Mã Sản phẩm: tn64659
Tính năng chính: PoE Auto Recovery
Tốc độ: 10/100/1000 Mbps (RJ-45), 1 Gbps (SFP)
Cổng kết nối: 16 × 10/100/1000 Mbps PoE+ RJ-45, 2 × 10/100/1000 Mbps RJ-45
Chuẩn kết nối: IEEE 802.3/u/ab/x/af/at/q/p
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Tốc độ chuyển tiếp | 26.78 Mbps |
| Tốc độ | 10/100/1000 Mbps (RJ-45), 1 Gbps (SFP) |
| Cổng kết nối | 16 × 10/100/1000 Mbps PoE+ RJ45, 2 × 10/100/1000 Mbps RJ45 (Auto Negotiation/Auto MDI/MDIX), 2 × Combo Gigabit SFP |
| Chuẩn kết nối | IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3x, IEEE 802.3af, IEEE 802.3at, IEEE 802.1q, IEEE 802.1p |
| Nguồn | 100–240V AC, 50/60 Hz |
| Công suất | 21.4 W to 296.3 W |
| Băng thông chuyển mạch | 36 Gbps |
| MAC Address Table | 8K |
| Hỗ trợ VLAN | Up to 32 VLANs simultaneously (out of 4K VLAN IDs), MTU/Port/Tag VLAN |
| Tính năng chính | PoE Auto Recovery, QoS, IGMP Snooping |
| Quản trị mạng | Web-based GUI, Easy Smart Configuration Utility |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C – 50 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40°C – 70 °C |
| Độ ẩm hoạt động | 10% – 90%, không ngưng tụ |
| Độ ẩm lưu trữ | 5% – 90%, không ngưng tụ |
| Kích thước | 440 mm × 180 mm × 44 mm |
| Bảo hành | 36 tháng |