Xin hỏi, có phải hàng này là chính hãng không
Dạ đây là hàng chính hãng, Xin cảm ơn quý khách.
Mã Sản phẩm: tn54885
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Khe cắm mở rộng | 7 slots |
| Chất liệu | Thép, Kính cường lực |
| Phân loại | Mid-Tower |
| Cổng kết nối | USB3.0 x 1, USB2.0 x2, Audio in/out x 1 (HD Audio) |
| Màu sắc | Trắng |
| Fan | Cạnh: 120mm x 2 (lắp sẵn), Sau: 120mm x 1 (lắp sẵn), Nóc: 120mm x 3 (tùy chọn) |
| Khe gắn ổ cứng | 2.5" x 1, 3.5" x 1 |
| Mainboard hỗ trợ | E-ATX, ATX, Micro-ATX, ITX |
| Kích thước | 425 x 212 x 490mm |
| Bảo hành | 12 tháng |
Case Xigmatek ALPHARD ARTIC 3GF (EN43286) mang đến sự kết hợp hoàn hảo giữa thẩm mỹ và hiệu năng với thiết kế Mid-Tower tinh tế. Với 7 khe cắm mở rộng, sản phẩm này giúp bạn dễ dàng nâng cấp hệ thống máy tính theo nhu cầu sử dụng.
Với chất liệu thép chắc chắn và kính cường lực, Xigmatek ALPHARD ARTIC 3GF không chỉ đảm bảo độ bền cao mà còn mang lại vẻ ngoài sang trọng với màu trắng tinh khiết, phù hợp với mọi không gian làm việc và giải trí.

Được trang bị sẵn hai quạt 120mm ở cạnh và một quạt 120mm ở phía sau, ALPHARD ARTIC 3GF đảm bảo khả năng tản nhiệt hiệu quả cho hệ thống.
Ngoài ra, bạn có thể lắp thêm ba quạt 120mm ở nóc để tăng cường hiệu quả làm mát, giữ cho nhiệt độ các linh kiện luôn ở mức lý tưởng.

Case Xigmatek này tích hợp nhiều cổng kết nối tiện ích bao gồm 1 cổng USB 3.0, 2 cổng USB 2.0 và 1 cổng Audio in/out (HD Audio), giúp người dùng dễ dàng kết nối các thiết bị ngoại vi và phụ kiện cần thiết.
Thùng Case máy tính Xigmatek ALPHARD ARTIC 3GF hỗ trợ lắp đặt 1 ổ cứng 2.5 inch và 1 ổ cứng 3.5 inch, đáp ứng nhu cầu mở rộng dung lượng lưu trữ của bạn một cách dễ dàng và linh hoạt.

Thùng PC Xigmatek ALPHARD ARTIC 3GF tương thích với nhiều loại mainboard như E-ATX, ATX, Micro-ATX và ITX, mang đến sự linh hoạt trong việc lựa chọn phần cứng, giúp bạn dễ dàng xây dựng một hệ thống máy tính theo ý muốn.
Case Xigmatek ALPHARD ARTIC 3GF là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một case máy tính có thiết kế đẹp mắt, hiệu năng tản nhiệt tốt và khả năng mở rộng linh hoạt.
Hãy nhanh tay sở hữu Case Xigmatek ALPHARD ARTIC 3GF để nâng tầm phong cách cho dàn PC của bạn!
Xin hỏi, có phải hàng này là chính hãng không
Dạ đây là hàng chính hãng, Xin cảm ơn quý khách.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Dung lượng: 120GB
Giao tiếp: Sata
Tốc độ: Tốc độ đọc lên tới: 550MB/s - Tốc độ ghi lên tới: 520MB/s
Hãng sản xuất: Apacer
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 9000/8000/7000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: ATX
Lưu trữ: 3 x M.2, 4 x SATA 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB
Socket: Arrow Lake
Tốc độ: E-core: 3.3 GHz - 4.6 GHz, P-core: 4.2 GHz - 5.3 GHz
Chip đồ họa: Không
Code Name: Arrow Lake
Chất liệu: Thép + Nhựa + Kính Cường Lực
Kích thước: 437mm x 235mm x 451mm (LxWxH)
Fan: Top: 3 x 120mm/2 x 140mm, Side: 2 x 120mm, Rear: 1 x 120mm/1 x 140mm
Mainboard hỗ trợ: ITX/Micro-ATX, Micro-ATX
Khe gắn ổ cứng: 2 x 3.5 inch, 3 x 2.5 inch
Dung lượng: 16GB GDDR7
Tính năng chính: ACE, Reflex 2, Broadcast
Độ phân giải: 7680 x 4320
Chip đồ họa: RTX 5070 Ti
Số Nhân Xử Lý: ~8960 nhân CUDA
Hiệu năng AI: ~1406 AI TOPS
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: Intel: LGA1851/1700/1200/1151/1150/1155. AMD: AM5/AM4
Tốc độ: 600~2400 RPM±10%
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: Intel: LGA1851/1700/1200/1151/1150/1155. AMD: AM5/AM4
Tốc độ: 600~2400 RPM±10%
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: LGA1851/1700, AM5/AM4
Tốc độ: 500~2000±10% RPM
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: LGA1851/1700, AM5/AM4
Tốc độ: 500~2200 RPM±10%
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 9000/8000/7000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: ATX
Lưu trữ: 5 x M.2, 4 x SATA 6Gb/s
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 7000/8000/9000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: E-ATX
Lưu trữ: 7 x M.2, 4 x SATA 6Gb/s
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB