Mã Sản phẩm: tn65023
OS: iPadOS 26
CPU: Chip A16, CPU 5 lõi
RAM: 6GB of LPDDR5 RAM
Ổ cứng: 128GB
VGA: GPU 4 lõi
Màn hình: Liquid Retina, Multi-Touch, LED, 2360x1640, 500 nits
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Chip A16, CPU 5 lõi |
| RAM | 6GB of LPDDR5 RAM |
| Ổ cứng | 128GB |
| Màn hình | Liquid Retina, Màn hình Multi-Touch với công nghệ LED nền và IPS, Độ phân giải 2360x1640 pixel với mật độ 264 pixel mỗi inch (ppi), True Tone, Độ sáng 500 nit, Lớp phủ kháng dầu chống in dấu vân tay, Hỗ trợ Apple Pencil (USB-C), Hỗ trợ Apple Pencil, (thế hệ thứ 1) |
| VGA | GPU 4 lõi |
| Chip AI | Neural Engine 16 lõi |
| Pin | Pin sạc Li-Po 28,93 watt‑giờ |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm nguyên khối, tái chế 100% |
| Wifi | Wi-Fi 6 (802.11ax) với 2x2 MIMO |
| Bluetooth | v5.3 |
| Âm thanh | Loa stereo ở cạnh trên và cạnh dưới, Hai micrô để gọi, quay video và ghi âm |
| Cổng kết nối | 1 x USB-C hỗ trợ: Sạc, DisplayPort, USB 2.0 (lên đến 480Mb/s) |
| OS | iPadOS 26 |
| Camera sau | Camera Wide 12MP, khẩu độ ƒ/1.8, Độ thu phóng kỹ thuật số lên đến 5x, Ống kính 5 thành phần, Tự động lấy nét theo pha Focus Pixels, Chụp ảnh toàn cảnh Panorama (lên đến 63MP), HDR thông minh thế hệ 4, Định vị ảnh, Tự động chống rung hình ảnh, Chế độ Chụp liên tục, Định dạng của hình ảnh được chụp: HEIF và JPEG |
| Camera trước | Camera 12MP Center Stage Trên Cạnh Ngang, Khẩu độ ƒ/2.4, HDR thông minh thế hệ 4, Quay video HD 1080p ở tốc độ 25 fps, 30 fps, hoặc 60 fps, Video tua nhanh có chống rung, Độ lệch tương phản mở rộng khi quay video ở tốc độ lên đến 30 fps, Chống rung video kỹ thuật số (1080p và 720p), Hiệu chỉnh ống kính, Flash Retina, Tự động chống rung hình ảnh, Chế độ Chụp liên tục |
| Kích thước | 11 inches (màn hình). 248.6 mm x 179.5 mm x 7 mm |
| Khối lượng | 477g |
| Bảo hành | 12 tháng |
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: iPadOS 26
CPU: Chip A16, CPU 5 lõi
RAM: 6GB of LPDDR5 RAM
Ổ cứng: 128GB
VGA: GPU 4 lõi
Màn hình: Liquid Retina, Multi-Touch, LED, 2360x1640, 500 nits
OS: Android 14 or Later
CPU: MediaTek Helio G85
RAM: 4GB Soldered LPDDR4x
Ổ cứng: 128GB eMMC 5.1
VGA: Integrated Arm Mali-G52 MC2
Màn hình: 10.1 inch WUXGA
OS: Android™ 15 or Later
CPU: MediaTek Dimensity 6300
RAM: 8GB Soldered LPDDR4x
Ổ cứng: 128GB UFS 2.2
VGA: Arm Mali-G57 MC2 GPU
Màn hình: 11 inch 2.5K
Bảo hành: 0 tháng
Điện áp: 3V
Loại pin: Lithium 3V CR2032
Số lượng: 1 viên
OS: Android™ 15 or Later
CPU: MediaTek Dimensity 6300
RAM: 4GB Soldered LPDDR4x
Ổ cứng: 128GB UFS 2.2
VGA: Integrated Arm Mali-G57 MC2
Màn hình: 11 inch 2.5K
Điện áp: 3V
Loại pin: Lithium 3V CR2032
Số lượng: 1Vỉ/5 viên
Điện áp: 3V
Loại pin: Lithium 3V CR2032
Số lượng: 1Vỉ/5 viên
OS: Android 14
CPU: MediaTek Helio G85
RAM: 4GB LPDDR4x Onboard
Ổ cứng: 64GB eMMC 5.1
VGA: Arm Mali-G52 MC2 GPU
Màn hình: 8.7 inch HD
OS: Android 13
CPU: MediaTek Helio G88
RAM: 4GB LPDDR4x Onboard
Ổ cứng: 128GB eMMC 5.1
VGA: Arm Mali-G52 MC2 GPU
Màn hình: 11 inch, Touch, ...
Tính năng: Tapo IQ+ Smart Cleaning, LiDAR+IMU
Pin: 2600 mAh
Dung tích hộc chứa nước: 300 ml
Dung tích hộp chứa bụi: 300 ml
Lực hút: 5300Pa (5 mức)
Thời gian hoạt động: 2 giờ 30