2 x 140 mm, Rear: 1 x 120 mm, Top: 2 x 120 mm
Mainboard hỗ trợ: Micro-ATX
Khe gắn ổ cứng: 2 x 2.5 inch, Combo Tray: 2 x 2.5inch/3.5 inch
Chất liệu: SPCC & SECC, nhựa ABS, kính cường lực
Kích thước: 460.2mm x 310.3mm x 476.5mm (DxWxH)
Fan: Top: 3 x 120mm/2 x 140mm, Side: 3 x 120mm, Back: 2 x 120mm, Rear: 2 x 120mm, Bottom: 3 x 120mm
Mainboard hỗ trợ: MINI-ITX / MICRO-ATX / ATX, tương thích với bo mạch chủ lắp phía sau
Khe gắn ổ cứng: 1 x 2.5 inch SSD, 2 x 3.5 inch HDD
Chất liệu: Thép
Kích thước: 455mm x 238.2mm x 368.4mm (DxWxH)
Fan: Top: 120mm x 3, Front: 120mm x 2 (with ATX PSU), 140mm x 2 (with SFX PSU), Rear: 120mm x 1, Bottom: 120mm x 3
Mainboard hỗ trợ: Mini-ITX / Micro-ATX
Khe gắn ổ cứng: 2 x 3.5 inch HDD, 2 x 2.5 inch SSD