Đế sạc không dây Feeltek Full Up Wireless Pad 10W 01C010ZZA001
>Phụ Kiện Máy Tính>Cốc sạc/củ sạc
Mã Sản phẩm: tnm3364
    Ngừng Kinh Doanh
    Ngày đăng: 11-11-2019
    Ngày sửa cuối: 10-11-2020
    Thương hiệu: Feeltek
    Mục Mô Tả Chi Tiết
    Giao tiếpUSB-C
    Màu sắcXám
    NguồnInput: 5V/2A or 9V/1.67A Output: 5V/1A(5W) or 9V/1.12A(10W)
    Kích thước90mm * 90mm * 8mm
    Khối lượng143g +/- 5g
    Bảo hành24 tháng
    MÔ TẢ SẢN PHẨM NÂNG CAO
    Thiết kế lỗ thông hơi và phát hiện đối tượng nước ngoài. Làm hợp kim kẽm chất lượng cao và vải tinh tế. Tương thích với điện thoại Apple iPhone và Android có sạc không dây. Đầu vào USB-C; công suất tối đa 10W để sạc nhanh không dây