Mã Sản phẩm: tn59033
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Tốc độ | 10/100 Mbps |
| Cổng kết nối | 10 x 10/100 Mbps RJ-45 LAN (8 x PoE) |
| Nguồn | 100-240V~, 50/60Hz, 3.0 A |
| Băng thông chuyển mạch | 2 Gbps |
| Tính năng chính | Ruijie Cloud |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C đến 45°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40°C đến 70ºC |
| Độ ẩm hoạt động | 10% đến 90%, không ngưng tụ |
| Độ ẩm lưu trữ | 5% đến 95%, không ngưng tụ |
| Kích thước | 166 mm x 132.6 mm x 43 mm |
| Bảo hành | 36 tháng |
Switch PoE Ruijie RG-ES110F-P là giải pháp hiện đại, mạnh mẽ, lý tưởng cho hệ thống mạng doanh nghiệp, cửa hàng bán lẻ và camera giám sát. Thiết bị mạng này đảm bảo hiệu suất tối ưu ngay cả khi hệ thống tải cao. Nếu bạn đang tìm kiếm một switch PoE đáng tin cậy, dễ quản lý và hiệu quả, đây chính là lựa chọn hoàn hảo dành cho bạn!
Sở hữu kích thước 166mm x 132.6mm x 43mm, Ruijie RG-ES110F-P có thiết kế gọn nhẹ, chắc chắn, dễ dàng lắp đặt trên bàn làm việc hoặc gắn tường. Thiết bị có thể hoạt động trong môi trường nhiệt độ từ 0°C đến 45°C, với khả năng lưu trữ lên đến -40°C đến 70°C, đảm bảo độ bền cao và hoạt động ổn định lâu dài.

Switch Ruijie RG-ES110F-P là thiết bị mạng lý tưởng cho các hệ thống camera IP, văn phòng, cửa hàng bán lẻ và doanh nghiệp nhỏ nhờ khả năng cung cấp băng thông chuyển mạch lên đến 2 Gbps, đảm bảo kết nối ổn định và mượt mà trong mọi tác vụ.
Với 10 cổng RJ-45 tốc độ 10/100 Mbps, trong đó có 8 cổng PoE, thiết bị này giúp cấp nguồn trực tiếp cho các thiết bị như camera IP, Access Point, điện thoại VoIP, giúp giảm thiểu chi phí triển khai dây nguồn, tối ưu hóa không gian lắp đặt và tăng tính thẩm mỹ cho hệ thống.

Switch được tích hợp tính năng Ruijie Cloud, cho phép người dùng giám sát và quản lý từ xa một cách dễ dàng thông qua giao diện trực quan. Điều này đặc biệt hữu ích cho các doanh nghiệp cần quản lý nhiều thiết bị mạng mà không tốn quá nhiều công sức.
Switch Ruijie RG-ES110F-P là lựa chọn tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một thiết bị PoE đáng tin cậy, hiệu suất ổn định, quản lý linh hoạt và chi phí hợp lý. Với thời gian bảo hành lên đến 36 tháng, đây chính là một khoản đầu tư an toàn và hiệu quả cho mọi hệ thống mạng.
Mời bạn ghé ngay Thành Nhân TNC để chọn mua thiết bị mạng ưng ý, phù hợp với nhu cầu. Hoặc liên hệ qua Hotline: 1900 6078 để được tư vấn thêm về sản phẩm nhé!
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Tính năng chính: Cắm và Chạy
Tốc độ: 1 Gbps
Cổng kết nối: 4 x 1 Gbps RJ-45, 1 x Power
Chuẩn kết nối: Auto-Negotiation, Auto MDI/MDIX, Half and Full Duplex
Tính năng chính: Multi-Link Operation (MLO), 4K-QAM,
Tốc độ: 5760 Mbps (5 GHz) + 11520 Mbps (6 GHz) + 1376 Mbps (2.4 GHz)
Cổng kết nối: 1 × 10 Gbps WAN/LAN, 1 × 10 Gbps SFP+ Combo WAN/LAN, 4 × 2.5 Gbps LAN
Anten: 8 × Anten vị trí tối ưu
Chuẩn Wifi: Wifi 7
Quy mô: ~300m² - 320m²
Tính năng chính: VLANs, DDos, Global Storm Control
Tốc độ: 10/100/1000 Mbps
Cổng kết nối: 8 x 10/100/1000 Mbps LAN
Chuẩn kết nối: 802.3az, EEE
Tính năng chính: Ngăn chặn vòng lặp tự động
Tốc độ: 10/100/1000 Mbps
Cổng kết nối: 5 x 10/100/1000 Mbps RJ-45
Chuẩn kết nối: 802.3x Flow Control, 802.1ab LLDP, 802.1p/DSCP QoS
Chất liệu: Thép cán nguội
Kích thước: W550 x H500 x D600mm
Phân loại: Treo tường
Tính năng chính: Extend Mode, Isolation Mode, PoE Auto Recovery
Tốc độ: 10/100 Mbps (PoE+ RJ-45), 1 Gbps (RJ-45), 1 x 1 Gbps (SFP)
Cổng kết nối: 8 × 10/100 Mbps PoE+ RJ-45, 2 x 1 Gbps RJ-45, 1 x 1 Gbps SFP
Chuẩn kết nối: 802.3 af/at
Tính năng chính: Optimization in one-click mode
Tốc độ: 866 Mbps (5 GHz) + 400 Mbps (2.4 GHz)
Cổng kết nối: 5 x 10/100/1000 Mbps PoE/PoE+ RJ-45
Anten: 2.00 dBi (2.4 GHz), 2.00 dBi (5 GHz)
Chuẩn Wifi: Wifi 5
Bảo mật: WPA-PSK, WPA2-PSK, WPA/WPA2-PSK
Tính năng chính: 802.3af (PoE), Energy Efficient Ethernet IEEE 802.3az
Tốc độ: 10/100/1000 Mbps (RJ-45), 1 Gbps (SFP)
Cổng kết nối: 24 x 10/100/1000 Mbps PoE RJ-45, 2 x 1 Gbps SFP
Chuẩn kết nối: 802.3/u/ab/z/x/p/af
Tính năng chính: IIP Camera Recognition
Tốc độ: 10/100/1000 Mbps (RJ-45), 1 Gbps (SFP)
Cổng kết nối: 24 x 10/100/1000/2500 Mbps RJ-45, 4 x 1 Gbps SFP
Chuẩn kết nối: STP (IEEE 802.1d), RSTP (IEEE 802.1w), MSTP (IEEE 802.1s)
Tính năng chính: IP Camera Recognition
Tốc độ: 10/100/1000 Mbps (RJ-45), 1 Gbps (SFP)
Cổng kết nối: 8 x 10/100/1000 Mbps PoE RJ-45, 2 x 1 Gbps SFP
Chuẩn kết nối: STP (IEEE 802.1d), RSTP (IEEE 802.1w), MSTP (IEEE 802.1s)