Mã Sản phẩm: tn52251
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Dung lượng | 250GB |
| Giao tiếp | USB 3.1 Gen 2 (USB 10Gbps) |
| Tốc độ | Đọc: Up to 520 MB/s; Ghi: Up to 460 MB/s |
| Phân loại | Ổ cứng di động SSD |
| Hệ điều hành hỗ trợ | Microsoft Windows 7 ; macOS 10.10 trở lên |
| Kích thước | 81.4 x 33.6 x 7.5 mm |
| Khối lượng | 33 g |
| Bảo hành | 36 tháng |
Ổ cứng SSD di động Transcend ESD260C có thiết kế mỏng nhẹ và chất lượng chống sốc tối ưu. Sản phẩm chỉ nặng 33g, dễ dàng mang đi và chống mòn. Bề mặt ổ cứng chắc chắn cùng màu bạc phù hợp với phong cách tối giản của bạn.

Ổ cứng di động SSD Transcend ESD260C được trang bị giao diện USB 3.1 Gen 2 với hỗ trợ UASP, cung cấp tốc độ truyền dữ liệu lên đến 520MB/s, tốc độ ghi là 460 MB/s. Bạn có thể tận hưởng tốc độ truyền nhanh giúp nâng cao hiệu suất làm việc.

Ổ cứng di động của Transcend cung cấp chức năng khóa ổ đĩa và bảo mật độc quyền, hoạt động trên cả hệ điều hành Windows và macOS. Với phần mềm Transcend Elite, bạn có thể bảo vệ ổ cứng và các tệp tin bên trong bằng mật khẩu, đáp ứng tiêu chuẩn cao về an ninh thông tin.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Giao tiếp: 4 x LAN RJ-45 1 GbE, 2 x USB 3.2 Gen 1
CPU: AMD Ryzen V1500B
Dung lượng: 1TB
Giao tiếp: USB 3.2 Gen 2
Tốc độ: Tốc độ truyền tải lên đến 800MB/s
Hãng sản xuất: SanDisk
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows
Giao tiếp: 4 x LAN RJ-45 1 GbE, 2 x USB 3.2 Gen 1
CPU: AMD Ryzen V1500B
Drive Bays: 8 Bay
Drive Type: HDD 3.5 inch Sata, HDD 2.5 inch Sata, SSD 2.5 inch Sata
Dung lượng: 5TB
Giao tiếp: USB 3.2
Tốc độ truyền tải: Tốc độ truyền tải tối đa 5Gb/s
Dung lượng: 5TB
Giao tiếp: USB 3.0
Tốc độ: Tốc độ truyền tải tối đa 5Gb/s
Dung lượng: 5TB
Giao tiếp: USB 3.0
Hẹ điều hành hỗ trợ: Windows
Tốc độ: Tốc độ truyền tải tối đa 5Gb/s
Dung lượng: 1TB
Giao tiếp: USB 3.0
Tốc độ: Tốc độ truyền tải tối đa 5Gb/s
Hãng sản xuất: Western Digital
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows
Giao tiếp: 1 x Cổng LAN RJ-45 1 GbE, 1 x Cổng LAN RJ-45 2.5 GbE, 1 x USB 3.2 Gen 1, 1 x USB Type-C
CPU: AMD Ryzen R1600
Dung lượng: 2TB
Giao tiếp: USB Type C
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows
Dung lượng: 8TB
Giao tiếp: USB-C
Tốc độ: Tốc độ đọc lên tới 1000MB/s
Hãng sản xuất: SanDisk
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows 10+, MacOS 14+