Mã Sản phẩm: tnm2290
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Màn hình | 9.7" LED backlit LCD |
| Chipset | Apple A10 Fusion |
| Độ phân giải | 1536 x 2048 pixels |
| Wifi | Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac, Dual-band, Wi-Fi hotspot |
| Webcam | Camera sau 8 MP Quay phim Full HD 1080p@30fps Tính năng camera Gắn thẻ địa lý, Tự động lấy nét, Chạm lấy nét, Nhận diện khuôn mặt, Panorama, Slow Motion Camera trước 1.2 MP |
| Bộ nhớ tiêu chuẩn | 32 GB |
| OS | iOS 12 |
| Kích thước | Dài 240 mm - Ngang 169.5 mm - Dày 7.5 mm |
| Khối lượng | 469 g |
| Bảo hành | 12 tháng |
Các chi tiết được làm rất tỉ mỉ, độ mỏng ấn tượng, mặt lưng được làm cong để hạn chế bị cấn tay khi cầm. Với kích thước 9.7 inch kết hợp với tấm nền LED backlit LCD độ phân giải 1536 x 2048 pixels iPad 6th vẫn mang lại cho bạn khả năng hiển thị hình ảnh trung thực cùng góc nhìn rộng.

Chiếc máy tính bảng này hoạt động rất mượt mà và xử lý nhanh chóng tất cả các tác vụ, ứng dụng tải từ App Store. iPad 9.7 inch cũng được cung cấp đầy đủ các công cụ AR cần thiết để người dùng, đặc biệt là học sinh, sinh viên có thể thỏa sức sáng tạo.

Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: iPadOS 26
CPU: Chip A16, CPU 5 lõi
RAM: 6GB of LPDDR5 RAM
Ổ cứng: 128GB
VGA: GPU 4 lõi
Màn hình: Liquid Retina, Multi-Touch, LED, 2360x1640, 500 nits
OS: Android 14 or Later
CPU: MediaTek Helio G85
RAM: 4GB Soldered LPDDR4x
Ổ cứng: 128GB eMMC 5.1
VGA: Integrated Arm Mali-G52 MC2
Màn hình: 10.1 inch WUXGA
OS: Android™ 15 or Later
CPU: MediaTek Dimensity 6300
RAM: 8GB Soldered LPDDR4x
Ổ cứng: 128GB UFS 2.2
VGA: Arm Mali-G57 MC2 GPU
Màn hình: 11 inch 2.5K
Bảo hành: 0 tháng
Điện áp: 3V
Loại pin: Lithium 3V CR2032
Số lượng: 1 viên
OS: Android™ 15 or Later
CPU: MediaTek Dimensity 6300
RAM: 4GB Soldered LPDDR4x
Ổ cứng: 128GB UFS 2.2
VGA: Integrated Arm Mali-G57 MC2
Màn hình: 11 inch 2.5K
Điện áp: 3V
Loại pin: Lithium 3V CR2032
Số lượng: 1Vỉ/5 viên
Điện áp: 3V
Loại pin: Lithium 3V CR2032
Số lượng: 1Vỉ/5 viên
OS: Android 14
CPU: MediaTek Helio G85
RAM: 4GB LPDDR4x Onboard
Ổ cứng: 64GB eMMC 5.1
VGA: Arm Mali-G52 MC2 GPU
Màn hình: 8.7 inch HD
OS: Android 13
CPU: MediaTek Helio G88
RAM: 4GB LPDDR4x Onboard
Ổ cứng: 128GB eMMC 5.1
VGA: Arm Mali-G52 MC2 GPU
Màn hình: 11 inch, Touch, ...
Tính năng: Tapo IQ+ Smart Cleaning, LiDAR+IMU
Pin: 2600 mAh
Dung tích hộc chứa nước: 300 ml
Dung tích hộp chứa bụi: 300 ml
Lực hút: 5300Pa (5 mức)
Thời gian hoạt động: 2 giờ 30