Sản phẩm sử dụng ok, giá thì rất hợp lý
Chào anh, Dạ cảm ơn anh đã ủng hộ Thành Nhân ạ, nếu có thắc mắc hoặc cần hỗ trợ anh có thể liên hệ tổng đài 1900.6078 anh nhé
Mã Sản phẩm: tn54153
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Tốc độ | 10/100/1000 Mbps |
| Cổng kết nối | 5 x 10/100/1000 Mbps LAN |
| Chuẩn kết nối | IEEE802.3, 802.3u, 802.3x, 802.3ab |
| Nguồn | 5V DC, 0.6 A, 2.5W |
| Băng thông chuyển mạch | 10 Gbps |
| MAC Address Table | 2k |
| Quản trị mạng | Magician APP (iOS, Android), trang web. |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C đến 40°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | - 40°C đến 70°C |
| Độ ẩm hoạt động | 10 đến 95%, không ngưng tụ |
| Độ ẩm lưu trữ | 5% đến 95%, không ngưng tụ |
| Kích thước | 27 mm × 120 mm × 90 mm |
| Khối lượng | 0.25 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
Switch H3C BS205 là thiết bị mạng có tốc độ chuyển mạch 10Gbps, có khả năng chuyển mạch gói lên đến 7.4Mpps và hỗ trợ địa chỉ MAC 2K. Đây thực sự là một thết bị lý tưởng giúp bạn kết nối mạng ổn định với nhiều thiết bị khác nhau.
Switch H3C Magic BS205 là sự lựa chọn lý tưởng cho việc mở rộng mạng LAN của bạn một cách đơn giản và hiệu quả. Với 5 cổng kết nối 10/100/1000 Mbps LAN, bạn có thể dễ dàng mở rộng và tối ưu hóa kết nối mạng cho các thiết bị trong hệ thống của bạn.

Với chuẩn kết nối IEEE802.3, 802.3u, 802.3x, và 802.3ab, Switch H3C Magic BS205 đảm bảo hiệu suất mạng ổn định và đáng tin cậy, giúp truyền dẫn dữ liệu một cách mượt mà và hiệu quả.
Thêm vào đó, switch được tích hợp khả năng quản lý thông qua ứng dụng Magician trên cả iOS và Android. Bạn có thể dễ dàng kiểm soát và theo dõi mạng LAN của mình từ bất kỳ đâu. Điều này giúp bạn giám sát và điều chỉnh hệ thống mạng một cách thuận tiện và linh hoạt.
Với kích thước nhỏ gọn chỉ 27 mm × 120 mm × 90 mm và trọng lượng chỉ 0.25 kg, Switch H3C Magic BS205 dễ dàng lắp đặt và di chuyển theo nhu cầu của bạn, mà không làm mất đi tính tiện lợi và linh hoạt.
Sản phẩm cam kết bảo hành lên đến 36 tháng, bạn có thể yên tâm về chất lượng và độ bền của Switch H3C Magic BS205 trong suốt thời gian sử dụng.

Switch H3C Magic BS205 là sự lựa chọn hoàn hảo để mở rộng và tối ưu hóa mạng LAN của bạn, mang lại hiệu suất ổn định và quản lý thuận tiện trong mọi tình huống. Hãy ghé ngay Thành Nhân - TNC để chọn mua sản phẩm switch phù hợp với nhu cầu sử dụng nhé!
Sản phẩm sử dụng ok, giá thì rất hợp lý
Chào anh, Dạ cảm ơn anh đã ủng hộ Thành Nhân ạ, nếu có thắc mắc hoặc cần hỗ trợ anh có thể liên hệ tổng đài 1900.6078 anh nhé
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Tính năng chính: Cắm và Chạy
Tốc độ: 1 Gbps
Cổng kết nối: 4 x 1 Gbps RJ-45, 1 x Power
Chuẩn kết nối: Auto-Negotiation, Auto MDI/MDIX, Half and Full Duplex
Tính năng chính: Multi-Link Operation (MLO), 4K-QAM,
Tốc độ: 5760 Mbps (5 GHz) + 11520 Mbps (6 GHz) + 1376 Mbps (2.4 GHz)
Cổng kết nối: 1 × 10 Gbps WAN/LAN, 1 × 10 Gbps SFP+ Combo WAN/LAN, 4 × 2.5 Gbps LAN
Anten: 8 × Anten vị trí tối ưu
Chuẩn Wifi: Wifi 7
Quy mô: ~300m² - 320m²
Tính năng chính: VLANs, DDos, Global Storm Control
Tốc độ: 10/100/1000 Mbps
Cổng kết nối: 8 x 10/100/1000 Mbps LAN
Chuẩn kết nối: 802.3az, EEE
Tính năng chính: Ngăn chặn vòng lặp tự động
Tốc độ: 10/100/1000 Mbps
Cổng kết nối: 5 x 10/100/1000 Mbps RJ-45
Chuẩn kết nối: 802.3x Flow Control, 802.1ab LLDP, 802.1p/DSCP QoS
Chất liệu: Thép cán nguội
Kích thước: W550 x H500 x D600mm
Phân loại: Treo tường
Tính năng chính: Extend Mode, Isolation Mode, PoE Auto Recovery
Tốc độ: 10/100 Mbps (PoE+ RJ-45), 1 Gbps (RJ-45), 1 x 1 Gbps (SFP)
Cổng kết nối: 8 × 10/100 Mbps PoE+ RJ-45, 2 x 1 Gbps RJ-45, 1 x 1 Gbps SFP
Chuẩn kết nối: 802.3 af/at
Tính năng chính: Optimization in one-click mode
Tốc độ: 866 Mbps (5 GHz) + 400 Mbps (2.4 GHz)
Cổng kết nối: 5 x 10/100/1000 Mbps PoE/PoE+ RJ-45
Anten: 2.00 dBi (2.4 GHz), 2.00 dBi (5 GHz)
Chuẩn Wifi: Wifi 5
Bảo mật: WPA-PSK, WPA2-PSK, WPA/WPA2-PSK
Tính năng chính: 802.3af (PoE), Energy Efficient Ethernet IEEE 802.3az
Tốc độ: 10/100/1000 Mbps (RJ-45), 1 Gbps (SFP)
Cổng kết nối: 24 x 10/100/1000 Mbps PoE RJ-45, 2 x 1 Gbps SFP
Chuẩn kết nối: 802.3/u/ab/z/x/p/af
Tính năng chính: IIP Camera Recognition
Tốc độ: 10/100/1000 Mbps (RJ-45), 1 Gbps (SFP)
Cổng kết nối: 24 x 10/100/1000/2500 Mbps RJ-45, 4 x 1 Gbps SFP
Chuẩn kết nối: STP (IEEE 802.1d), RSTP (IEEE 802.1w), MSTP (IEEE 802.1s)
Tính năng chính: IP Camera Recognition
Tốc độ: 10/100/1000 Mbps (RJ-45), 1 Gbps (SFP)
Cổng kết nối: 8 x 10/100/1000 Mbps PoE RJ-45, 2 x 1 Gbps SFP
Chuẩn kết nối: STP (IEEE 802.1d), RSTP (IEEE 802.1w), MSTP (IEEE 802.1s)