Mã Sản phẩm: tn54845
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Tốc độ | 10/100 Mbps |
| Cổng kết nối | 4 x 10/100 Mbps PoE+ LAN, 2 x 10/100 Mbps LAN |
| Nguồn | 100 V AC to 240 V AC, 2 A |
| Công suất | Công suất tổng: < 6 W - 54 W |
| Băng thông chuyển mạch | 1.2 Gbps |
| MAC Address Table | 2K |
| Tính năng chính | Ruijie Cloud, Chống sét 4 kV |
| Quản trị mạng | Không quản trị (Unmanaged) |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C đến 45°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40°C đến 70°C |
| Độ ẩm hoạt động | 10% to 90%, không ngưng tụ |
| Độ ẩm lưu trữ | 5% to 95%, không ngưng tụ |
| Kích thước | 166 mm x 132.6 mm x 43 mm |
| Khối lượng | 0.96 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
Switch PoE Ruijie RG-ES106F-P là thiết bị mạng chuyển mạch PoE sở hữu 6 cổng 10/100 Mbps không quản lý hiện đại. Switch được làm bằng chất liệu cao cấp, quản lý PoE phù hợp với đa dạng nhu cầu. Sản phẩm phù hợp với cả văn phòng, quán cafe, hệ thống bán lẻ, camera giám sát ngoài trời. Với thiết kế nhỏ gọn, hiệu suất mạnh mẽ, thiết bị này đáp ứng tốt nhu cầu kết nối mạng ổn định và an toàn.
Switch PoE Ruijie RG-ES106F-P sở hữu 4 cổng 10/100 Mbps PoE+ LAN và 2 cổng 10/100 Mbps LAN, cho phép kết nối đồng thời nhiều thiết bị, như camera IP, điện thoại VoIP và các thiết bị mạng khác.
Công suất nguồn điện PoE lên tới 54W, cung cấp điện và dữ liệu qua cùng một cáp mạng, đơn giản hóa việc lắp đặt và giảm thiểu chi phí đi dây. Thêm vào đó, băng thông chuyển mạch 1.2Gbps, đảm bảo khả năng xử lý lưu lượng mạng lớn mà không bị tắc nghẽn.

Người dùng có thể dễ dàng quản lý Switch thông qua ứng dụng đám mây Ruijie siêu tiện lợi. Người dùng chỉ cần quét mã là có thể thực hiện thao tác quản lý các thông sô siêu nhanh chóng, tiện lợi.
Switch sở hữu công tắc không quản lý, người dùng chỉ cần cắm vào nguồn điện và sử dụng, không cần cấu hình phức tạp, phù hợp cho những người dùng không chuyên về kỹ thuật.

Điểm nổi bật của switch này có thể tự hồi phục PoE. Khi người dùng bật chế độ tự động phụ hồi PoE, switch sẽ liên tục phát hiện truyền dữ liệu với các thiết bị hỗ trợ PoE (PD). Khi switch của bạn phát hiện ra PD ngưng gửi các gói dữ liệu đến Switch trong một thời gian dài thì switch sẽ tự động khởi động lại nó.
Thêm vào đó, switch PoE Ruijie RG-ES106F-P còn tích hợp chế độ mở rộng linh hoạt (Extend Mode) tăng phạm vi phủ sóng lên tới 250 mét. Dòng switch này còn có tính năng Port Isolation giúp người dùng có thể giới hạn thiết bị đầu cuối.

Switch PoE Ruijie RG-ES106F-P được tích hợp công nghệ PoE giúp cung cấp nguồn điện và dữ liệu qua cáp mạng một cách nhanh chóng. Điều này giúp đơn giản hóa việc lắp đặt và giảm thiểu chi phí đi dây.
Bên cạnh đó, switch còn hỗ trợ dải điện áp rộng từ 100 V AC đến 240 V AC, 2 A, phù hợp với nhiều môi trường sử dụng. Cùng với đó là tính năng chống sét 4kV, bảo vệ thiết bị khỏi những sự cố điện đột ngột, nâng cao độ tin cậy và tuổi thọ của switch.

Switch PoE Ruijie RG-ES106F-P (6 port/ 10/100 Mbps/ Unmanaged) được thiết kế hiện đại, tinh tế, khoác lên mình màu đen huyền bí. Với kích thước nhỏ gọn chỉ 166 mm x 132.6 mm x 43 mm giúp người dùng dễ dàng lắp đặt trong mọi không gian khác nhau vô cùng tiện lợi. Ngoài ra, switch được làm bằng chất liệu chắc chắn, cao cấp đảm bảo được độ bền và nâng cao tuổi thọ cho người dùng.

Switch PoE Ruijie RG-ES106F-P là giải pháp lý tưởng cho các doanh nghiệp nhỏ cần một thiết bị mạng mạnh mẽ, ổn định và dễ dàng triển khai. Với các tính năng PoE+, chống sét, và khả năng quản lý từ xa qua Ruijie Cloud, sản phẩm này không chỉ mang lại hiệu suất vượt trội mà còn đảm bảo sự tin cậy và an toàn cho hệ thống mạng của bạn.
Mời bạn ghé ngay Thành Nhân TNC để chọn mua thiết bị mạng ưng ý phù hợp với nhu cầu hoặc liên hệ ngay qua Hotline: 1900 6078 để được chúng tôi tư vấn thêm!
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Tính năng chính: Cắm và Chạy
Tốc độ: 1 Gbps
Cổng kết nối: 4 x 1 Gbps RJ-45, 1 x Power
Chuẩn kết nối: Auto-Negotiation, Auto MDI/MDIX, Half and Full Duplex
Tính năng chính: Multi-Link Operation (MLO), 4K-QAM,
Tốc độ: 5760 Mbps (5 GHz) + 11520 Mbps (6 GHz) + 1376 Mbps (2.4 GHz)
Cổng kết nối: 1 × 10 Gbps WAN/LAN, 1 × 10 Gbps SFP+ Combo WAN/LAN, 4 × 2.5 Gbps LAN
Anten: 8 × Anten vị trí tối ưu
Chuẩn Wifi: Wifi 7
Quy mô: ~300m² - 320m²
Tính năng chính: VLANs, DDos, Global Storm Control
Tốc độ: 10/100/1000 Mbps
Cổng kết nối: 8 x 10/100/1000 Mbps LAN
Chuẩn kết nối: 802.3az, EEE
Tính năng chính: Ngăn chặn vòng lặp tự động
Tốc độ: 10/100/1000 Mbps
Cổng kết nối: 5 x 10/100/1000 Mbps RJ-45
Chuẩn kết nối: 802.3x Flow Control, 802.1ab LLDP, 802.1p/DSCP QoS
Chất liệu: Thép cán nguội
Kích thước: W550 x H500 x D600mm
Phân loại: Treo tường
Tính năng chính: Extend Mode, Isolation Mode, PoE Auto Recovery
Tốc độ: 10/100 Mbps (PoE+ RJ-45), 1 Gbps (RJ-45), 1 x 1 Gbps (SFP)
Cổng kết nối: 8 × 10/100 Mbps PoE+ RJ-45, 2 x 1 Gbps RJ-45, 1 x 1 Gbps SFP
Chuẩn kết nối: 802.3 af/at
Tính năng chính: Optimization in one-click mode
Tốc độ: 866 Mbps (5 GHz) + 400 Mbps (2.4 GHz)
Cổng kết nối: 5 x 10/100/1000 Mbps PoE/PoE+ RJ-45
Anten: 2.00 dBi (2.4 GHz), 2.00 dBi (5 GHz)
Chuẩn Wifi: Wifi 5
Bảo mật: WPA-PSK, WPA2-PSK, WPA/WPA2-PSK
Tính năng chính: 802.3af (PoE), Energy Efficient Ethernet IEEE 802.3az
Tốc độ: 10/100/1000 Mbps (RJ-45), 1 Gbps (SFP)
Cổng kết nối: 24 x 10/100/1000 Mbps PoE RJ-45, 2 x 1 Gbps SFP
Chuẩn kết nối: 802.3/u/ab/z/x/p/af
Tính năng chính: IIP Camera Recognition
Tốc độ: 10/100/1000 Mbps (RJ-45), 1 Gbps (SFP)
Cổng kết nối: 24 x 10/100/1000/2500 Mbps RJ-45, 4 x 1 Gbps SFP
Chuẩn kết nối: STP (IEEE 802.1d), RSTP (IEEE 802.1w), MSTP (IEEE 802.1s)
Tính năng chính: IP Camera Recognition
Tốc độ: 10/100/1000 Mbps (RJ-45), 1 Gbps (SFP)
Cổng kết nối: 8 x 10/100/1000 Mbps PoE RJ-45, 2 x 1 Gbps SFP
Chuẩn kết nối: STP (IEEE 802.1d), RSTP (IEEE 802.1w), MSTP (IEEE 802.1s)