Mã Sản phẩm: tn54318
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Tốc độ | 10/100/1000 Mbps |
| Chất liệu | Vỏ kim loại |
| Cổng kết nối | 8 × 10/100/1000 Mbps PoE+ LAN RJ-45 + 2 × 10/100/1000 Mbps Up-Link LAN RJ-45 |
| Nguồn | 54V DC, 1.17 A, 57W (Max) |
| Băng thông chuyển mạch | 20 Gbps |
| Chế độ hoạt động | Tiêu chuẩn (Standard), Cách ly cổng (Isolation) |
| MAC Address Table | 4K |
| Tính năng chính | Quản lý từ xa qua Cloud khi kết hợp với các dòng Router Magic BR |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C~40°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40°C~70°C |
| Độ ẩm hoạt động | 10%~90%, không ngưng tụ |
| Độ ẩm lưu trữ | 5%~90%, không ngưng tụ |
| Kích thước | 27 mm × 205 mm × 85 mm |
| Khối lượng | 0.93 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
Switch PoE+ H3C BS210T-P là một thiết bị mạng được thiết kế hiện đại và tính linh hoạt trong quản lý mạng. Với thiết kế đẹp mắt và tính năng ấn tượng, nó chắc chắn sẽ là sự lựa chọn hoàn hảo cho mọi nhu cầu mạng của bạn.
Một trong những tính năng nổi bật của Switch PoE+ H3C BS210T-P là khả năng quản lý từ xa thông qua Cloud khi kết hợp với các dòng Router Magic BR. Điều này mang lại sự linh hoạt tuyệt vời cho việc giám sát và điều khiển mạng của bạn từ bất kỳ đâu, bất kỳ khi nào, giúp bạn tiết kiệm thời gian và công sức.

Với tốc độ truyền dữ liệu 10/100/1000 Mbps, Switch PoE+ H3C BS210T-P đảm bảo sự nhanh chóng và ổn định trong việc truyền tải dữ liệu, đồng thời đáp ứng mọi yêu cầu về kết nối mạng một cách nhanh chóng và hiệu quả.
Bên cạnh đó, nguồn điện của switch mạnh mẽ 54V DC, 1.17 A, và công suất tối đa lên đến 57W, Switch PoE+ H3C BS210T-P cung cấp nguồn điện ổn định và tin cậy cho mọi thiết bị kết nối. Đặc biệt, tính năng PoE+ giúp bạn tránh được việc sử dụng nhiều dây nguồn, tối ưu hóa không gian và cắm cắm điện.
Với vỏ kim loại chắc chắn, Switch PoE+ H3C BS210T-P không chỉ bảo vệ các linh kiện bên trong mà còn đảm bảo sự ổn định và độ bền trong mọi điều kiện hoạt động. Kích thước nhỏ gọn và trọng lượng nhẹ giúp bạn dễ dàng lắp đặt và di chuyển mà không gặp phải bất kỳ rắc rối nào.
Sản phẩm còn tương thích với nhiều môi trường khác nhau từ nhiệt đới và độ ẩm cao cùng với bảo vệ chống ngược dòng điện giúp bảo vệ thiết bị khỏi những rủi ro tiềm ẩn.

Switch PoE+ H3C BS210T-P hỗ trợ nhiều phương pháp quản lý như Magician APP (iOS, Android) và Web management, giúp bạn dễ dàng thực hiện cấu hình và giám sát mạng của mình mọi lúc, mọi nơi.
Với thời gian bảo hành lên đến 36 tháng, bạn có thể yên tâm sử dụng Switch PoE+ H3C BS210T-P trong thời gian dài mà không lo lắng về vấn đề kỹ thuật. Băng thông chuyển mạch lên đến 20 Gbps và các tính năng vượt trội, Switch PoE+ H3C BS210T-P là sự lựa chọn hàng đầu cho mọi nhu cầu mạng của bạn, từ gia đình đến doanh nghiệp.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Tính năng chính: Cắm và Chạy
Tốc độ: 1 Gbps
Cổng kết nối: 4 x 1 Gbps RJ-45, 1 x Power
Chuẩn kết nối: Auto-Negotiation, Auto MDI/MDIX, Half and Full Duplex
Tính năng chính: Multi-Link Operation (MLO), 4K-QAM,
Tốc độ: 5760 Mbps (5 GHz) + 11520 Mbps (6 GHz) + 1376 Mbps (2.4 GHz)
Cổng kết nối: 1 × 10 Gbps WAN/LAN, 1 × 10 Gbps SFP+ Combo WAN/LAN, 4 × 2.5 Gbps LAN
Anten: 8 × Anten vị trí tối ưu
Chuẩn Wifi: Wifi 7
Quy mô: ~300m² - 320m²
Tính năng chính: VLANs, DDos, Global Storm Control
Tốc độ: 10/100/1000 Mbps
Cổng kết nối: 8 x 10/100/1000 Mbps LAN
Chuẩn kết nối: 802.3az, EEE
Tính năng chính: Ngăn chặn vòng lặp tự động
Tốc độ: 10/100/1000 Mbps
Cổng kết nối: 5 x 10/100/1000 Mbps RJ-45
Chuẩn kết nối: 802.3x Flow Control, 802.1ab LLDP, 802.1p/DSCP QoS
Chất liệu: Thép cán nguội
Kích thước: W550 x H500 x D600mm
Phân loại: Treo tường
Tính năng chính: Extend Mode, Isolation Mode, PoE Auto Recovery
Tốc độ: 10/100 Mbps (PoE+ RJ-45), 1 Gbps (RJ-45), 1 x 1 Gbps (SFP)
Cổng kết nối: 8 × 10/100 Mbps PoE+ RJ-45, 2 x 1 Gbps RJ-45, 1 x 1 Gbps SFP
Chuẩn kết nối: 802.3 af/at
Tính năng chính: Optimization in one-click mode
Tốc độ: 866 Mbps (5 GHz) + 400 Mbps (2.4 GHz)
Cổng kết nối: 5 x 10/100/1000 Mbps PoE/PoE+ RJ-45
Anten: 2.00 dBi (2.4 GHz), 2.00 dBi (5 GHz)
Chuẩn Wifi: Wifi 5
Bảo mật: WPA-PSK, WPA2-PSK, WPA/WPA2-PSK
Tính năng chính: 802.3af (PoE), Energy Efficient Ethernet IEEE 802.3az
Tốc độ: 10/100/1000 Mbps (RJ-45), 1 Gbps (SFP)
Cổng kết nối: 24 x 10/100/1000 Mbps PoE RJ-45, 2 x 1 Gbps SFP
Chuẩn kết nối: 802.3/u/ab/z/x/p/af
Tính năng chính: IIP Camera Recognition
Tốc độ: 10/100/1000 Mbps (RJ-45), 1 Gbps (SFP)
Cổng kết nối: 24 x 10/100/1000/2500 Mbps RJ-45, 4 x 1 Gbps SFP
Chuẩn kết nối: STP (IEEE 802.1d), RSTP (IEEE 802.1w), MSTP (IEEE 802.1s)
Tính năng chính: IP Camera Recognition
Tốc độ: 10/100/1000 Mbps (RJ-45), 1 Gbps (SFP)
Cổng kết nối: 8 x 10/100/1000 Mbps PoE RJ-45, 2 x 1 Gbps SFP
Chuẩn kết nối: STP (IEEE 802.1d), RSTP (IEEE 802.1w), MSTP (IEEE 802.1s)