Mã Sản phẩm: tn64641
Tính năng chính: Truyền tải 300 m, 6 KV surge protection
Tốc độ: 10/100 Mbps (PoE), 10/100/1000 Mbps (non-PoE)
Cổng kết nối: 8 × 10/100 Mbps PoE RJ-45, 2 × 1 Gbps RJ-45
Chuẩn kết nối: PoE (IEEE 802.3at/af), Ethernet (IEEE 802.3/u/x/z/ab)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Tốc độ chuyển tiếp | 4.17 Mpps |
| Tốc độ | 10/100 Mbps (PoE), 10/100/1000 Mbps (non-PoE) |
| Cổng kết nối | 8 × 10/100 Mbps PoE RJ-45, 2 × 1 Gbps RJ-45 |
| Chuẩn kết nối | PoE (IEEE 802.3at/af), Ethernet (IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3x, IEEE 802.3z and IEEE 802.3ab) |
| Nguồn | 48 VDC, 1.35 A |
| Công suất | 5 W ~ 65 W |
| Băng thông chuyển mạch | 5.6 Gbps |
| MAC Address Table | 8K |
| Tính năng chính | 6 KV surge protection, Up to 300 m long-range transmission |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 °C đến 40 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40 °C đến 85 °C |
| Độ ẩm hoạt động | 5% đến 95%, không ngưng tụ |
| Độ ẩm lưu trữ | 5% đến 95%, không ngưng tụ |
| Kích thước | 217.6 mm × 103.35 mm × 27.8 mm |
| Khối lượng | 0.555 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |