Mã Sản phẩm: tn48854
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | MediaTek Helio P22T |
| RAM | 2GB Onboard |
| Ổ cứng | 32GB |
| Màn hình | 10.1" HD (1280x800) TDDI 400nits, Touch |
| VGA | IMG PowerVR GE8320 GPU |
| Pin | 5000mAh |
| Chất liệu | Pure Metal (PC + ABS + Metal) |
| Wifi | 11a/b/g/n/ac |
| Bluetooth | 5.0 |
| Cổng kết nối | 1 x USB-C 2.0, 1 x Headphone / microphone combo jack (3.5mm) |
| OS | Android |
| Camera sau | 8.0MP |
| Camera trước | 5.0MP |
| Kích thước | 241.54mm x 149.38mm x 8.25mm (WxDxH) |
| Khối lượng | 420g |
| Bảo hành | 12 tháng ( Cable nguồn không bảo hành) |
Máy tính bảng Lenovo Tab M10 HD ZA6V0121VN có thể đáp ứng được đa dạng các nhu cầu của bạn, từ công việc cho đến giải trí nhờ vào sự cải tiến về hiệu năng. Tab M10 HD ZA6V0121VN có vẻ ngoài đơn giản nhưng vẫn đảm bảo sự hài hòa về màu sắc, mang lại cho người dùng cảm giác vừa sang trọng, vừa hiện đại.

Máy tính bảng Lenovo Tab M10 HD ZA6V0121VN có trọng lượng khá nhẹ, chỉ 420g cùng kích thước 241.54mm x 149.38mm x 8.25mm tạo nên sự nhỏ gọn và linh hoạt, bạn có thể dễ dàng mang theo bất cứ đâu. Camera sau và trước có độ phân giải lần lượt là 5MP và 8MP mang lại khả năng ghi hình ảnh với chất lượng khá tốt và đầy đủ.

Màn hình 10.1” với độ phân giải 1280x800 giúp các hình ảnh hiển thị rõ nét và chi tiết, ngoài ra ram 2GB cùng ổ cứng 32GB cung cấp không gian lưu trữ cho các dữ liệu của bạn. Xử lý tốt các nhu cầu sử dụng cơ bản của người dùng. Dung lượng pin 5000mAh cung cấp năng lượng để bạn sử dụng cả ngày dài, cổng USB –C giúp bạn có thể nhanh chóng sạc đầy thiết bị.

Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: iPadOS 26
CPU: Chip A16, CPU 5 lõi
RAM: 6GB of LPDDR5 RAM
Ổ cứng: 128GB
VGA: GPU 4 lõi
Màn hình: Liquid Retina, Multi-Touch, LED, 2360x1640, 500 nits
OS: Android 14 or Later
CPU: MediaTek Helio G85
RAM: 4GB Soldered LPDDR4x
Ổ cứng: 128GB eMMC 5.1
VGA: Integrated Arm Mali-G52 MC2
Màn hình: 10.1 inch WUXGA
OS: Android™ 15 or Later
CPU: MediaTek Dimensity 6300
RAM: 8GB Soldered LPDDR4x
Ổ cứng: 128GB UFS 2.2
VGA: Arm Mali-G57 MC2 GPU
Màn hình: 11 inch 2.5K
Bảo hành: 0 tháng
Điện áp: 3V
Loại pin: Lithium 3V CR2032
Số lượng: 1 viên
OS: Android™ 15 or Later
CPU: MediaTek Dimensity 6300
RAM: 4GB Soldered LPDDR4x
Ổ cứng: 128GB UFS 2.2
VGA: Integrated Arm Mali-G57 MC2
Màn hình: 11 inch 2.5K
Điện áp: 3V
Loại pin: Lithium 3V CR2032
Số lượng: 1Vỉ/5 viên
Điện áp: 3V
Loại pin: Lithium 3V CR2032
Số lượng: 1Vỉ/5 viên
OS: Android 14
CPU: MediaTek Helio G85
RAM: 4GB LPDDR4x Onboard
Ổ cứng: 64GB eMMC 5.1
VGA: Arm Mali-G52 MC2 GPU
Màn hình: 8.7 inch HD
OS: Android 13
CPU: MediaTek Helio G88
RAM: 4GB LPDDR4x Onboard
Ổ cứng: 128GB eMMC 5.1
VGA: Arm Mali-G52 MC2 GPU
Màn hình: 11 inch, Touch, ...
Tính năng: Tapo IQ+ Smart Cleaning, LiDAR+IMU
Pin: 2600 mAh
Dung tích hộc chứa nước: 300 ml
Dung tích hộp chứa bụi: 300 ml
Lực hút: 5300Pa (5 mức)
Thời gian hoạt động: 2 giờ 30