Mã Sản phẩm: tn54814
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Tốc độ | 10/100/1000 Mbps |
| Cổng kết nối | 5 x 10/100/1000 Mbps LAN RJ-45 |
| Nguồn | 5 V DC, 1 A, 2.1 W |
| Băng thông chuyển mạch | 10 Gbps |
| MAC Address Table | 2K |
| Tính năng chính | Chống sét 4 kV |
| Quản trị mạng | Ruijie Cloud |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C to 40°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40°C to 70°C |
| Độ ẩm hoạt động | 10% đến 90%, không ngưng tụ |
| Độ ẩm lưu trữ | 5% đến 90%, không ngưng tụ |
| Kích thước | 85 mm x 52 mm x 23.5 mm |
| Khối lượng | 0.22 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
Thiết bị mạng Switch Ruijie RG-ES05G-L cung cấp giải pháp kết nối mạng toàn diện, mạnh mẽ cho hệ thống mạng cho gia đình và văn phòng vừa và nhỏ. Switch Ruijie được thiết kế nhỏ gọn, tinh tế, đáp ứng đầy đủ nhu cầu kết nối cho người dùng một cách hiệu quả và an toàn. Thiết bị chuyển mạch của nhà Ruijie nổi bật với chế độ bảo hành tốt lên tới 3 năm đảm bảo độ bền bỉ cho người dùng.
Switch Ruijie RG-ES05G-L được thiết kế 5 cổng hiện đại, khoác lên mình màu trắng tinh tế dễ dàng lắp đặt trong mọi không gian nhưng vẫn tôn lên vẻ đẹp của không gian sống và làm việc. Với kích thước nhỏ gọn chỉ 85 mm x 52 mm x 23.5 mm, trọng lượng siêu nhẹ chỉ 0.22kg lắp đặt tiện lợi mà không lo chiếm quá nhiều về diện tích.
Thiết bị mạng có thể hoạt động ổn định trong dải nhiệt độ từ 0°C đến 40°C và độ ẩm từ 10% đến 90% không ngưng tụ giúp thiết bị phù hợp với nhiều môi trường khác nhau. Sản phẩm được làm bằng chất liệu cao cấp, tuân thủ đầy đủ các tiêu chuẩn nghiêm ngặt trong thiết kế PCB, bảo vệ linh kiện tốt nhất.

Switch Ruijie RG-ES05G-L được bị 5 cổng LAN RJ-45, cung cấp tốc độ truyền tải nhanh chóng 10/100/1000 Mbps. Người dùng có thể thoải mái tận hưởng tốc độ truyền mạng nhanh chóng và ổn định. Với băng thông chuyển mạch lên đến 10 Gbps, đảm bảo khi người dùng sử dụng không xảy ra hiện tượng tắc nghẽn mạng, giúp công việc giải trí của bạn luôn thông suốt.

Ruijie RG-ES05G-L có nguồn điện 5V DC, 1 A và công suất tiêu thụ chỉ 2.1 W. Đây là một thiết bị tiêu thụ điện năng thấp, giúp giảm chi phí vận hành mà vẫn đảm bảo hiệu suất hoạt động cao.
Ngoài ra, Switch Ruijie được trang bị tính năng chống sét 4 kV giúp bảo vệ thiết bị khỏi những tác động xấu từ môi trường, đảm bảo hoạt động liên tục và ổn định. Ruijie RG-ES05G-L không chỉ bảo vệ thiết bị của bạn mà còn giúp bạn yên tâm hơn về sự an toàn của hệ thống mạng.
RG-ES05G-L được hỗ trợ bởi nền tảng quản trị mạng Ruijie Cloud, bạn có thể dễ dàng quản lý và giám sát mạng lưới của mình mọi lúc mọi nơi. Giao diện thân thiện và dễ sử dụng giúp bạn tiết kiệm thời gian và nâng cao hiệu quả công việc.

Switch Ruijie RG-ES05G-L là sự kết hợp hoàn hảo giữa hiệu suất cao, độ an toàn tuyệt đối và tính tiện dụng. Với các tính năng vượt trội và thiết kế tinh tế, đây chắc chắn là lựa chọn lý tưởng cho mọi hệ thống mạng gia đình và văn phòng nhỏ. Hãy để Ruijie RG-ES05G-L giúp bạn xây dựng một hệ thống mạng mạnh mẽ, ổn định và an toàn.
Mời bạn ghé ngay cửa hàng của Thành Nhân TNC để chọn mua cho mình thiết bị mạng ưng ý, phù hợp với nhu cầu. Hoặc liên hệ ngay qua Hotline: 1900 6078 để được tư vấn thêm về sản phẩm nhé!
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Tính năng chính: Cắm và Chạy
Tốc độ: 1 Gbps
Cổng kết nối: 4 x 1 Gbps RJ-45, 1 x Power
Chuẩn kết nối: Auto-Negotiation, Auto MDI/MDIX, Half and Full Duplex
Tính năng chính: Multi-Link Operation (MLO), 4K-QAM,
Tốc độ: 5760 Mbps (5 GHz) + 11520 Mbps (6 GHz) + 1376 Mbps (2.4 GHz)
Cổng kết nối: 1 × 10 Gbps WAN/LAN, 1 × 10 Gbps SFP+ Combo WAN/LAN, 4 × 2.5 Gbps LAN
Anten: 8 × Anten vị trí tối ưu
Chuẩn Wifi: Wifi 7
Quy mô: ~300m² - 320m²
Tính năng chính: VLANs, DDos, Global Storm Control
Tốc độ: 10/100/1000 Mbps
Cổng kết nối: 8 x 10/100/1000 Mbps LAN
Chuẩn kết nối: 802.3az, EEE
Tính năng chính: Ngăn chặn vòng lặp tự động
Tốc độ: 10/100/1000 Mbps
Cổng kết nối: 5 x 10/100/1000 Mbps RJ-45
Chuẩn kết nối: 802.3x Flow Control, 802.1ab LLDP, 802.1p/DSCP QoS
Chất liệu: Thép cán nguội
Kích thước: W550 x H500 x D600mm
Phân loại: Treo tường
Tính năng chính: Extend Mode, Isolation Mode, PoE Auto Recovery
Tốc độ: 10/100 Mbps (PoE+ RJ-45), 1 Gbps (RJ-45), 1 x 1 Gbps (SFP)
Cổng kết nối: 8 × 10/100 Mbps PoE+ RJ-45, 2 x 1 Gbps RJ-45, 1 x 1 Gbps SFP
Chuẩn kết nối: 802.3 af/at
Tính năng chính: Optimization in one-click mode
Tốc độ: 866 Mbps (5 GHz) + 400 Mbps (2.4 GHz)
Cổng kết nối: 5 x 10/100/1000 Mbps PoE/PoE+ RJ-45
Anten: 2.00 dBi (2.4 GHz), 2.00 dBi (5 GHz)
Chuẩn Wifi: Wifi 5
Bảo mật: WPA-PSK, WPA2-PSK, WPA/WPA2-PSK
Tính năng chính: 802.3af (PoE), Energy Efficient Ethernet IEEE 802.3az
Tốc độ: 10/100/1000 Mbps (RJ-45), 1 Gbps (SFP)
Cổng kết nối: 24 x 10/100/1000 Mbps PoE RJ-45, 2 x 1 Gbps SFP
Chuẩn kết nối: 802.3/u/ab/z/x/p/af
Tính năng chính: IIP Camera Recognition
Tốc độ: 10/100/1000 Mbps (RJ-45), 1 Gbps (SFP)
Cổng kết nối: 24 x 10/100/1000/2500 Mbps RJ-45, 4 x 1 Gbps SFP
Chuẩn kết nối: STP (IEEE 802.1d), RSTP (IEEE 802.1w), MSTP (IEEE 802.1s)
Tính năng chính: IP Camera Recognition
Tốc độ: 10/100/1000 Mbps (RJ-45), 1 Gbps (SFP)
Cổng kết nối: 8 x 10/100/1000 Mbps PoE RJ-45, 2 x 1 Gbps SFP
Chuẩn kết nối: STP (IEEE 802.1d), RSTP (IEEE 802.1w), MSTP (IEEE 802.1s)