shop có dịch vụ thu cũ đổi mới không ạ,
Dạ, rất tiếc là Thành Nhân TNC hiện chưa có chính sách thu cũ đổi mới ạ. Trân trọng
Mã Sản phẩm: tn53349
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | 7680 x 4320 |
| Dung lượng | 16GB GDDR6X |
| Cổng xuất hình | 2 x HDMI 2.1a, 3 x Displayport 1.4a, Hỗ trợ chuẩn HDCP (2.3) |
| Số Nhân Xử Lý | 10240 CUDA cores |
| Chip đồ họa | NVIDIA GeForce RTX 4080 SUPER, NVIDIA Ada Lovelace, 4th Generation Tensor Cores, 3rd Generation RT Cores |
| Nguồn | 850W |
| Bus RAM | 256-bit |
| Khe cắm | 3.65 slot |
| Giao Tiếp VGA | PCI Express 4.0 |
| Nguồn | Đang cap nhat |
| Tản nhiệt | 3 fan |
| Xung nhịp nhân | 2550 MHz up to 2580 MHz (OC) |
| Tính năng chính | OpenGL 4.6, NVIDIA Studio, GPU Tweak III, NVIDIA GeForce Game Ready Drivers |
| Kích thước | 348.2mm x 150mm x 72.6mm |
| Bảo hành | 36 tháng |
Bạn đang tìm kiếm một card đồ họa mạnh mẽ và ổn định? Asus TUF-RTX4080S-16G-GAMING không chỉ là một lựa chọn lý tưởng mà còn là sự đầu tư đáng giá cho trải nghiệm gaming và đồ họa của bạn.
Với chip đồ họa NVIDIA GeForce RTX 4080 SUPER và 16GB GDDR6X VRAM, card này mang lại hiệu suất đồ họa đỉnh cao cho mọi ứng dụng, từ gaming đến làm việc đồ họa chuyên nghiệp. Với 10240 CUDA cores và hỗ trợ độ phân giải lên đến 7680 x 4320, bạn có thể trải nghiệm hình ảnh sắc nét và mượt mà nhất.

Card màn hình Asus TUF Gaming GeForce RTX 4080 SUPER 16GB GDDR6X được trang bị các cổng xuất hình HDMI 2.1a và DisplayPort 1.4a, hỗ trợ HDCP 2.3, mang lại trải nghiệm hiển thị đa dạng và linh hoạt. Sự hỗ trợ từ các công nghệ như OpenGL 4.6, NVIDIA Studio và GeForce Game Ready Drivers giúp tối ưu hóa hiệu năng và tính ổn định của card.
Với thiết kế 3.65 slot và 3 fan tản nhiệt, card đồ họa RTX 4080 SUPER TUF Gaming đảm bảo khả năng làm mát tối ưu và độ ổn định cao trong mọi tình huống. Nguồn điện 850W đủ để cung cấp năng lượng cho card hoạt động ổn định và hiệu quả.

Asus TUF RTX4080S-16G-GAMING là một lựa chọn xuất sắc cho những người dùng đòi hỏi sức mạnh và hiệu năng tối ưu từ hệ thống của mình. Với hiệu suất đáng kinh ngạc và độ bền vững chắc, VGA Asus TUF Gaming RTX 4080 SUPER 16GB này sẽ đồng hành cùng bạn trong mọi trải nghiệm gaming và đồ họa.
shop có dịch vụ thu cũ đổi mới không ạ,
Dạ, rất tiếc là Thành Nhân TNC hiện chưa có chính sách thu cũ đổi mới ạ. Trân trọng
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Dung lượng: 120GB
Giao tiếp: Sata
Tốc độ: Tốc độ đọc lên tới: 550MB/s - Tốc độ ghi lên tới: 520MB/s
Hãng sản xuất: Apacer
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 9000/8000/7000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: ATX
Lưu trữ: 3 x M.2, 4 x SATA 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB
Socket: Arrow Lake
Tốc độ: E-core: 3.3 GHz - 4.6 GHz, P-core: 4.2 GHz - 5.3 GHz
Chip đồ họa: Không
Code Name: Arrow Lake
Chất liệu: Thép + Nhựa + Kính Cường Lực
Kích thước: 437mm x 235mm x 451mm (LxWxH)
Fan: Top: 3 x 120mm/2 x 140mm, Side: 2 x 120mm, Rear: 1 x 120mm/1 x 140mm
Mainboard hỗ trợ: ITX/Micro-ATX, Micro-ATX
Khe gắn ổ cứng: 2 x 3.5 inch, 3 x 2.5 inch
Dung lượng: 16GB GDDR7
Tính năng chính: ACE, Reflex 2, Broadcast
Độ phân giải: 7680 x 4320
Chip đồ họa: RTX 5070 Ti
Số Nhân Xử Lý: ~8960 nhân CUDA
Hiệu năng AI: ~1406 AI TOPS
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: Intel: LGA1851/1700/1200/1151/1150/1155. AMD: AM5/AM4
Tốc độ: 600~2400 RPM±10%
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: Intel: LGA1851/1700/1200/1151/1150/1155. AMD: AM5/AM4
Tốc độ: 600~2400 RPM±10%
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: LGA1851/1700, AM5/AM4
Tốc độ: 500~2000±10% RPM
Tính năng chính: Làm mát CPU
Socket: LGA1851/1700, AM5/AM4
Tốc độ: 500~2200 RPM±10%
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 9000/8000/7000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: ATX
Lưu trữ: 5 x M.2, 4 x SATA 6Gb/s
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB
Chipset: AMD X870E
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 7000/8000/9000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: E-ATX
Lưu trữ: 7 x M.2, 4 x SATA 6Gb/s
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 256 GB