công ty có bán trả góp không ạ
Dạ, Thành Nhân TNC có hỗ trợ trả góp ạ. Anh có thể xem chi tiết hơn tại: https://www.tnc.com.vn/mua-hang-tra-gop.html. Trân trọng
Mã Sản phẩm: tn53347
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | 7680 x 4320 |
| Dung lượng | 24GB GDDR6X |
| Cổng xuất hình | 2 x HDMI 2.1a, 3 x DisplayPort 1.4a, HDCP Support (2.3) |
| Số Nhân Xử Lý | 16384 CUDA Cores |
| Chip đồ họa | NVIDIA GeForce RTX 4090,4th Gen Tensor Cores, 3rd Gen RT Cores |
| Bus RAM | 384-bit |
| Khe cắm | 3.5 slot |
| Giao Tiếp VGA | PCI Express 4.0 |
| Nguồn | 1000W, 1 x 16-pin |
| Xung nhịp nhân | 2610 MHz up to 2640 MHz (OC) |
| Tính năng chính | ASUS GPU Tweak III, GeForce Game Ready Driver, Studio Driver |
| Kích thước | 357.6mm x 149.3mm x 70.1mm |
| Bảo hành | 36 tháng |
Với chip đồ họa NVIDIA GeForce RTX 4090 và 24GB GDDR6X VRAM, Card màn hình Asus ROG-STRIX-RTX4090-O24G-WHITE này đem lại sức mạnh xử lý vượt trội cho cả game và các ứng dụng đồ họa chuyên nghiệp. Với 16384 CUDA Cores, độ phân giải lên đến 7680 x 4320, người dùng sẽ được trải nghiệm hình ảnh sắc nét và mượt mà nhất.

Card đồ họa này được trang bị các cổng xuất hình HDMI 2.1a và DisplayPort 1.4a, hỗ trợ HDCP 2.3, mang lại trải nghiệm hiển thị đa dạng và linh hoạt. Sự hỗ trợ từ ASUS GPU Tweak III và các driver mới nhất từ NVIDIA như GeForce Game Ready Driver và Studio Driver giúp tối ưu hóa hiệu năng và tính ổn định của card.

Với thiết kế 3.5 slot và giao tiếp PCI Express 4.0, card đồ họa này mang lại khả năng làm mát tối ưu và độ ổn định cao trong mọi tình huống. Với nguồn điện 1000W và 1 x 16-pin, người dùng có thể yên tâm về hiệu suất và độ bền của sản phẩm.
Card đồ họa Asus ROG-STRIX-RTX4090-O24G-WHITE là một lựa chọn tuyệt vời cho những người dùng đòi hỏi sức mạnh và hiệu năng tối ưu từ hệ thống của mình. Với sức mạnh xử lý đỉnh cao và đa dạng kết nối, VGA Card này không chỉ làm hài lòng game thủ mà còn làm hài lòng những người sáng tạo đồ họa chuyên nghiệp.
công ty có bán trả góp không ạ
Dạ, Thành Nhân TNC có hỗ trợ trả góp ạ. Anh có thể xem chi tiết hơn tại: https://www.tnc.com.vn/mua-hang-tra-gop.html. Trân trọng
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Dung lượng: 120GB
Giao tiếp: Sata
Tốc độ: Tốc độ đọc lên tới: 550MB/s - Tốc độ ghi lên tới: 520MB/s
Hãng sản xuất: Apacer
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 9000/8000/7000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: ATX
Lưu trữ: 3 x M.2, 4 x SATA 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB
Socket: Arrow Lake
Tốc độ: E-core: 3.3 GHz - 4.6 GHz, P-core: 4.2 GHz - 5.3 GHz
Chip đồ họa: Không
Code Name: Arrow Lake
Chất liệu: Thép + Nhựa + Kính Cường Lực
Kích thước: 437mm x 235mm x 451mm (LxWxH)
Fan: Top: 3 x 120mm/2 x 140mm, Side: 2 x 120mm, Rear: 1 x 120mm/1 x 140mm
Mainboard hỗ trợ: ITX/Micro-ATX, Micro-ATX
Khe gắn ổ cứng: 2 x 3.5 inch, 3 x 2.5 inch
Dung lượng: 16GB GDDR7
Tính năng chính: ACE, Reflex 2, Broadcast
Độ phân giải: 7680 x 4320
Chip đồ họa: RTX 5070 Ti
Số Nhân Xử Lý: ~8960 nhân CUDA
Hiệu năng AI: ~1406 AI TOPS
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: Intel: LGA1851/1700/1200/1151/1150/1155. AMD: AM5/AM4
Tốc độ: 600~2400 RPM±10%
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: Intel: LGA1851/1700/1200/1151/1150/1155. AMD: AM5/AM4
Tốc độ: 600~2400 RPM±10%
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: LGA1851/1700, AM5/AM4
Tốc độ: 500~2000±10% RPM
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: LGA1851/1700, AM5/AM4
Tốc độ: 500~2200 RPM±10%
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 9000/8000/7000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: ATX
Lưu trữ: 5 x M.2, 4 x SATA 6Gb/s
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 7000/8000/9000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: E-ATX
Lưu trữ: 7 x M.2, 4 x SATA 6Gb/s
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB