Còn hàng không ạ
Dạ bộ phận kinh doanh sẽ liên hệ tư vấn cho Quý khách ạ. Trân trọng.\n\n
Mình có hàng sẵn không ạ
Hàng này có sẵn ko ạ? Mình đang cần màu đen
Dạ bộ phận kinh doanh sẽ liên hệ để tư vấn kĩ hơn cho bạn ạ.\n\nTrân trọng!\n\n
Mã Sản phẩm: tnm6162
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Màn hình | 1.65" AMOLED |
| Pin | 220mAh lithium-ion polymer |
| Độ phân giải | 348 x 442 |
| Bluetooth | 5.0 |
| Thời gian pin sử dụng | Khoảng 7 ngày |
| Hệ điều hành hỗ trợ | Android 5.0 or iOS 10.0 and above |
| Màu sắc | Đen, xám, vàng, hồng, cam , xanh |
| Hiển thị | Thông báo:Cuộc gọi, Tin nhắn, Zalo, Messenger (Facebook), Viber |
| Thời gian sạc | Khoảng 2 giờ |
| Tính năng cho sức khỏe | Đo nhịp tim, Theo dõi giấc ngủ, Tính quãng đường chạy, Đếm số bước chân, Chế độ luyện tập |
| Tiện ích khác | Màn hình luôn hiển thị, Đồng hồ bấm giờ, Điều khiển chơi nhạc, Rung thông báo, Thay mặt đồng hồ, Báo thức, Đồng hồ đếm ngược, Đếm bước chân |
| Dây đeo | Dây bằng Silicone, có thể tháo rời, Độ dài dây: 12 cm ,Độ rộng dây: 2 cm |
| Kích thước | 43.25 x 36.25 x 9.4mm |
| Khối lượng | 24.8g |
| Bảo hành | 12 tháng |
Còn hàng không ạ
Dạ bộ phận kinh doanh sẽ liên hệ tư vấn cho Quý khách ạ. Trân trọng.\n\n
Mình có hàng sẵn không ạ
Hàng này có sẵn ko ạ? Mình đang cần màu đen
Dạ bộ phận kinh doanh sẽ liên hệ để tư vấn kĩ hơn cho bạn ạ.\n\nTrân trọng!\n\n
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: iPadOS 26
CPU: Chip A16, CPU 5 lõi
RAM: 6GB of LPDDR5 RAM
Ổ cứng: 128GB
VGA: GPU 4 lõi
Màn hình: Liquid Retina, Multi-Touch, LED, 2360x1640, 500 nits
OS: Android 14 or Later
CPU: MediaTek Helio G85
RAM: 4GB Soldered LPDDR4x
Ổ cứng: 128GB eMMC 5.1
VGA: Integrated Arm Mali-G52 MC2
Màn hình: 10.1 inch WUXGA
OS: Android™ 15 or Later
CPU: MediaTek Dimensity 6300
RAM: 8GB Soldered LPDDR4x
Ổ cứng: 128GB UFS 2.2
VGA: Arm Mali-G57 MC2 GPU
Màn hình: 11 inch 2.5K
Bảo hành: 0 tháng
Điện áp: 3V
Loại pin: Lithium 3V CR2032
Số lượng: 1 viên
OS: Android™ 15 or Later
CPU: MediaTek Dimensity 6300
RAM: 4GB Soldered LPDDR4x
Ổ cứng: 128GB UFS 2.2
VGA: Integrated Arm Mali-G57 MC2
Màn hình: 11 inch 2.5K
Điện áp: 3V
Loại pin: Lithium 3V CR2032
Số lượng: 1Vỉ/5 viên
Điện áp: 3V
Loại pin: Lithium 3V CR2032
Số lượng: 1Vỉ/5 viên
OS: Android 14
CPU: MediaTek Helio G85
RAM: 4GB LPDDR4x Onboard
Ổ cứng: 64GB eMMC 5.1
VGA: Arm Mali-G52 MC2 GPU
Màn hình: 8.7 inch HD
OS: Android 13
CPU: MediaTek Helio G88
RAM: 4GB LPDDR4x Onboard
Ổ cứng: 128GB eMMC 5.1
VGA: Arm Mali-G52 MC2 GPU
Màn hình: 11 inch, Touch, ...
Tính năng: Tapo IQ+ Smart Cleaning, LiDAR+IMU
Pin: 2600 mAh
Dung tích hộc chứa nước: 300 ml
Dung tích hộp chứa bụi: 300 ml
Lực hút: 5300Pa (5 mức)
Thời gian hoạt động: 2 giờ 30