Mã Sản phẩm: tn64636
Tính năng chính: Up to 300 m Long Range
Tốc độ: 10/100 Mbps
Cổng kết nối: 4 × 10/100 Mbps PoE,1 × 10/100 Mbps RJ45
Chuẩn kết nối: IEEE 802.3af, 802.3at
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Tốc độ chuyển tiếp | 0.89 Mpps |
| Tốc độ | 10/100 Mbps |
| Cổng kết nối | 4 × 10/100 Mbps PoE RJ-45,1 × 10/100 Mbps RJ-45 |
| Chuẩn kết nối | IEEE 802.3af, 802.3at |
| Nguồn | 54VDC, 0.92A |
| Băng thông chuyển mạch | 1.2 Gbps |
| MAC Address Table | 2K |
| Hỗ trợ VLAN | 802.1Q, VLAN ID from 1-4094. Trunk, Access port mode, Max. 32 VLAN. |
| Tính năng chính | Up to 300 m Long Range PoE Transmission, 6 KV Surge Protection |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 °C đến 40 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40 °C đến 85 °C |
| Độ ẩm hoạt động | 5% đến 95%, không ngưng tụ |
| Độ ẩm lưu trữ | 5% đến 95%, không ngưng tụ |
| Kích thước | 121.1 mm × 27.6 mm × 83.1 mm |
| Khối lượng | 0.26 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |