Thanh tóan như nào vậy
Xin chào quý khách, Công ty có dịch vụ thanh toán linh hoạt : Tiền mặt, chuyển khoản, cà thẻ. Trân trọng
Mã Sản phẩm: tn53354
Dung lượng: 16GB GDDR6
Tính năng: OpenGL 4.6
Độ phân giải: 7680 x 4320
Chip đồ họa: RTX 4060 Ti
Số Nhân Xử Lý: 4352 nhân CUDA
Bus RAM: PCI Express 4.0
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | 7680 x 4320 |
| Dung lượng | 16GB GDDR6 |
| Cổng xuất hình | 1 x HDMI, 3 x Displayport 1.4a, Hỗ trợ chuẩn HDCP (2.3) |
| Số Nhân Xử Lý | 4352 CUDA Cores |
| Chip đồ họa | NVIDIA GeForce RTX 4060 Ti, NVIDIA Ada Lovelace, 4th Gen Tensor Cores, 3rd Gen RT Cores |
| Nguồn | 650W, 1 x 8-pin |
| Bus RAM | PCI Express 4.0 |
| Khe cắm | 2.5 slot |
| Giao Tiếp VGA | PCI Express 4.0 |
| Nguồn | Đang cap nhat |
| Tản nhiệt | 3 fan |
| Xung nhịp nhân | 2655 MHz up to 2685 MHz (OC) |
| Tính năng chính | OpenGL 4.6, ASUS GPU Tweak III, GeForce Game Ready Driver, NVIDIA Studio |
| Kích thước | 300mm x 120mm x 50mm |
| Bảo hành | 36 tháng |
Card màn hình Asus ProArt GeForce RTX 4060 Ti OC edition 16GB GDDR6 là lựa chọn tối ưu cho người dùng chuyên nghiệp lẫn game thủ cần sự cân bằng giữa hiệu năng đồ họa, dung lượng bộ nhớ lớn và thiết kế nhã nhặn, hiện đại. Sản phẩm phù hợp với nhiều loại thiết bị hiển thị và đáp ứng tốt các tác vụ sáng tạo, chơi game, làm việc đa nhiệm trên nhiều màn hình. Quy trình lắp đặt, bảo quản đơn giản, phù hợp với cả người dùng cá nhân lẫn doanh nghiệp sáng tạo.
Thanh tóan như nào vậy
Xin chào quý khách, Công ty có dịch vụ thanh toán linh hoạt : Tiền mặt, chuyển khoản, cà thẻ. Trân trọng
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Dung lượng: 120GB
Giao tiếp: Sata
Tốc độ: Tốc độ đọc lên tới: 550MB/s - Tốc độ ghi lên tới: 520MB/s
Hãng sản xuất: Apacer
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows
Dung lượng: 16TB
Giao tiếp: Sata
OS: Tương thích với: Synology DiskStation Manager (DSM)
Dung lượng: 32GB GDDR6
Tính năng chính: 95.7 TFLOPS (FP16), 47.8 TFLOPS (FP32)
Độ phân giải: 7680 x 4320
Chip đồ họa: Radeon AI PRO R9700
Số Nhân Xử Lý: 4096 Stream Processors
Hiệu năng AI: 1531 TOPS (INT4), 766 TOPS (INT8)
Tính năng chính: DLSS 4, Reflex 2, ACE, G-SYNC
Dung lượng: 8GB GDDR7
Độ phân giải: 7680 x 4320
Chip đồ họa: TX 5060 Ti
Số Nhân Xử Lý: 4608 nhân CUDA
Hiệu năng AI: 759 TOPs
Chipset: AMD B650
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 9000/8000/7000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: Micro ATX
Lưu trữ: 2 x M.2, 4 x SATA 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 128 GB
Chipset: INTEL B760
CPU hỗ trợ: Intel Core 14/13/12
Socket: LGA 1700
Loại Ram: DDR5
Kích thước: micro ATX
Lưu trữ: 2 x M.2, 4 x SATA 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 128GB
Dung lượng: 16GB
Tốc độ Bus: 3200Mhz
Phân Loại: DDR4
Dung lượng: 16GB
Tốc độ Bus: 6000Mhz
Phân Loại: DDR5
Dung lượng: 16GB
Tốc độ Bus: 6000Mhz
Phân Loại: DDR5
Dung lượng: 16GB
Tốc độ Bus: 5200Mhz
Phân Loại: DDR5
Dung lượng: 16GB
Tốc độ Bus: 3200Mhz
Phân Loại: DDR4