Mã Sản phẩm: tn51901
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Dung lượng | 512GB |
| Giao tiếp | PCIe 3.0 x4 with NVMe |
| Tốc độ | Đọc: 1700MB/s/ Ghi: 1400 MB/s |
| Phân loại | Ổ cứng gắn trong SSD |
| Hệ điều hành hỗ trợ | Windows 11 / 10 / 8.1 / 8 / 7 , Linux 2.6.33 trở lên |
| MTBF | 1,500,000 Hours |
| Kích thước | 80 x 22 x 3.8 mm |
| Khối lượng | 6g |
| Bảo hành | 36 tháng |
Ổ cứng gắn trong SSD M.2 PCIe Gen 3x4 TEAMGROUP MP33 sử dụng giao tiếp PCIe Gen3 x4 tốc độ cao và tuân theo tiêu chuẩn NVMe 1.3. Dù bạn là người dùng laptop hay PC đều có thể mua được dễ dàng, khiến sản phẩm trở thành lựa chọn tối ưu để nâng cấp.
Ổ cứng SSD MP33 M.2 PCIe cho tốc độ đọc/ghi tối đa lên đến 1.800/1.500MB/s, nhanh gấp 3 lần so với giao diện SATA. Sản phẩm có thể giảm độ trễ hoạt động trong khi chơi game và tải phần mềm, mang đến cho người dùng những trải nghiệm mượt mà và tốt nhất.

Ổ cứng gắn trong SSD TEAMGROUP MP33 sở hữu các mức dung lượng 128GB, 256GB, 512GB, 1TB với kích thước hiện tại 80x22x3.8 mm. Thiết kế của ổ cứng mỏng nhẹ và nhỏ gọn, hỗ trợ nền tảng mới của Intel lẫn AMD. Đây là lựa chọn phù hợp cho những game thủ có nhu cầu về tốc độ.
Sản phẩm hỗ trợ chức năng SMART và cơ chế quản lý thuật toán thông minh tích hợp với các chức năng như: GC, lệnh TRIM...Trong khi đó, công nghệ Wear-Leveling mạnh mẽ cùng chức năng ECC cải thiện độ chính xác và độ tin cậy của việc truyền dữ liệu, đồng thời kéo dài tuổi thọ của ổ cứng.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Dung lượng: 120GB
Giao tiếp: Sata
Tốc độ: Tốc độ đọc lên tới: 550MB/s - Tốc độ ghi lên tới: 520MB/s
Hãng sản xuất: Apacer
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows
Dung lượng: 96GB (2x48GB)
Tốc độ Bus: 6400Mhz
Phân Loại: DDR5
Dung lượng: 96GB (2x48GB)
Tốc độ Bus: 6400Mhz
Phân Loại: DDR5
Dung lượng: 48GB (2x24GB)
Tốc độ Bus: 7200Mhz
Phân Loại: DDR5
Dung lượng: 64GB (2x32GB)
Tốc độ Bus: 6000MT/s
Phân Loại: DDR5
Dung lượng: 64gb (2x32GB)
Tốc độ Bus: 5600MT/s
Phân Loại: DDR5
Dung lượng: 16TB
Giao tiếp: Sata
OS: Tương thích với: Synology DiskStation Manager (DSM)
Dung lượng: 32GB GDDR6
Tính năng chính: 95.7 TFLOPS (FP16), 47.8 TFLOPS (FP32)
Độ phân giải: 7680 x 4320
Chip đồ họa: Radeon AI PRO R9700
Số Nhân Xử Lý: 4096 Stream Processors
Hiệu năng AI: 1531 TOPS (INT4), 766 TOPS (INT8)
Tính năng chính: DLSS 4, Reflex 2, ACE, G-SYNC
Dung lượng: 8GB GDDR7
Độ phân giải: 7680 x 4320
Chip đồ họa: TX 5060 Ti
Số Nhân Xử Lý: 4608 nhân CUDA
Hiệu năng AI: 759 TOPs
Chipset: AMD B650
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 9000/8000/7000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: Micro ATX
Lưu trữ: 2 x M.2, 4 x SATA 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 128 GB
Chipset: INTEL B760
CPU hỗ trợ: Intel Core 14/13/12
Socket: LGA 1700
Loại Ram: DDR5
Kích thước: micro ATX
Lưu trữ: 2 x M.2, 4 x SATA 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 128GB