Mã Sản phẩm: tn59163
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Khe cắm mở rộng | 7 slots |
| Chất liệu | Thép, Kích cường lực |
| Phân loại | Mid Tower |
| Cổng kết nối | USB3.0 x 1 - USB2.0 x2 - Audio in/out x 1 (HD Audio) |
| Màu sắc | Đen |
| Fan | Trước: 140mm x 3 (lắp sẵn); Sau: 140mm x 1 (lắp sẵn); Nóc: 120mm x 3 (tùy chọn) |
| Khe gắn ổ cứng | 2.5" x 2 / 3.5" x 2 |
| Mainboard hỗ trợ | E-ATX, ATX, Micro-ATX, ITX |
| Kích thước | 465 x 238 x 481mm |
| Bảo hành | 12 tháng |
Case Xigmatek OSIRIS PRO 4FX (EN46797) là sự lựa chọn hoàn hảo cho những ai muốn sở hữu một bộ PC Gaming hiện đại, đáp ứng tốt cả về thẩm mỹ lẫn hiệu năng tản nhiệt. Thiết kế kính cường lực, tích hợp sẵn 4 quạt ARGB và không gian rộng rãi chính là những ưu điểm nổi bật, phù hợp cho nhiều đối tượng sử dụng khác nhau từ game thủ đến dân thiết kế chuyên nghiệp.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Dung lượng: 120GB
Giao tiếp: Sata
Tốc độ: Tốc độ đọc lên tới: 550MB/s - Tốc độ ghi lên tới: 520MB/s
Hãng sản xuất: Apacer
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 9000/8000/7000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: ATX
Lưu trữ: 3 x M.2, 4 x SATA 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB
Socket: Arrow Lake
Tốc độ: E-core: 3.3 GHz - 4.6 GHz, P-core: 4.2 GHz - 5.3 GHz
Chip đồ họa: Không
Code Name: Arrow Lake
Chất liệu: Thép + Nhựa + Kính Cường Lực
Kích thước: 437mm x 235mm x 451mm (LxWxH)
Fan: Top: 3 x 120mm/2 x 140mm, Side: 2 x 120mm, Rear: 1 x 120mm/1 x 140mm
Mainboard hỗ trợ: ITX/Micro-ATX, Micro-ATX
Khe gắn ổ cứng: 2 x 3.5 inch, 3 x 2.5 inch
Dung lượng: 16GB GDDR7
Tính năng chính: ACE, Reflex 2, Broadcast
Độ phân giải: 7680 x 4320
Chip đồ họa: RTX 5070 Ti
Số Nhân Xử Lý: ~8960 nhân CUDA
Hiệu năng AI: ~1406 AI TOPS
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: Intel: LGA1851/1700/1200/1151/1150/1155. AMD: AM5/AM4
Tốc độ: 600~2400 RPM±10%
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: Intel: LGA1851/1700/1200/1151/1150/1155. AMD: AM5/AM4
Tốc độ: 600~2400 RPM±10%
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: LGA1851/1700, AM5/AM4
Tốc độ: 500~2000±10% RPM
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: LGA1851/1700, AM5/AM4
Tốc độ: 500~2200 RPM±10%
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 9000/8000/7000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: ATX
Lưu trữ: 5 x M.2, 4 x SATA 6Gb/s
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 7000/8000/9000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: E-ATX
Lưu trữ: 7 x M.2, 4 x SATA 6Gb/s
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB