Mã Sản phẩm: tn48647
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Other Supports | Âm thanh vòm ảo 7.1 được hỗ trợ bởi Windows Sonic; Micrô analog định hướng được Discord và TeamSpeak chứng nhận hỗ trợ khả năng giao tiếp trong game tốt, chất lượng rõ ràng. |
| Giao tiếp | jack 3.5mm |
| Thời gian pin sử dụng | Không hỗ trợ |
| Button (nút) | Nút tắt/mở Mic, nút điều khiển âm lượng |
| Tần số đáp ứng | 20Hz - 20Khz |
| Kiểu tai nghe | Tai nghe có dây chụp tai |
| Trở kháng | 60 ohm |
| Độ nhạy | -45dB |
| Chiều dài dây | Dây cáp chữ Y 1.2m + 1.2 m |
| Thời gian sạc | Không hỗ trợ |
| Màng loa | 40 mm, Nam châm neođim |
| Tương thích | PC, Mac, máy tính bảng, điện thoại thông minh, PlayStation® 5, Nintendo Switch™ và XBOX™ |
| Kích thước | Đang cập nhật |
| Khối lượng | 287 g |
| Bảo hành | 24 tháng |
Tai nghe TUF Gaming H1 sở hữu các trình điều khiển ASUS Essence 40 mm mang đến âm thanh thực sự đắm chìm với phản hồi âm trầm sâu và phong phú. Công nghệ âm thanh vòm ảo 7.1 được hỗ trợ bởi Windows Sonic cung cấp cho người dùng mức độ chính xác âm thanh được nâng cấp, điều này có thể mang lại cho lợi thế cạnh tranh trong game.

Micrô analog định hướng được tinh chỉnh của TUF Gaming H1 giúp người dùng giao tiếp bằng giọng nói rõ ràng. TUF Gaming H1 với trọng lượng siêu nhẹ, chỉ 287g, mang đến cho bạn sự thoải mái khi chơi game trong nhiều giờ liên tục

Các nút điều khiển tiện dụng và trực quan trên chụp tai giúp bạn dễ dàng sử dụng TUF Gaming H1 như điều chỉnh âm lượng, tắt tiếng hoặc bật tiếng micrô. TUF Gaming H1 hỗ trợ kết nối đa nền tảng thực sự toàn diện, bao gồm cả PC, Mac, máy tính bảng, điện thoại thông minh, PlayStation 5, Nintendo Switch và XBOX
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Tính năng chính: Mic tạo chùm MEMS khử tiếng ồn
Giao tiếp: Bluetooth 5.3, đầu thu USB-C và bộ điều hợp USB-A
Màu sắc: Đen
Chiều dài dây: Không dây; Dây sạc: USB-C to USB-C, 1m
Tính năng chính: Mic kép khử tiếng ồn
Giao tiếp: USB-C hoặc USB-A
Màu sắc: Đen xám
Chiều dài dây: 190cm
Tính năng chính: Mic tạo chùm MEMS khử tiếng ồn
Giao tiếp: Bluetooth 5.3
Màu sắc: Đen
Chiều dài dây: Dây sạc: USB-C to USB-C, 1m
Tính năng chính: 2 Micro chống ồn, Chống ồn đàm thoại ENC, Chống nước IPX5, Game Mode
Giao tiếp: Bluetooth 5.3
Màu sắc: Đen
Chiều dài dây: Không dây
Tính năng: Micro khử tiếng ồn và công nghệ hủy tiếng ồn thụ động, Công nghệ ActiveProtection
Giao tiếp: USB-A
Màu sắc: Đen
Chiều dài dây: 1.2m
Tính năng: Micro khử tiếng ồn thụ động, tích hợp đèn LED
Giao tiếp: USB-A
Màu sắc: Đen
Chiều dài dây: 1.5m
Tính năng: Tích hợp micro; Khử tiếng ồn thụ động
Giao tiếp: USB C/A tích hợp
Màu sắc: Đen
Chiều dài dây: 2.15m
Tính năng: Micro hai bên có thể điều chỉnh, Bluetooth 5.3 với khả năng kết nối kép
Giao tiếp: Bluetooth 5.3, Sạc USB-C
Màu sắc: Đen
Chiều dài dây: Cáp USB-C to USB-C 1.3m
Tính năng chính: Micrô khử tiếng ồn, Jabra Direct/Jabra Xpress
Giao tiếp: USB-A/USB-C
Màu sắc: Đen
Chiều dài dây: Cáp điều khiển - 95 cm, cáp HS - 120 cm
Tính năng chính: Razer TriForce Bio-Cellulose 40 mm Drivers, Razer Chroma RGB
Giao tiếp: Wireless 2.4GHz qua OLED Control Hub
Màu sắc: Đen
Chiều dài dây: 1.5m
Tính năng chính: 7.1 Surround Sound (trên Windows 10 64-bit), Razer Chroma RGB
Giao tiếp: Jack 3.5mm
Màu sắc: Trắng
Chiều dài dây: 1.3m
Tính năng chính: 7.1 Surround ...
Giao tiếp: Jack 3.5mm
Màu sắc: Đen
Chiều dài dây: 1.3m
Tính năng chính: 7.1 Surround Sound (trên Windows 10 64-bit)
Giao tiếp: Jack 3.5mm
Màu sắc: Hồng
Chiều dài dây: 1.3m
Tính năng chính: Razer Chroma RGB, Headset Controls
Giao tiếp: Bluetooth
Màu sắc: Hồng
Chiều dài dây: Không hỗ trợ
Tính năng chính: Razer Chroma RGB, Headset Controls
Giao tiếp: Bluetooth
Màu sắc: Trắng
Chiều dài dây: Không hỗ trợ
Tính năng chính: Razer Chroma RGB, Headset Controls
Giao tiếp: Bluetooth
Màu sắc: Đen
Chiều dài dây: Không hỗ trợ
Tính năng chính: Drive 40 mm, Razer TriForce, 6-Zone Earcup Lighting
Giao tiếp: Bluetooth 5.3, Wireless 2.4GHz
Màu sắc: Trắng xám
Chiều dài dây: Không hỗ trợ
Tính năng chính: Drive 40 mm, Razer TriForce, 6-Zone Earcup Lighting
Giao tiếp: Bluetooth 5.3, Wireless 2.4GHz
Màu sắc: Xanh lá
Chiều dài dây: Không hỗ trợ
Tính năng chính: Drive 40 mm, Razer TriForce
Giao tiếp: Bluetooth, Wireless 2.4GHz
Màu sắc: Trắng
Chiều dài dây: Không hỗ trợ