Loa Bluetooth Sony SRS-ULT70 (Black)
>Thiết Bị Âm Thanh>Loa>SONY
Mã Sản phẩm: tn58194
    Tính năng: ULT Power Sound, IP67, Kết nối micro, ghi-ta
    Màu sắc: Đen
    Cổng kết nối: Giắc cắm mini âm thanh nổi (VÀO); Ngõ vào Ghi-ta/MICRO: 1 (φ6,3 mm); Sạc vào: AC, Sạc ra: USB-A
    Công suất: 45W
9,690,000đ (bao gồm VAT)
10,990,000đ -12%
Ngày đăng: 10-01-2025
Ngày sửa cuối: 10-01-2025
Thương hiệu: SONY
Mục Mô Tả Chi Tiết
BluetoothBluetooth 5.2
Tần số đáp ứng20-20kHz
Màu sắcĐen
Công suất70W
Tính năng chínhULT Power Sound, IP67, Kết nối micro, ghi-ta
Kích thước512 x 224 x 222mm
Khối lượngKhoảng 6.3kg
Bảo hành12 tháng
MÔ TẢ SẢN PHẨM NÂNG CAO
Âm thanh sống động
Loa Bluetooth Sony SRS-ULT70 sở hữu công nghệ ULT Power Sound, mang đến chất lượng âm thanh mạnh mẽ, sống động và đầy đủ dải âm từ trầm đến cao. Với công suất lên đến 70W, âm thanh phát ra từ loa sẽ không chỉ đầy đủ mà còn lan tỏa mạnh mẽ trong không gian rộng. Bạn sẽ cảm nhận được từng nốt nhạc, tiếng bass sâu lắng và treble sắc nét, lý tưởng cho các bữa tiệc hay những buổi nghe nhạc thư giãn.
Âm thanh sống động nhờ công suất lớn
Khả năng chống nước IP67
Khả năng chống nước IP67 tăng độ bền cho loa
Tiện dụng cho người thích biểu diễn
Đa dạng các cổng kết nối
Kết nối nhanh chóng và ổn định
Trang bị công nghệ Bluetooth 5.2 giúp kết nối nhanh chóng
Thiết kế đơn giản và thời trang
Loa Bluetooth Sony SRS-ULT70 có thiết kế gọn gàng, màu đen hiện đại, dễ dàng phối hợp với nhiều không gian nội thất khác nhau. Kích thước loa (512 x 224 x 222mm) và trọng lượng khoảng 6.3kg giúp bạn dễ dàng di chuyển, mang theo đến bất kỳ đâu mà không cảm thấy bất tiện.