Mã Sản phẩm: tn50177
Dung lượng: 4GB GDDR6
Độ phân giải: 7680 x 4320
Chip đồ họa: Radeon RX 6500 XT
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | 7680x4320 |
| Dung lượng | 4GB GDDR6 |
| Cổng xuất hình | 1 x HDMI, 1 x DisplayPort |
| Chip đồ họa | Radeon RX 6500 XT |
| Bus RAM | 64 bit |
| Giao Tiếp VGA | PCI-E 4.0 |
| Nguồn | 400W |
| Kích thước | 192mm x 117mm x 38mm (LxWxH) |
| Bảo hành | 36 tháng |
VGA Card Gigabyte GV-R65XTEAGLE-4GD được cung cấp bởi AMD RDNA™ 2 Radeon™ RX 6500 XT Được tích hợp với giao diện bộ nhớ 64-bit GDDR6 4GB Hệ thống làm mát WINDFORCE 2X với quạt quay luân phiên Chất bôi trơn nano graphene

Hệ thống làm mát WINDFORCE 2X có hai quạt cánh độc đáo, quay xen kẽ, ống dẫn nhiệt bằng đồng tổng hợp, tấm đồng và quạt hoạt động 3D, cùng nhau mang lại khả năng tản nhiệt hiệu quả cao.

Luồng không khí được tràn ra bởi cạnh quạt hình tam giác và được dẫn thông suốt qua đường cong sọc 3D trên bề mặt quạt.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Dung lượng: 120GB
Giao tiếp: Sata
Tốc độ: Tốc độ đọc lên tới: 550MB/s - Tốc độ ghi lên tới: 520MB/s
Hãng sản xuất: Apacer
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows
Dung lượng: 16TB
Giao tiếp: Sata
OS: Tương thích với: Synology DiskStation Manager (DSM)
Dung lượng: 32GB GDDR6
Tính năng chính: 95.7 TFLOPS (FP16), 47.8 TFLOPS (FP32)
Độ phân giải: 7680 x 4320
Chip đồ họa: Radeon AI PRO R9700
Số Nhân Xử Lý: 4096 Stream Processors
Hiệu năng AI: 1531 TOPS (INT4), 766 TOPS (INT8)
Tính năng chính: DLSS 4, Reflex 2, ACE, G-SYNC
Dung lượng: 8GB GDDR7
Độ phân giải: 7680 x 4320
Chip đồ họa: TX 5060 Ti
Số Nhân Xử Lý: 4608 nhân CUDA
Hiệu năng AI: 759 TOPs
Chipset: AMD B650
CPU hỗ trợ: AMD Ryzen 9000/8000/7000
Socket: AM5
Loại Ram: DDR5
Kích thước: Micro ATX
Lưu trữ: 2 x M.2, 4 x SATA 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 128 GB
Chipset: INTEL B760
CPU hỗ trợ: Intel Core 14/13/12
Socket: LGA 1700
Loại Ram: DDR5
Kích thước: micro ATX
Lưu trữ: 2 x M.2, 4 x SATA 6G
Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa: 128GB
Dung lượng: 16GB
Tốc độ Bus: 3200Mhz
Phân Loại: DDR4
Dung lượng: 16GB
Tốc độ Bus: 6000Mhz
Phân Loại: DDR5
Dung lượng: 16GB
Tốc độ Bus: 6000Mhz
Phân Loại: DDR5
Dung lượng: 16GB
Tốc độ Bus: 5200Mhz
Phân Loại: DDR5
Dung lượng: 16GB
Tốc độ Bus: 3200Mhz
Phân Loại: DDR4